1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bắt đầu làm quen ntn các bạn ơi, giúp mình với

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi briandg, 16/01/2011.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. briandg

briandg Thành viên tích cực

Chào các bạn,
    Mình 26t, cao to, đẹp trai, nhà cửa đàng hoàng, công việc ổn định, thu nhập tạm đủ nhưng chưa có bạn gái.
    Trong lớp tiếng Anh của mình có em mình cũng cảm tình, nhưng giờ đã học hết khóa rồi mà chưa nói chuyện được gì ^:)^^:)^.
    Có điều mình đã xin được số điện thoại để hỏi bài tập em nó một lần, với cái nick yahoo trong danh sách lớp [r23)].
    Mình chả biết làm thế nào để làm quen cả, các bạn giúp mình với. :-??:-??:-??
  2. pttruong

pttruong Thành viên quen thuộc

Cho mình hỏi tí không phải chứ giới tính bạn có bình thường k?
  3. cuoi2710

cuoi2710 Thành viên mới

anh này cao to đẹp zai nhà cửa công việc đoàng hoàng thế khéo nói 1 tí em nào chẳng thích,anh cứ gọi điện nói chuyện xem cáo ý kiến ý cò thế nào rồi rủ đi chơi thôi,cứ tấn công bừa phứa đi khôg đc thì đi tán em khác cho đỡ mất thì giờ :))
  4. briandg

briandg Thành viên tích cực

bt :-w
  5. luca_blight

luca_blight Thành viên mới

Làm thế này. Nt nói "Anh lâu nay đã để ý em và thích e. Tuy mình đã quen nhau nhưng chưa biết rõ về nhau. Anh muốn hẹn em đi ăn 1 bữa, tìm hiểu nhau thêm, biết đâu tụi mình có thể trở thành tri kỉ :P"

26 rồi bạn ơi, mắc cỡ gì nữa. Nếu bạn thật sự thích cô ta thì cứ 1 lần, kệ mắc cỡ, kệ sĩ diện, nhắm mắt làm liều đi :D

Chúc bạn thành công.
  6. yeulakho1102

yeulakho1102 Thành viên mới

Bỏ cái tính nhát gái của mình đi thì mới mong gái nó để ý.
    Nhắn tin cảm ơn em nó vì vụ bài tập rồi hứa hẹn khao em nó 1 bữa, tâm trạng vui vẻ cởi mở ,em nó mà chưa có ny hoặc ko bận j là ok ngay:|
  7. nov27

nov27 Thành viên mới

Khổ nỗi cái bệnh nhát gái toàn rơi vào những anh cao to, đẹp zai, nhà cửa đàng hoàng. Thế mới chết chứ :))
    Khuyên đồng chí "bờ ri ần đê gờ" là cứ năng tiếp xúc với em này nhiều vào. Thỉnh thoảng rủ đi chơi, đi xem phim, đi ăn uống...Khi gái đã đồng ý đi với mình đều đặn như vậy rồi thì chuyện đồng chí đưa em nó "đi đâu, về đâu" không thành vấn đề nữa :D
  8. chadee

chadee Thành viên mới

Ấy, em lượn qua mấy topic của bác :) Thế tình yêu của bác tiến triển đến đâu rồi [r32)]