1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bắt xe buýt nào lên Tam Đảo

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi caigicungduocma, 28/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caigicungduocma

caigicungduocma Thành viên mới

Bắt xe buýt nào lên Tam Đảo

Ngày mai em định làm 1 chuyến lên Tam Đảo chơi, khách sạn thì em đã đặt rồi nhưng bây giờ thằng bạn có xe lại không đi được nữa thế là phải đi xe buýt lên đó thôi. Các bác có biết bắt xe buýt nào không ạ và nó có cho mình lên tận núi không?
  2. fox8x

fox8x Thành viên mới Đang bị khóa

Không có đâu bác ahf. Đi xem ôm từ ngoài đường otô vào thôi. Năm trước tớ cũng đi thì như thế, giờ thì không biết đã có o tô chưa/ Chắc là vẫn chưa đâu!
  3. crazy_beggar

crazy_beggar Thành viên mới

Chỉ có xe bus lên đến Vĩnh Yên, còn từ Vĩnh Yên vào Tam đảo phải đi xe ôm.
  4. caigicungduocma

đi xe ôm có ghê không bác, em thấy cứ ghê ghê thế nào ý nhỉ, mà liệu mình có bị "chém" không?
  5. crazy_beggar

crazy_beggar Thành viên mới

Ghê lắm, đường vào đấy núi cao vực sâu, chả biết đường nào mà lần, nhỡ không may.......
  6. dangore

dangore Thành viên mới

Đừng gọi là BẮT XE pác nhé,chỉ có CẢNH SÁT GIAO THÔNG mới BẮT XE thôi! Pác là thường dân phó thường dân cóc ổi mà BẮT cái nỗi gì..
    Hãy nói là ĐÓN XE pác nhé..
    Sống chiến đấu lao động học tập kg theo gương thằng nào cả.
  7. caigicungduocma

8. caigicungduocma

Sao không thấy bác nào bảo đón xe ở đâu giúp em ạ
  9. camilla

camilla Thành viên mới

Tam Đảo có cái gì mà mọi người thích lên thế nhỉ, tớ sống ở gần đấy 17km nhưng 22 năm qua chưa một lần tơ tưởng ao ước hay có ý định lên đó chơi cả. Có đi Tây Thiên thì đi, đẹp lắm. Sợ bị chém thì mặc cả lo gì, trên đó người dân lành lắm, ko du côn như xe ôm ở Ngã Tư Sở đâu
  10. tuanphong_chip42

tuanphong_chip42 Thành viên mới

đúng rồi dân ở trục đường này thì chỉ sợ bọn HƯƠNG CANH thôi............. dân vĩnh yên hiền khô mà...... lên TAM ĐẢO cũng chẳng bị chém đâu.......... mặc cả ko sợ bị mắng...