1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bật mí quy trình chỉnh môi trái tim có 1 không 2 của thẩm mỹ viện

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bichvo001, 29/07/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bichvo001

bichvo001 Thành viên quen thuộc

Hỏi: Bác sĩ cho em hỏi có cách nào chỉnh môi trái tim cho thật tự nhiên không ạ? Em xem trên mạng thấy nhiều trường hợp tạo môi trái tim mà trông giống miếng thịt bò hơn thì có. Bác sĩ cho em xin giá dịch vụ luôn ạ. Em xin cảm ơn bác sĩ nhiều lắm. (Thanh Huyền, TP Biên Hòa)

Đáp: Chào Huyền, Rất cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi đến chuyên mục Tư vấn Phẫu thuật thẩm mỹ môi của Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Mời bạn tham khảo bài viết sau để biết được phương pháp chỉnh môi trái tim tự nhiên nhất hiện nay nhé.

Môi trái tim là môi như thế nào?

Môi trái tim có thể nói là dáng môi “trong mơ” của rất nhiều thiếu nữ châu Á. Không chỉ đứng đầu về tính thẩm mỹ, phù hợp với mọi gương mặt mà đôi môi trái tim còn mang lại nhiều may mắn cho người sở hữu. Nếu một cô gái sở hữu đôi môi trái tim thì không nghi ngờ gì nhất định sẽ được rất nhiều chàng “trồng cây si”, lấy chồng thì luôn được chồng cưng như trứng.

>>>>Xem thêm thông tin hữu ích khác như: Tạo môi trái tim

Thế nhưng, có rất ít người may mắn sở hữu đôi môi trái tim từ khi mới sinh. Do đó, rất nhiều chị em đã nhờ đến “dao kéo” để chỉnh môi trái tim. Tuy nhiên, không phải ai cũng thành công do phẫu thuật thẩm mỹ môi đòi hỏi bác sĩ thực hiện phải rất tinh tế và có tay nghề điêu luyện bởi chỉ một chỉ một sai sót nhỏ cũng sẽ khiến đôi môi mất tự nhiên, trông gượng gạo, giả tạo….

Chỉnh môi trái tim được tiến hành ra sao?

Đến với Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng, Huyền sẽ được trải nghiệm quy trình chỉnh môi trái tim bài bản như sau:
    B1: Bác sĩ thăm khám tình trạng đôi môi, xem xét gương mặt, lắng nghe nguyện vọng của bạn và tư vấn cụ thể về dịch vụ tạo môi trái tim.
    B2: Gây tê và sát trùng khu vực cần tiểu phẫu
    B3: Tùy từng trường hợp mà bác sĩ sẽ xác định hình dáng môi trái tim cần tạo rồi tiến hành cắt bỏ lượng niêm mạc và cơ vòng ở chính giữa môi để chỉnh môi hình trái tim gợi cảm nhất cho bạn.

B4: Nghỉ dưỡng và tái khám theo hướng dẫn của bác sĩ

>>>>Mời các bạn xem tiếp bài viết tại đây: Chỉnh môi trái tim

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là 1 trong những thẩm mỹ viện uy tín tại TP.Hồ Chí Minh với đội ngũ Bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, trang thiết bị hiện đại, nhân viên tận tình và chu đáo

Bác sỹ Ngô Mộng Hùng là chuyên gia phẫu thuật thẩm mỹ đầu ngành tại Việt Nam, tốt nghiệp các viện y chuyên ngành phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc và Hoa Kỳ.

Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng cung cấp các dịch vụ làm đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ gọt mặt, tạo mặt V-line, nâng mũi S-line Hàn Quốc, Hút Mỡ, Nâng ngực, thẩm mỹ vùng kín, Nhấn mí mắt, tạo mắt 2 mí,...cùng công nghệ hiện đại thẩm mỹ không cần phẫu thuật
    ===========================================
    Trung tâm Phẫu thuật thẫm mỹ Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng
    115 Trương Định, P.7, Q.3, Tp.HCM
    Hotline: 08.3932 2222 - 08.3932 7777
  2. NgTV

NgTV Thành viên tích cực

==" cứ để yên đi ==" làm này về nghe bảo đau vs phải chăm cẩn thận, mệt mỏi