1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bật mí mặt nạ đen trị mụn, trắng da cho chị em

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi lamdep11, 26/10/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lamdep11

lamdep11 Thành viên quen thuộc

Thay vì phải bỏ ra hàng trăm ngàn đồng để mua các sản phẩm lột mụn trên thị trường và luôn phải lo âu về sự đảm bảo chất lượng, giờ đây, các chị em phụ nữ vẫn có thể tự chế cho mình một dưỡng chất làm sạch mụn tại gia với các thành phần tự nhiên. Hãy cùng kemduongtrangdamat.com tham khảo bí quyết trị mụn cám nhanh nhất hiện giờ. Bạn có thể kết hợp với Tắm trắng toàn thân để sở hữu thân hình trắng sáng hồng hào tự nhiên hơn nhé!

Nguyên liệu:

+ 2 quả trứng

+ 1 gói Gelatine dạng bột

+ Than gỗ

Cách làm:

Đầu tiên chị em đổ Gelatine vào bát

Sau đó trộn chúng với lòng trắng trứng, bạn nên căn chỉnh khối lượng lòng trắng trứng sao cho đủ để che phủ khuôn mặt mình.

Sau đó đổ bột than gỗ vào.

Bạn khuấy tiếp đến khi nào hỗn hợp phát triển thành đặc lại thì thôi.

Sau đó, chị em dùng bút lông hoặc tay để thoa hỗn hợp này lên khuôn mặt.

Khoảng 20- 30 phút sau, mặt nạ sẽ khô lại. Lúc này bạn chỉ cần từ từ bóc ra.

Loại mặt nạ tự nhiên này có tác dụng vô cùng rất tốt, quý chị em sẽ có khuôn mặt sạch bóng mụn. Dưỡng da tốt hơn với kem duong trang da toan than hoàn thiện mình hơn từ ngay hôm nhé quý chị em.

Loại hỗn hợp này sở dĩ có thể trị mụn hiệu quả như vậy vì gelatine có thêm một công dụng hữu hiệu, giúp chị em phụ nữ tẩy sạch bụi bẩn, chất nhờn, giúp lỗ chân lông thông thoáng và làn da mịn màng trắng sáng hơn. Trong khi đó, lòng trắng trứng và than gỗ lại có tác dụng thải độc và trắng da.

Các chị em còn chần chừ gì nữa mà không tự chế cho mình một bộ sản phẩm làm sạch da siêu mạnh này. Truy cập vào Kem dưỡng trắng da để thông tin những tin tức mới nhất về nuôi dưỡng.

Chúc bạn thành công!