1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BASKET SAGS CLUB 5 NĂM MỘT CHẶNG ĐƯỜNG. 14/12/2002-14/12/2007

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi reaper1912, 04/09/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. daibang_vs_chimchich

daibang_vs_chimchich Thành viên mới

e 4p ... 1 quả lên rổ 1 quả ném anh ạ ... ... a khánh tự trừ 2p đi anh ;)) ...
  2. black_zero

black_zero Thành viên mới

Miẹ mình đi uống rượu về mà vẫn 12p kìa...hoho,chỉ tội về đến nhà nằm vật luôn,đổ máu quá,hix...ko liệt kê xem khánh mỹ nó ghi bao điểm àh,khổ thân ông Khánh Ta yêu Khánh mỹ nên theo hầu hạ nó suốt,hoho
  3. 5bs

5bs Thành viên mới

đang định vào làm mấy bài trêu khúc giò lụa!đọc bài mấy thằng e buồn cười quá,cóc muốn trêu chọc gì nữa,k có lại dỗi dỗ mệt lắm!hehe!khúc giò lụa dạo này mong manh yếu đuối lắm!a thương!
  4. lamthanrung

lamthanrung Thành viên rất tích cực

Chúc mừng chiến thắng của anh em...cố gắng phát huy...
  5. 5bs

5bs Thành viên mới

anh lâm làm bài nhạt vãi!đang hừng hực khí thế!!!!
    chiều nay ra sân!độc cô cầu bại!ngửa mặt lên trời đối thủ ta ở đâu!gió xung quanh thét gào như trong lòng anh vậy!cây trút lá ào ạt, gió cuốn lá bay quay cuồng!vạt áo anh tung bay trong gió! tiếng thét anh vang vọng trong đêm đen:"*** mấy thằng đồng đội lười nhác!"
    gió cuốn tiếng thét bay xa vẫn còn vang vọng mãi!chẳng thấy hồi âm!lại xách kiếm đi về mà chưa chém được nhát nào!
  6. thao_11_sags

thao_11_sags Thành viên mới

Hôm nay trên đường đến điểm hẹn em bị bọn lục lâm thảo khấu chặn đường cướp bóc , trời rét căm căm , ko cầm đc lòng mình , em đành quay đầu là bờ để bảo toàn thân thể ngọc ngà của mình
  7. 5bs

5bs Thành viên mới

sao k gọi điện cho a ra!để a cho chúng nó biết vỏ quýt dày có móng tay nhọn!hôm nay mới xem gladiator!đang thèm mùi máu!
    chiều nay đợi e lòng a nóng như lửa đốt,đứng ngồi k yên!chỉ lo có chuyện gì xảy ra với cái chỗ nở hoa của e thì cả đội mất chỗ xả stress!e k sao là may rồi, mình còn gặp nhau dài!cố nhịn 1 hôm vậy
  8. daibang_vs_chimchich

em là 1 trong những tên lục lâm ấy ... vì thiếu tiền may áo nên e đành dở trò cướp box ... anh quay đầu làm em ko có tiền ... đau thật là đau ... lấy tiền đâu ra mà bù vào đây ...
    hỡi ôi ...
  9. thao_11_sags

thao_11_sags Thành viên mới

anh biết đấy , ra trận ngoài thanh gươm trên tay thì em có bao giờ mang bộ đàm đâu , biết thế là nguy hiểm , nhưng đã xác định 1đi khó có thể trở lại , mỗi lần ra đi là 1 lần thắp hương cầu khấn , nhưng hôm qua ko như mọi hôm , vì nghĩ đến toàn thể anh em , ko thể để sự thiếu thốn trong lòng anh em đc , nên đành quay đầu .
  10. daibang_vs_chimchich

hôm kia a quang tèo ko ra sớm ... thao dắt vợ con ra mắt anh em ... ...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa