1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BASKET SAGS Club "Đoàn kết, tự tin, hết mình"

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi lamthanrung, 19/08/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 5bs

5bs Thành viên mới

hehe,tình hình nghe tin đội mình thắg mà rụng rời hết cả tay chân,nản thật đấy,k tập thì thắng,mà tập thì thua
  2. fantasy_xy

fantasy_xy Thành viên rất tích cực

.... kekekek ... mày ko ở nhà mà xem ... đến đầu hiệp 4 vẫn dẫn 2 xịch cơ ... cuối trận chắc anh em nản wé ko đánh ra hồn gì cả ... thấy đội họ bảo thua vì thiếu người và trận lượt về họ nói đánh cả SAGZ sẽ rất nhàn vì đủ ng` ... kkaâkakakka ... chết cười ... mình thấy mấy lão già vẫn đánh muh ... thiếu Tuấn Phỉ thì phải ... mà HD thiếu ai thì seo mà so sánh với SAGZ thiếu Quang Tèo đc ...thiếu Quang tèo là thiếu 1 nửa sức mạnh jùi ...1 nửa còn lại của Quang tèo là phá hoại ... hohô ...
  3. 5bs

5bs Thành viên mới

haha.quân nhồng đúng là trẻ con thật,thắng là được rồi,bon chen làm đek gì.may mà đội mình hôm đấy không có e.đợt vừa rồi đi tham quan,kiếm chác khá quá
  4. Tuan_2pung

Tuan_2pung Thành viên mới

Nếu nói về lực lượng thiếu thì đội mình mất tận 3 đứa trong đội hình chính cơ là Thao,Quang tèo và Quang Trâu(k hỉu dạo này nó biến đâu rồi chả thấy thăm hỏi anh em j cả) thế coi như là mất 60% thực lực của đội.
    Mà thôi trận đấu qua rồi anh em không bàn đến nữa, tuần tới là đã thi đấu lượt về rồi đấy.Trước mắt là trận đấu với SR sau đấy sẽ fải hành quân 2 lần lên sân Y nữa và 1 trận tại sân nhà,chặng đường còn dài đến lúc đấy tha hồ cho mấy đứa trổ tài buôn bán dưa
  5. blutobluto

blutobluto Thành viên rất tích cực

Ôi thế hoá ra mình là 61% sức mạnh của Sags à hí hí hí
  6. 5bs

5bs Thành viên mới

haha.con ve toàn điếc thích bị hấp diêm tập thể đâu.tuần sau đấu với SR rồi thì a e làm luôn 1 bữa liên hoan xác thịt toàn điếc đi thôi a e ơi
  7. fantasy_xy

fantasy_xy Thành viên rất tích cực

... chủ nhật này khả năng anh ko đánh đuọc ... các chú cố gắng cày 200% khả năng để bù vào chỗ của anh nhé ... kekekekke ...
  8. duc_beo85

duc_beo85 Thành viên mới

cũng may anh tuân nghỉ dảm nhiệm chức lãnh đạo nên đội mình tăng thêm được 50% chứ nếu anh tuân vẫn còn tham gia thi đấu thì chắc là giảm xuống còn -50% mất thôi (chết lỡ mồm chim lợn kiểu này lại ngồi dự bị rồi )thôi đành ngồi đánh nhím rồi bật sẵn đồ sát vậy hêhhhê
  9. t_mac

t_mac Thành viên mới

Dạo này nhiều việc quá ko ra sân dc ko biết đội mình thế nào rồi^^!Em vừa dính đợt ốm mất 2 tuần,chủ nhật tuần này có đấu ko mấy anh?
    Anh Lâm ơi hnào đấu mes choi em....
    Ah có ai biết số của anh Khánh ko cho em...
  10. 5bs

5bs Thành viên mới

bao giờ đội mình lại đánh trận sau thế nhỉ,lâu k đánh vật tung đít
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa