1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BASKET SAGS FAMILY

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi HanamichiKD, 12/01/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kobe2009

kobe2009 Thành viên mới

Vậy là trận chung kết hằng mong đợi của chúng ta sắp đến rùi các anh em trẻ ơi máu lên nào máu lên đê ai thiếu máu thì bơm máu vào nào...
    máu lủa lên đem cinh quang về cho BS nào chứng mình cho mọi ng` thấy BS hok chỉ là anh em đồng đội mà còn là đội bóng mạnh nào cố lên nào anh em ....... mang cúp về tặng các anh già nào
  2. killer88

killer88 Thành viên mới

chúc các em thii đấu thật tốt cố lên nhé
    yêu các em trẻ của anh
    lêu lêu lêu lêu
    đập chết bọn HD đi :x
    Love all :x :x :x
  3. VoDanh1412

VoDanh1412 Thành viên mới

Vậy là cái ngày mà chúng ta mong đợi từ lâu đã đến,chẳng có gì có thể phủ nhận được sự cố gắng của không chỉ riêng anh em trẻ chúng ta,mà còn là sự nhiệt tình vô cùng của các anh già. Chúng em xin cám ơn anh Khánh,anh Quang,anh Thao,anh Quyến và tất cả các anh ở nơi xa cũng như đã giải nghệ,nhờ có công lao to lớn của các anh mà chúng em được như ngày hôm nay,chúng em đã có thêm 1 gia đình thực sự,nơi mà anh em vô cùng thương yêu đùm bọc nhau,các anh không chỉ dạy chúng em chơi bóng mà còn dạy chúng em cách làm người thực sự ngôi nhà BS này có quá nhiều cảm xúc. Có những lúc vui có lúc buồn nhưng anh em vẫn luôn ở bên nhau,cổ vũ nhau,không bao giờ thấy khó khăn mà nản.Và điều em thích nhất ở gia đình mình đó là sự nhiệt huyết trong. Trận bán kết anh Khánh có nói đã rất tự hào về chúng ta,dù không thắng nhưng anh vẫn tự hào vì chúng ta đã vượt qua được chính mình và chúng ta đã chiến thắng,và bản thân em cũng như các anh em trẻ khác không muốn dừng lại ở đó,chúng em còn muốn làm điều hơn thế đó là vô địch.Thứ nhất đó là vô địch vì các anh già,thứ 2 là vô đich vì gia đình BS,và thứ 3 là vô địch để viết lên 1 trang sử mới. Từ khi chúng ta thành lập đến nay,đây mới chỉ là lần thứ 2 chúng ta có được cái cảm xúc này,thực sự chúng ta không thể để tuột khỏi tay lần nữa.Đêm nay là 1 đêm quyết định và chính anh em ta là người đưa ra quyết định đó,vì vậy không còn j để mất hãy tung toàn bộ sức lực,đánh đến giọt máu cuối cùng nào anh em,hãy cùng nhau chung sừc đồng tâm hiệp lực,chúng ta là 1 gia đình và hãy trỗi dạy lòng tự hào của gia đình ta đi nào.
    Tôi sẽ là ai khi bên tôi không có anh em
    Tôi sẽ là gì khi trong tôi không có đam mê
    Tôi vãn sống khi tình yêu không mỉm cười với tôi
    Nhưng tôi sẽ không tồn tại khi bên tôi không có anh em và trong tôi không có niềm đam mê
    Dù tối nay có bất cứ điều gì xảy ra
    Hãy cùng anh em thi đấu hết mình
    Là tôi mãn nguyện lắm rồi
  4. kobe2009

kobe2009 Thành viên mới

bạn làm tớ muốn khóc quá :(( đúng vậy anh em ơi máu lên nào mấu lên nào ..............
    1!2!3 SAGS 2!3! SAGS 2!3! SAGSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSS.......................
  5. daibang_vs_chimchich

daibang_vs_chimchich Thành viên mới

tinh thần thế là tuyệt vời ... thế kết quá ...
  6. lamthanrung

lamthanrung Thành viên rất tích cực

Xin chúc mừng toàn đội ... quá tuyệt vời... chờ đợi bao lâu, giờ có thể yên tâm và hy vọng vào một thế hể mới. ...
    Chúc mừng khánh, quang trâu, linh đen và thế hệ già còn lại vẫn ngày đêm hết mình vì một SAGS vững mạnh....
    Không còn gì để nói nữa...
  7. reaper1912

reaper1912 Thành viên mới

VÔ ĐỊCH RỒI................Tôi xin thông báo để toàn thể a e BS già trẻ lớn bé, vẫn chơi bóng hay đã giaỉ nghệ, đang ở VN hay ở nước ngoài học tập và công tác chung vui.........Chúng ta đã vượt qua HD trong 1 trận đấu kịch tính đến tận giây cuối cùng ( ko sai 1 chữ nào ) để lần đầu tiên vô địch giải trẻ HN....BS trẻ các em đã làm nên lịch sử mới cho toàn đội, các anh luôn tự hào về điều này. Tương lai còn ở phía trước. Chúc các em tiến sâu và đặt nền móng cho chức vô địch giải CLB HN trong tương lai....Còn bây giờ hãy tận hưởng VINH QUANG đi đã
    WE ARE THE CHAMPIONS
    http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/We-Are-The-Champions-Queen.IW66B9ZB.html
  8. VoDanh1412

VoDanh1412 Thành viên mới

Vậy la? chúng ta đaf la?m được,thực sự tớ đaf rất mafn nguyện :(( anh em la?m tốt lắm. Câu nói cu?a tớ đaf đúng tư?ng tư? 1 trong trận na?y,tớ sef cha? la? ai nếu bên tớ không có nhưfng ngươ?i anh em. Chúng em đaf la?m được rô?i các anh gia? ơi,chúng em đaf mang chiếc cup vô địch vê? rô?i,chúng em đaf tha?nh công,chúng em đaf la?m được :((
    Sao giơ? đây mái nha? na?y cu?a chúng ta lặng quá vậy,cha? lef mọi ngươ?i có facebook va? quên mái nha? na?y rô?i sao :((
  9. thao_11_sags

thao_11_sags Thành viên mới

Tuyệt vời quá
  10. Tuan_2pung

Tuan_2pung Thành viên mới

Chẹp chẹp chẹp, mấy tháng nay không vào ttvnol roài. Hôm trước xem TV thấy Hải vũi nhà mình 2 tay cầm vương miện HHTG người Việt, tự nhiên thấy có điềm gì đấy lành ghê
    Hôm nay vừa login thấy ngay tin vui . Hix, hix, hix gần 8 năm rồi, từ ngày thành lập CLB đến giờ, k cầm được nước mắt nữa
    Thằng nào có ảnh "the winner takes it all" thì post lên cho anh em xem nào,yêu quá