1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BASKET SAGS CLUB 5 NĂM MỘT CHẶNG ĐƯỜNG. 14/12/2002-14/12/2007

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi reaper1912, 04/09/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 5bs

5bs Thành viên mới

lịch em!thế trời loạn lạc!lòng dân k yên, thóc gạo chẳng đủ ăn, vải vóc chẳng đủ mặc lại còn gánh thêm sưu cao thuế nặng 180k 1 suất đinh! lục lâm thảo khấu là chuyện thường!nhưng có dè đâu,1 văn nhân thi sĩ xuất thân áo vải như lịch e cũng bị dồn đến nước đường cùng mà lâm vào con đường đâm chém!ngửa mặt lên trời hận hôm nay k làm con đề,nếu k tặng mỗi e 1 bộ!hic
    thao em!quân tử phòng thân,tiểu nhân phòng bị gậy,lần sau xuất môn nhớ gọi khúc chân giò bảo tiêu cho thì hàng họ sẽ được bình an vậy!
  2. thao_11_sags

thao_11_sags Thành viên mới

Lại nghĩ đến chuyện cơm gạo , nhiều lúc bần cùng ko còn gì để ăn , để mặc , em đã fải dứt tóc đem bán lấy vài chục bạc đầu tư vài con lô , nhưng trời ơi , trời ko thương kẻ khó , ko thương người có lòng , cho tạch liên thụi thế là từ đó về sau , dù có nghèo đến mấy cũng ko dám chơi trò 5 ăn 1000 thua thế này nữa , chả biết đâu mà lần .
  3. 5bs

5bs Thành viên mới

thao em!thật đúng là thời người khôn của khó!cũng may thao e vẫn còn tự trọng!đầu có thể trọc chứ nhất quyết k nhổ ... đem bán!
  4. daibang_vs_chimchich

daibang_vs_chimchich Thành viên mới

thực ra tuy e cầm dao, bịt mặt ... nhưng ... tiêu chí fấn đấu của e vẫn là cướp của người nghèo, chia cho ng nghèo hơn ... jống cụ alibaba ngày xưa ... e còn nhớ ngày ấy ... cái ngày ấy ... cái ngày ... cái ... ...
  5. thao_11_sags

tất nhiên anh , dù em có nghèo khó đến mấy , chết đói hay chết khát cũng ko thể để bất kì ai xâm hại vào thân thể , ko thể vì tiền mà bán thân nuôi mồm đc
  6. 5bs

5bs Thành viên mới

lịch em!thảo nào lúc nãy thao ghẻ bảo a có lẽ chủ nhật cho e nghỉ vì sinh nhật vợ,a bảo rằng sinh nhật thằng lịch làm *** gì phải thế!hóa ra thao ghẻ đã chán lịch em rồi!khổ thân em quá!gặp khúc giò lụa nhờ nó giải sầu cho e nhé!
  7. thao_11_sags

Lịch anh lý tưởng của anh thật là đúng , vậy mai chúng ta sẽ kết hợp thành bộ đôi rô mê ô và rô bin hút nhé , chuyên cướp bóc của người nghèo chia cho người nghèo hơn 1 chút
  8. 5bs

5bs Thành viên mới

thao em!e biết suy nghĩ như vậy là rất tốt!e biết hi sinh phục vụ a e!đến lúc e gặp khó khăn!a sẽ k bỏ e đâu!sẽ giang rộng đôi tay ôm e vào lòng!dù đầu e có trọc hay k!
  9. 5bs

5bs Thành viên mới

lịch em!e và thao ghẻ hãy yên tâm cướp bóc!a sẽ đứng ra bảo kê cho 2 e!cuối ngày về a e mình tính toán ăn chia!nghe nói sắp tới khúc giò lụa sẽ bảo tiêu tiền thuế nghe đâu cũng khá lắm,sơ sơ 180k nhân với hơn 20 suất,a sẽ giở mỹ nhân kế dụ nó ra chỗ vắng sau đó 2 e xông vào đè nghiến ra vừa cướp vừa rape nhé!
  10. thao_11_sags

anh yên tâm đi em sẽ ko để cho anh thất vọng đâu, dù có nghèo đến mấy em cũng sẽ ko bán hết tóc của mình mà ít nhất fải để quả đầu như Ronaldo ngày trước 1 chỏm ở fía trước trán , ít nhưng mà chất lượng
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa