1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bắp chân to_nên làm gì cho nó nhỏ lại?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhscar, 17/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. watwillbewillbe

watwillbewillbe Thành viên mới

2. thanhscar

thanhscar Thành viên mới

Cái này thì tớ không biết nhé, vì tới coi tivi hú hoạ lắm, tự dưng hôm đấy khùng mới mở tivi lên. Ấy mua the age thì nó co chương trình tivi đấy, rồi canh mà xem.
    Có trong Myer đấy ấy! Mà chưa hỏi giá, hỏi mà không mua thì mặt của mấy con bán hàng cứ khinh mình ra mặt. Sao tớ không thích vô Myer, tụi nó sao sao ấy, bọn David jones có vẻ là good service hơn. Mình mà thường thì giá lại đắt hơn tí ti.
    Ậy hỏi nhỏ tí, nếu tớ lên Sydney, cậu cho tớ ở ké 3 bữa được không? . Đừng cho là lợi dụng nhé, hi hi hi
  3. minhhoa7580

minhhoa7580 Thành viên mới

hihi tớ với chồng tớ thuê có 1 phòng thôi ấy ko ngại ở chung thì tớ cho ké
    thật ra là tớ ở Wollongong, cách Syd khoảng 1 rưỡi ngồi tàu, tớ cũng toàn là ngồi tàu lên Syd một tuần 2 lần đấy, giỏi nhỉ
    chỗ tớ thì Myer với David Jones tớ thấy chất lượng dịch vụ cũng same same nhưng mà trên syd, chỗ CBD, gần Opera House ấy, Myer dịch vụ tốt lắm. Mình vào xem mỹ phẩm, cho nó kẻ kẻ vẽ vẽ tới lui rồi bảo ko thích đi ra nó vẫn niềm nở cực. Tớ khoái chỗ đó vì nó còn hay cho perfume sample nữa, mặc dù nhiều lúc mình mua có tý tẹo
    À ấy mới được tặng 20/10 bộ đồ gì đó hả post tớ xem mới ấy sướng nhé... tớ chả được tặng gì vì chồng tớ dành hẳn 3 cái cuối tuần dẫn tớ đi mua váy mà chả chọn được kiểu nào ưng ý. ah buồn cười, hôm nọ ngồi buồn ca cẩm là mình chân to quá, chồng bảo là trông xinh xinh, giống búp bê, biết là khen nịnh đấy, cơ mà cũng thấy vui vui hehe...
  4. thanhscar

thanhscar Thành viên mới

He he he, ủa, tớ tưởng...mà thui, kì chít, hi hihi. Thanks ấy nhiều nhé, tớ đành ở hotel dzị.
    Đấy kô fải là wà 20/10 đâu, mà là quà sn, để tớ đợi nhận đủ thì chụp hình lên khoe vậy.
  5. dontcha

dontcha Thành viên mới

Tớ nghe lời mọi người siêng năng tập nhưng chẳng tới được 200 cái đâu! Hy vọng chân bé lại tí nhở?!
    Ngày trước tớ có thầy huấn luyện, thầy chỉ cho tớ cách giống như bạn giề nói ý, nhưng là ngồi lưng thẳng trên cái ghế rồi kê chân lên bục gỗ cao chừng 10cm, cứ thế ngồi hít ra thở vào mà nhấc gót chân lên xuống! Còn tập mà đứng thì là dành cho người có bắp chân nhỏ. Nhưng cơ bản là lười nên không cải thiện! ghét thế ngày trước chân chẳng to, nhìn lại hình mà đau khổ! Bây giờ cứ phải quần jeans rùi mang giày cao chút để nhìn chân thon thả mà lừa mắt thiên hạ! hix..hix? đau văn khổ!!! Nhìu lúc muốn operation kinh khủng khiếp! cắt đi vài cái cơ thế nào cũng thon! nghe đồn bên Korea họ phẫu thuật như thế vì giống Á Châu là phần dưới to hơn phần trên ko được như bọn châu Âu nên phải cải thiện!
    Ah mà mua cái Clarins đấy nếu mua trong duty free ở TSN airport thì có rẻ hơn ko nhể? Cân đo đong đếm mãi mà cũng chẳng được, ai biết mách cho tớ mí!

6. floweremperor

floweremperor Thành viên mới

Chị Minh meo đổi nửa chai này lấy áo ko??? Đổi cho em, em chán đời lắm đây, Ivan chân to như fích
    Được floweremperor sửa chữa / chuyển vào 13:48 ngày 24/10/2005
  7. mactoc

mactoc Thành viên mới

Nghe nhiều người cùng cảnh ngộ cũng thấy đỡ tủi thân. Hôm nọ có chị bạn quen được tặng một chai của Đức (không nhớ tên lắm) có tác dụng làm săn chắc đùi, tớ cũng xui chị ý dùng lên bụng, được hơn 1 tháng, có tác dụng lắm, đi tìm ở HN không thấy.
    Chắc phải ra 69 Kim Mã của cậu gì đó hỏi xem nhỉ, tớ đau lòng với cái bụng và bắp chân quá, bùn ơi là bùn, càng ngày càng béo, trong vòng có gần 2 năm mà tăng 10kg và tăng rất nhiều chỗ khác nữa.
    @dobinhminh: bạn ơi, hướng dẫn tỉ mỉ cách tập và dùng kem đi cho chị em học tập theo với
  8. dobinhminh

dobinhminh Thành viên rất tích cực

Tớ hướng dẫn rồi đó. Tớ lên mạng down các bài tập cho vòng 2 về tập tích cực. Sáng 1 lần chiều 1 lần. Và cộng thêm xoa kem đấy lên bụng. Tác dụng rõ rệt thật mà. Cái này là chị bạn thân ngày xưa ở cùng với tớ khuyên dùng. Mà ấy ra 69 Kim Mã mua cũng được đó. Vì chị ý cũng là chị bạn tớ ở bên Sing đấy (em quảng cáo giùm chị nha ). Kem tớ dùng và kem chị ý bán mua cùng 1 chỗ mà. Chính cái chị bạn cùng phòng tớ ở bên Sing chuyển hàng về giúp chị ý . Đảm bảo là hàng xịn, chị Th nhỉ ?
    @Hoa: Em định dùng lọ đó thật à? Chị thấy người em chuẩn lắm mà .
  9. watwillbewillbe

watwillbewillbe Thành viên mới

Mời bạn ghé qua nhé, sản phẩm có bán kèm sách hướng dẫn sử dụng rắt chi tiết, cách massage, cách tập luyện chi tiết, yên tâm.
    @binhminh: Tks em gái:) Nhờ có cửa hàng chị và roommate của em mà mua đồ sướng hơn nhỉ:) Hôm qua ghé box TBTY mới thấy em gái nổi bật quá
  10. dobinhminh

dobinhminh Thành viên rất tích cực

Hi hi, vì là người quen và tin tưởng nên em mới quảng cáo hộ chứ? Khi nào cần gì em ra chỗ chị chị nhớ giảm giá cho em nha . Mà em cũng đọc bài của chị bên HPGĐ rồi nha. Chị đang chuẩn bị gì ý nhỉ , đừng quên em đấy.