1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bật mí cách tham gia hoạt động đổi đồ tại ngày hội GreenS

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi polipham1811, 06/05/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. polipham1811

polipham1811 Thành viên mới

Hey Greenagers,

Chỉ còn đúng 9 ngày nữa (15/5/2011) ngày hội "GreenS- hành trình doanh nhân xanh" sẽ chính thức diễn ra tại Cung văn hoá Lao động (55B NTMK, Quận 1). Cùng với toạ đàm trên sân khấu và hội thảo chủ đề Green Biz, thì những gian hàng đổi đồ sẽ là 1 trong 3 hoạt động chính của GreenS năm nay. ^^

Cách thức tham gia thế nào?
    Rất đơn giản, bạn đem những vật dụng vẫn còn có thể sử dụng của mình đến ngày hội, BTC sẽ thẩm định và "chấm điểm" cho món hàng của bạn, nhiệm vụ cuối cùng của bạn là chọn những món hàng mà mình ưa thích trong giới hạn số điểm đã có ^^. Rất vui phải không nào?

Tớ đuợc đổi những món hàng gì ta?
    Tất tần tật bạn à, từ quần áo, sách vở đến quà lưu niệm, chỉ cần món hàng đó có thể sử dụng hàng ngày là đuợc duyệt liền hà ^^

Cách thức tính điểm thế nào?
    Cái này là nhiệm vụ của BTC, bạn khỏi lo ha. BTC sẽ dựa vào tính công năng, độ mới và giá trị thật của sản phẩm để định giá cho sản phẩm của bạn. ^^ Nếu là quần áo thì bạn nhớ giặt sạch sẽ thơm tho và ủi phẳng truớc khi mang đến ngày hội, sẽ đựoc tính điểm cao hơn đấy. :D

Tớ không thể chờ tới ngày 15/5 đuợc nữa
    Bạn có thể tiến hành nộp đồ và nhận phiếu điểm truớc ngày hội đấy. BTC sẽ tiến hành đặt bàn nhận đồ cũ ở 4 truờng ĐH: ĐH Kinh tế TP. HCM, ĐH Mở, ĐH Văn Lang, ĐH quốc tế Hồng Bàng trong 3 ngày 10-11-12/5 sắp tới . Khi nộp đồ các bạn sẽ đựoc nhận phiếu điểm (dạng thẻ thanh toán), sẽ đựoc cộng dồn khi các bạn nộp thêm đồ và trừ bớt đi khi các bạn lựa chọn các món hàng ưa thích tại ngày hội.

Rồi ha, bây giờ lục lại tủ quần áo, kệ sách của mình xem có món nào hay hay mà lâu nay mình không dùng đến không, mang đến ngày hội và trao đổi với những bạn thích nó nhé.

Vừa tiết kiệm, vừa cá tính, và đặc biệt nhất là cơ hội đuợc làm quen với rất nhiều bạn mới.

Bạn sẵn sàng chưa?

Chuơng trình đuợc thực hiện bởi Nhóm Sáng Tác Sinh Viên và Nhóm Dự án Giáo dục môi truờng Saigon350.

Midu
    Thực hiện bởi STSV - www.sangtacsv.com