1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BASKET SAGS Club "Đoàn kết, tự tin, hết mình"

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi lamthanrung, 19/08/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fantasy_xy

fantasy_xy Thành viên rất tích cực

... vậy là mất vị trí ... thui đi cổ vũ anh em vậy ...
  2. lamthanrung

lamthanrung Thành viên rất tích cực

Đúng là trong thời gian qua báo chí đã tốn ko biết bao giấy và mực....tao cũng đồng ý trận với SR nên để anh tuân đánh cả 4 hiệp..........chỉ một mình an tuân thôi nhé...tất cả những thằng còn lại sẽ dự bị cả trận....tất cả cùng cảm ơn bữa lẩu của anh tuân nào
  3. reaper1912

reaper1912 Thành viên mới

ducbeo dau roi co nge loi keu goi cua con ve Quang teo ko.dao nay tao cung ngua ngay tay chan wa chac phai len day nho no gai ho thoi.lan trc toan cac chu phang anh chang dc ty nao buon wa
  4. 5bs

5bs Thành viên mới

hehe,tình hình a tuân đấu lại thế này thì a e mừng quá,vua rebound đã trở lại,tuy đã phải chống gậy nhưng a tuân vẫn có thể úp rổ bằng chân,hêhê,mấy cái thèng to mồm,ra sân có thấy cái thèng con miẹ nào đâu,à,lâm bê tô hôm nay đến lịch tắm rồi nhá,thấy ra sân hehe
  5. Tuan_2pung

Tuan_2pung Thành viên mới

Thôi rồi, kế hoạch hôm tới anh đánh bị bỏ dở rùi(bên SR bít điều này chắc buồn lắm).Chủ nhật này lại có việc bận không thể đánh được mới điên chứ, đành hẹn anh em vào trận tới trên sân nhà với FF vậy, he he thế là thoát được bữa lẩu
  6. 5bs

5bs Thành viên mới

anh tuân bố của tá.tuần này k bao lẩu,thì tuần sau bao chứ sao,đi làm đi ăn rồi,anh lại sắp cưới mà a e đêk dc cái kẹo,hỏi thế có ki bo không hả trời
  7. jtcvn

jtcvn Thành viên mới

Tiếc thật,sáng chủ nhật này các anh đấu nhưng em không thể đi xem được vì bận học thêm. Chiều thứ 7 các anh có đi tập không? Nếu có thì hôm đó em sẽ đến để đề đạt nguyện vọng với các anh. Mà thứ 7 thì các anh tập ở sân nào thế? GTVT hay Ngoại Thương?
  8. Tuan_2pung

Tuan_2pung Thành viên mới

????????????? cái j thế hả em,anh cưới ai vậy, đang ế đây nè
    Mà mấy đứa ăn nói cho cẩn thận nhé, dạo này mấy đứa này ngày càng láo đấy lâu không nhắc nhở là nhờn đấy hả
    Sắp tới liên hoan đội thì tha hồ đi còn bây h anh đang bận,để lúc khác nhé.
  9. 5bs

5bs Thành viên mới

thì anh của anh chứ ai.anh anh cưới mà không mang cho a e tí lộc gì cả,đúng chưa đại ca
  10. duc_beo85

duc_beo85 Thành viên mới

éc éc em lại thành sát thủ sân ngoại thương rùi ặc ặc...dm hum nọ hạnh sự làm em một vố ngại vĩa lúa gọi bao nhiêu thằng lên để đánh một thằng trẻ con chán vaizx hàng .....lại còn bị ông lâm bê bô chửi mới đau diều chứ hic hic..ok lần sau nếu thích thì lại chiến thui ...mau& lửa hêhhhe
    to giang dê: anh có lấy tiền trong rương của em ko ???dm hình như em lại bị hack rùi nản vãi lúa có gì PM lại cho em ...anh em dạo này có tụ tập ở giao thông kô để em lên em còn bít mà tụ tập với chứ
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa