1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bắp chân to_nên làm gì cho nó nhỏ lại?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhscar, 17/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sisley

sisley Thành viên mới

Chị ơi nhưng mấy cái sản phẩm kiểu này thì có tác dụng gì không ạ ? Tại hồi trước em đọc thấy bảo mấy sản phẩm tiêu mỡ hay có tác dụng phụ là làm cho da có tính đàn hồi kém đi...Thế nên khi còn trẻ thì em không biết có nên dùng không ? Chị dùng thì chị thấy sao ạ ? Hihi...nếu hiệu quả thế khéo em cũng phải tha về luôn ý chứ.
  2. teenagedirt

teenagedirt Thành viên rất tích cực

Cái này ko fải tiêu mỡ đâu em...Body Contour nghĩa là làm tone cái da mình thôi===> tính đàn hồi tốt hơn.
    Chai này cũng tốt hay chai SKII Body Design cũng hay.
  3. dobinhminh

dobinhminh Thành viên rất tích cực

Đúng rồi, cái kem này giúp làm săn chắc da mà. Tất nhiên là phải kết hợp với tập luyện nữa. Nhưng nó có tác dụng rõ rệt luôn đó. Mình dùng độ 1 tháng là thấy đỡ hẳn mà. Dạo trước béo ú, hiiiiiiiii
  4. nini_riv

nini_riv Thành viên mới

[/quote]
    Cái chai này nhé:
    Clarins
    Lift Minceur
    Anti_Capiton
    Amincit, Draine, Rafmit
    Body Lift
    Contour Control
    Firms, Refines, Tones
    Made in France
    Dùng tốt lắm bạn ạ. Mình dùng kết hợp với tập luyện. Nhỏ đc phải đến 10 phân vòng bụng. Hiiiiiiiii. Nhỏ đủ rồi nên mình ko dùng nữa, bây giờ vẫn còn nửa chai nè. Mùi của nó thích lắm. Ngày xưa mình dùng ngày 2 lần.
    ------------------------------------------------------------
    Sao nghe mấy bà chị ở ofice của tớ nói cái này không tác dụng nhể? giảm tới 10cm cơ ah? dobinhminh ới, lúc ấy cậu có béo quá không hay béo săn chắc à kem này vẫn có tác dụng? cái bụng của tớ thuộc loại cũng được nhưng tớ vẫn muốn nhỏ hơn ở phần dưới, cái kem này có giúp được không nhỉ? à sao dúng có 1/2 lọ đã có kết quả rồi a?
    Àh mà tớ nghĩ các bác bắp chân to không dùng cái kem này được đâu, vì phần bắp chân chủ yếu là cơ à, có phải mỡ đâu à dùng kem nhỏ đi được
  5. dobinhminh

dobinhminh Thành viên rất tích cực

Ơ, thực ra cái kem này là dùng cho phần đùi trở xuống cơ. Giúp nó săn chắc mà. Nhưng mình tiếc xiền nên dùng cho vùng bụng. Lúc ấy mình cũng đang phát phì thật. Nhưng bản thân mình dùng vào thấy hiệu quả rõ rệt mà.
  6. beoxinhxan

beoxinhxan Thành viên mới

7. beoxinhxan

beoxinhxan Thành viên mới

8. hamy04

hamy04 Thành viên mới

9. Xuka85

Xuka85 Thành viên quen thuộc

Ấy ơi ấy tập động tác nào thế, chỉ cho tớ mới, hix hix, hôm nay vào đây bắt gặp topic này thấy nhiều người giống mình thế, bắp chân tớ cũng to khủng khiếp
    Có bệnh thì vái tứ phương, tí nữa có khi phải chạy ra mua cái Clarin rồi về tập thử xem có biến chuyển tí nào không vậy
  10. minhhoa7580

minhhoa7580 Thành viên mới

Thích thật, nhiều người cùng cảnh ngộ nên giờ cũng đỡ tủi thân rồi híhí... Ah mà bạn beoxinhxan chỉ cho bà con vài đường căn bản nhé, tớ vote ủng hộ beoxinhxan 5* cái nào Tớ cũng đang định chạy đi mua lọ clarin đó dùng thử đây. Giá mà nó bé lại, độ 2-3 cm thôi cũng được là tớ hạnh phúc lắm rồi
    À thanhscar ơi, tớ dùng Optus, số là 0431675714. Rảnh thì gọi tớ mình buôn nhá