1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BASKET SAGS Club "Đoàn kết, tự tin, hết mình"

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi lamthanrung, 19/08/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fantasy_xy

fantasy_xy Thành viên rất tích cực

... chủ nhật này em ơi ... đánh ở sân kiến trúc với đội SR của "xiêu xao" Trung Q .. éc éc ...
  2. jtcvn

jtcvn Thành viên mới

Các anh bảo vào đội phải mua hồ sơ max lắm làm em sợ qúa đã chuẩn bị sẵn "mấy xịch" để giắt lưng.
    Các anh ơi,hôm nào đội tập cho em đi với nhé. Nhưng nếu là chủ nhật thì em không đi dựơc đâu vì hôm đó em phải học thêm những 3 ca đó. Các anh cho em biết lịch tập của đội với. Buổi nào đi được là em sẽ đi ngay. Mà sân tập ở đâu thế ạ? Các anh tập ở GTVT à?
    Quên mất,em xin giớ thiệu : em tên là Khánh,các anh cứ gọi em là Chuối cũng được. Năm nay em học lớp 10. Số ĐTDĐ của em là: 0915836667
  3. reaper1912

reaper1912 Thành viên mới

4. fantasy_xy

fantasy_xy Thành viên rất tích cực

chưa thấy thèng Lâm down post lịch giai đoạn 2 .. chỉ biết là CN nay` đấu ở sân KT..
  5. 5bs

5bs Thành viên mới

hehe.trung quy đang đòi cược 1 nồi lẩu SR thắng kìa,a e máu độ thêm đê.
    còn thèng e khánh chuối mới có lớp 10.da thịt chắc vẫn còn thơm tho,đề nghị a tuân cafu k đc dùng trước,nhão hết hàng,e goi số này nhé.0912636664 đây là số a giang dê,chuyên gia điều hàng,chủ tịch hội đồng da đen
  6. jtcvn

jtcvn Thành viên mới

Các đại ca làm em sợ quá. Hàng của em"lởm" lắm đấy.
    Đùa vậy thôi,các anh cho em xử lý các "hủ tục" cần thiết để gia nhập đội với. Đàn em máu bóng rổ lắm đó,nhưng mà lâu lâu chưa được sờ vào qủa bóng(1 tháng chứ không ít đâu)
  7. lamthanrung

lamthanrung Thành viên rất tích cực

Lớp 10 thôi mà đã chơi di động rồi à thằng em...kinh quá...CN này đội mình gặp đội SR của trung Q...nếu trung Q chơi nồi lẩu...thì anh em cử đại diện quân nhồng chủ tịch khu phía đông đàm phán...Chúc anh em chiến thắng và thành công...my club
  8. jtcvn

jtcvn Thành viên mới

Các anh tập vào những buổi nào? Mấy giờ? Báo cho em biết để em đi với nếu có thể(trừ CN).
    À,mà có phải đóng tiền gì không a?
  9. 5bs

5bs Thành viên mới

hehe.thèng e ngu vai kít.chiều chú mày cứ ra sân,oánh với bọn trẻ con ở đấy đi đã,chúng nó toàn là đệ của bọn a,nếu mà chúng nó thấy chú chơi đc.là coi nhu chú đc nhận,đơn giản thế thôi
  10. ducmit131

ducmit131 Thành viên mới

hic.bon em to con the nay ma anh bao bon em la con nit'' ah.kho that.ma anh thu ra san xem co bi chan ko.nhu lan truoc'' anh danh voi bon em bi thua do..
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa