1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bật mí Hút mỡ có hại không bí quyết làm đẹp cho bạn

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi king6tom, 25/04/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. king6tom

king6tom Thành viên quen thuộc

Hút mỡ có hại không thưa bác sĩ? Em nghe giới thiệu về phương pháp này thì được biết chúng rất an toàn, vô hại với sức khỏe. Nhưng một số bài báo thì lại cảnh cáo về tác dụng phụ nguy hiểm của chúng. Mong bác sĩ giải đáp rõ hơn giúp em. (An An, 25 tuổi)

Hút mỡ có hại thật không và ra sao?Thân chào An An,

Cám ơn bạn đã gửi câu hỏi thắc mắc về chuyên mục hộp thư tư vấn của Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng nhé. Chúng tôi đã trao đổi với Bác sĩ Ngô Mộng Hùng và sẽ có câu trả lời chính xác, khoa học nhất về kỹ thuật hút mỡ cho bạn ngay dưới đây nhé.
    =====================================================================================
    ★★★ Trong năm 2017 - 2018 có gì ?? ★★★
    ➤➤➤ Chị em phụ nữ đang lang thang tìm thông tin làm đẹp đúng không?
    ==>> Click vào hình ảnh để xem sự kiện làm đẹp hot và Quà Tặng tri ân khách hàng tốt nhất trong năm cùng TTPTTM Ngô Mộng Hùng.

Hút mỡ là một phương pháp thẩm mỹ an toàn đã được Bộ Y tế cấp phép thực hiện tại các bệnh viện có đầy đủ các tiêu chuẩn về con người cũng như cơ sở vật chất như phòng mổ, máy hút mỡ chân không hiện đại.

Trong phòng phẫu thuật, bạn sẽ được bác sĩ gây mê – hồi sức thử gây mê để chuẩn bị hút mỡ. Sau đó, bác sĩ phẫu thuật chính rạch một vùng da cực nhỏ chừng 5mm để đưa ống hút kim loại vào bên trong lớp mỡ dưới da.

Bạn có biết ==>> Thế nào là Hút mỡ bắp tay và có nguy hiểm???

Hút mỡ có hại không

Ống hút sẽ làm tan mỡ liên tục và được máy bơm chân không nối ở bên ngoài hút ra ngoài. Hút hết mỡ vùng này, ống hút sẽ được chuyển tới vùng khác để tiếp tục loại bỏ mỡ dư cho đến khi hút ra số mỡ tối đa mà cơ thể cho phép.

Toàn bộ quá trình hút mỡ được thực hiện an toàn, khép kín theo quy chuẩn nên sẽ đảm bảo an toàn, vô hại cho khách hàng sử dụng dịch vụ.

Bí quyết>>>> Bật mí Hút mỡ có hại không [​IMG]bí quyết làm đẹp cho bạn.
    ===========================================
    trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo
    Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM