1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bắp chân to_nên làm gì cho nó nhỏ lại?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhscar, 17/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. floweremperor

floweremperor Thành viên mới

bé quá thì em ko còn nhớ, chứ từ hồi biết tư duy đến h em chưa bao giờ mặc váy bà chị ơi, chán lắm, fần trên như bếp than tổ ong, fần dưới như fích gia đình, huhu, buôn váy ầm ầm mà chưa bao giờ mặc cái nào, chị xem thế nào giúp em đê .........
  2. minhhoa7580

minhhoa7580 Thành viên mới

Hehe tớ mua hộp Clarins đó rùi.. chị bán hàng bảo là hiệu quả sẽ thấy sau hai tuần. Tớ sẽ bôi chân và tập thể dục đầy đủ Hìhì, bắt đầu quyết tâm từ hôm nay đây gud luck to me hehe...
  3. chubbygal

chubbygal Thành viên mới

Ấy ơi, xong rồi có gì bảo tớ với nhá. Tớ cũng muốn dùng thử, mà da tớ thuộc dạng sensitive, sợ chưa thấy kết quả mà chân lại dị ứng xưng to gấp đôi thì.....
  4. minhhoa7580

minhhoa7580 Thành viên mới

Ấy ơi, chẳng biết sau này nó có tác dụng ko nhé, nhưng mà bây giờ thì phải massage ngày 2 lần, kể cũng ngại phết... Nhưng mà nó thơm lắm ấy ạ. Tớ làm một lúc mà vẫn còn thấy nó thơm thoang thoảng, dễ chịu cực kỳ
  5. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Xin loi cho Thuyền xía vô góc này của các cô nha ... Tại thấy cái chủ đề lạ quá làm Thuyền tò mò, rồi vô đây không nhịn được nên nói xàm vô cho vui đây !
    Nếu các cô có đọc một bài báo mới nhất trong tuần báo science cách đây vài tháng, sẽ thấy là hiện nay khoa học vẫn chưa phát minh ra thuốc mà bôi vô có thể giúp chân nhỏ đi được ! Các loại thuốc hiện nay, cái nào cũng có một hàng nhỏ disclaim là (không được FDA chấp nhận, kết quả tùy ớ từng cá nhân) . Thật ra nó chỉ tạo ảo giác an toàn cho nguoi dùng mà thôi .
    Excersize mới là chủ yếu . Có 2 cách hiệu quả nhất :
    a) Đi bơi . Áp suất nước và hoạt động bơi lội đều dặn mỗi ngày sẽ giúp chân bạn nhỏ đi vì tiêu bớt mỡ . Nếu xương bạn lớn sẵn rồi thì .. đành phải dùng các kiểU design cúa váy và màu sắc y phục để khiến đàn ông có ảo giác là chân cúa các cô không quá lớn vậy .
    b) Đi xông hơi ! Khoa học chứng minh được, sự toát mồ hôi là đốt mỡ mà giúp giảm cân nhanh nhất . Khi đi xông hơi, bạn xông càng lâu thì càng đốt mỡ nhiều hơn . Nếu muốn chân nhỏ đi thì nằm ra và để chân gác lên bục cao hơn cơ thể của mình .
    Tắm hơi nóng chính là cách để các võ sĩ bên Mỹ này, họ giám cân để cân lương của họ đúng mức độ quy định cho giải đánh võ của họ đó . Họ xông hơi hàng mấy tiếng, có khi cả nửa ngày hay cả ngay đê"n mức bị ngất đi và coach của họ phải canh chừng họ và khiêng họ ra . Trong vòng 1 tuan, họ có thể sút hàng chục lbs một cách dễ dàng mà không cần phải tập luyện .
    Trong khi xông hơi, bạn có thể dùng máy rung xoa bóp (rẻ rề khoảng 40 đến 50 USD bán bên này), bọc lại chung quanh bắp đùi hay bắc chân bạn để nó rung rung xoa bóp cho các bắp chân tiêu mỡ . Đây là bí quyết cúa những người mẫu thế giới dùng sau khi chân họ to lên vì sinh đẻ ! Rất là hiệu nghiệm .
    Dùng thuốc chỉ mất thì giờ mà vô vọng thôi .
    Chúc các em có đôi chân đẹp hấp dẫn hơn !
  6. Xeko_monhon

Xeko_monhon Thành viên mới

Nghe chị kể mà thích quá .Chị ơi ,chị xem cái chai đấy của chị có phải là chai này không ?Em đang máu mê quá ,hi`hi`[​IMG]
  7. Vu_Tieu_Oa

Vu_Tieu_Oa Thành viên mới

Anh thuyền xa xứ có thể cho em bieét tên của loại máy massage chân ấy đuwọc kô ạ ? Nhân tiẹn anh có thể cho em tên trang web bán loại máy này online thì càng tốt .
    Không biết nó có cho ship về VN kô nhỉ ? Hồi xưa em dùng Card của em ( hàng xịn chứ có fải chôm đâu ) order ở một số trang web mà nó kô chấp nhận . Đau thế
  8. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Hello Tiểu Oa,
    Nếu mà search chữ "foot massage machine" trên google thì thấy nhiều lắm . Giá vài trăm USD . Nhưng mà đó không phải loại Thuyền muốn nói đâu . Cái loại đấm bóp chân đó có công dụng làm tăng cảm khoái kích thích các *** sensual huyệt đạo tùm lùm (ui chu choa, cái này thì Thuyền không biết nha) . Không có làm tiêu mỡ và nhỏ chân đi đâu .
    Cái loại mà THuyền muốn nói, rẻ lắm . Duoi 100 USD . Nó chỉ là một miếng da bên trong có để máy rung có thể chạy bằng pin hay chạy bằng điện . Có thể quấn chung quanh bụng mình hay chung quanh bắp đùi và ngủ với nó . Nó rung và xoa nắn . Một lúc sau, Tiểu Oa sẽ cảm thấy vùng da thịt nơi đó nóng lên và đổ mồ hôi . Tiêu mỡ mà không làm xưong lớn lên . Thành ra, chân các em sẽ nhỏ đi và mảnh mai . Có vậy thoi .
    Now, Thuyền thấy bên này bán ở dưới phố VN (o Dallas) . Trong một tiệm thuốc Bắc của nguoi VN . Thấy của HongKong sản xuất . Cách đây vài năm (khoang 5 năm), Thuyền có mua nó để tặng cho bạn gái trước (ex gf) . Lâu lắm rồi nên khong nhớ hiệu nữa . Có mở ra xem thử thì thấy đơn giản lắm .
    Thôi để bữa nào nhà hết gạo hết đồ ăn phải chạy xuống phố Tàu đi chợ, Thuyền sẽ mang theo máy ảnh và chụp nó cho TiểU Oa xem hén .
    Nhân tiện, thấy cơ chế hoạt động của nó đơn giản ghê lắm . Nếu mà bắt chưóc idea và sảN xuất hàng loạt ở VN thì chắc là hốt bạc đó nha .... Ui chu choa, cac bạn thử dò hỏi xem bên VN có chưa ? Nếu chưa thì mai mốt khi Thuyền lấy ngày nghỉ đi về bêN VN chơi, mang theo một mẫu dò hỏi xem có dễ dàng mở hãng sản xuất hàng loạt cho phụ nữ VN xài . hihi (Tại thay nhu cầu các cô vẻ cần đó nha)
    hihih phải làm giàu chuyến này mới được à nha ....
  9. 9chic

9chic Thành viên mới

Anh Thuyền nói rồi đấy nhé, không mang về là chít với tụi em
  10. Vu_Tieu_Oa

Vu_Tieu_Oa Thành viên mới

ÔI , anh Thuyên nhớ nha . Mà cái loại này chỉ bán ở Dallas hay là nơi nào cũng có vậy ạ ? Năm sau em sang Cali học , hì . Hi vọng là nơi ni cũng bán .
    Hiện giờ ở VN mình cũng có bán 1 loại máy gọi là máy massage giảm mỡ bụng của TQ làm . Nhưng loại này rởm lắm, chỉ là mấy dây diện cuốn quanh vài miếng kim loại bọc trong1 tấm nhựa . Híc , dùng loại này Tiểu Oa thấy nguy hiểm lắm , mà công dụng cũng kô thấy đâu nữa . Mấy bà dùng rồi bà ý kể vậy .
    Vote anh Thuyền 5* vì sự ngọt ngào và nhiệt tình . Ôi , em mà chưa có bf chắc cũng bắt mê anh Thuyền mất