1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bầu chọn các topic kinh điển trước nay của TVTY !!!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi beauhomme, 30/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mua__Buon

Mua__Buon Thành viên mới

Tình hình là chúng ta vui xuân mới mà quên những đại cao thủ đã khuất bóng điển hình là đồng chí Chân Quẩy Xoắn, sự ra đi của đồng chí là sự mất mát to lớn cho cốc ta, nên bầu đồng chí
  2. cqx007

cqx007 Thành viên tích cực

Chào các bạn hiền. ChanQuayXoan đã trở lại, lợi gấp đôi và đã lấy vợ. Điều đó chứng tỏ, chân lý đẽo gái từ trước tới nay của tôi luôn đúng.
    Tưởng nhớ những người đã ảnh hưởng mạnh tới tôi và tới box. Tôi xin đề cử một vị tiền nhân, ông tổ người khai sinh ra chủ nghĩa giường chiếu. Sư phụ hổ mang kiêm bốc phét đại gia TDNA.
    Với topic : Kỉ niệm công cuộc tán gái. Người xứng đáng nhận danh hiệu Ông tổ của ông tổ phang phịch chân chính.

Các bạn hiền thân mến, CQX sẽ trở lại box trong một thời gian ngắn, tuy éo phải là cao thủ nhưng với kinh nghiệm cưa kéo nhiều năm và thêm chút ít bí kíp gia đình.Giừ đây sẽ giúop các bạn như hổ mọc cánh mỗi khi đi cua gái.
  3. NhaGiauCungKhoc

NhaGiauCungKhoc Thành viên mới

Các bác cho ý kiến xem có đúng đây là CQX ko, giọng văn khác quá ^^, Chân quảy xoán có bao giờ dùng câu, Chào các bạn hiền nghe củ chuối thế đâu, Nick thêm cái 007 kiểu jêm Pon, chữ ký thì lại thêm dòng cuối vô đối thật rồi ^^, lại còn viết sai chinh tả 3 chỗ ^^, lời lẽ thực sự là hơi khác, kô đc tự nhiên ^^, giống mỗi cái là hay dùng mấy hình này , tất nhiên fong cách văn thì có fong cách hơi hướng bác Quẩy
    Các bác thấy em fân tích có jì đúng sai ????
    Thắc mắc cũng là lẽ thường fải kô , nhầm thì bác bỏ quá cho ^^, chắc lấy vợ vào ai cũng khác ^^
    Nếu bác đã trở lại thì đỡ tiền fúng điếu nhang khói của anh em rồi
    Vậy là bác Mod fải làm thêm danh hiệu đề cử nữa đi, Ông tổ của ông tổ phang phịch chân chính
    Được nhagiaucungkhoc sửa chữa / chuyển vào 00:14 ngày 04/01/2009
  4. Miracle

Miracle Thành viên mới Đang bị khóa

Hàng lởm rồi. Hay lâu không đụng đến bàn phím nên câu chữ không được trau chuốt nuột như xưa nữa ? Lạ nhỉ ? Bạn Quẩy cãi nhau với mình mấy lần. Mà giọng có thế này đâu nhỉ ? Tẩu hoả nhập ma. Hay lại định tạo scandal CUONGOZ?
  5. anhdaone

anhdaone Thành viên mới

Hỡi các bác thuộc hàng đại cụ lão làng trong này lâu rồi.Các bác tổng hợp topic của HKGH đi.Em thấy mấy cái này rất hay.
    Nếu bình chọn thì em chọn chuyện của bác hbo_espn.Vì chuyện này có 1 thứ là cảm xúc.Đã là cảm xuc thì ko biết lúc nào nó đến chả níu giwú đc lúc nó đi và nhớ nhung dai dẳng.Ôi đâu rồi cái cảm xúc kia
  6. july212

july212 Thành viên mới

em thấy ở trang 2 có truyện của bác 3www nhưng link đó die rồi. bác nào có thì share cho em với.
    em đề cử thêm 1 giải cho người e*** truyện. các bác thấy có được không ạh?
    mà hồi trước em còn thấy cái link chi tiết về diễn đàn tư vấn tình yêu ở bên trên mà giờ không thấy đâu nữa...
    Được july212 sửa chữa / chuyển vào 13:45 ngày 04/01/2009
  7. alexihp

alexihp Thành viên mới

Trang 3 cưng ạ
  8. uiuiuiuiui

uiuiuiuiui Thành viên mới

mình lại thích topic này nhất
    Mod mở tiếp topic ấy nhé Dường như khi chia ly, tan vỡ người ta thường muốn trải lòng ra hơn ...?!
  9. alone_rock

alone_rock Thành viên tích cực

Hic, đang bầu chọn topic hay các bác lại vào đây tay bắt mặt mừng mừng.
    Vui ghê ^^
    Em vẫn bầu cho topic của Quarker
  10. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Em thik các topic của bác HKGH, nó hot hít kiểu vô đối =))