1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bầu chọn mod cho năm 2011 (tổng kết tr6, thông báo tr8)

Chủ đề trong 'Đức (German Club)' bởi pear_pink_rose91, 16/12/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. la__bat__vi

la__bat__vi Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ờ vậy thì thôi..., lần sau nếu vì điều kiện, hoàn cảnh nào đó em có nhắc tới bác hoàng hoa thám em sẽ ghi là bác ở trong lịch sử chứ ko phải bác ở ngoài lịch sử , vậy được chưa .

còn bác làm gì, em chả trách bác đâu bác Xin ạ, quyền của bác mờ ..., còn bác bảo ghi ko đúng nữa thì em kệ, cái này em thế rồi ...., bác thích làm gì thì làm..

ghi tên bác cứ phải dài dài Shin_Meo thì em .. xin phép ghi ngắn là Xin ạ ...

nếu có thể, tên em là la__bat__vi, chứ ko phải Vi, bác ghi cũng ghi cho đủ nha ..., ghi ngắn ngủn thế tủi chết
  2. medikament

medikament Thành viên quen thuộc

gì mà lóng thế bác =((, bác ấy yếu lắm, lại đang luyện kamê jô kô quần trăn, bác nặng lời thế, bác ấy xốc....ra đi thì k ai ở box có thể thay thế để xử lý các đơn đặt hàng thư tình của các mem đâu.[:D].

Đại để box gc cần có thêm một mod thơ tình, thơ con con cóc, thơ con ếch..... e 1000 x kính mong bác Vi rón rén nhận trách nhiệm [:D]. Bác mà nhận, lúc nào có hứng đi thị sát thực tế phố đèn đỏ Schwabing muenchen để về viết bài, e sẵn sàng nghênh đoắn [:D]
  3. la__bat__vi

em quen thói ...vô kỷ luật nên ko làm được bác ợ .., đi ra phố đèn đỏ , còn bảo sao cái đèn này nó ko đỏ mà nó có màu xanh ... khổ lắm ...

ây da ..., còn bác ý thực ra ko phải nói em đâu, bác ấy nói bác Vi, còn em là la__bat__vi cơ ,

nhưng nói chung .. em cứ gật gật...nhận trách nhiệm bừa , rồi xin thi hành cái án tự kiểm điểm ... cho nó an toàn..., gọi là bỏ nặng, lấy nhẹ ..., chứ lỡ dại tên bay , đạn lạc thật thì ....hối đã muộn màng ..^^

cơ mà được cái em đi đứng đàng hoàng lắm cơ, đến phố đền đỏ chả biết rón rén là giề, toàn là ưỡn ngực, bước ... oke oke ... ^^ ...^^ gut gut ..^^. ...xong bye ...^^
  4. Shin_Meo

Shin_Meo Thành viên mới

Tóm lại là tôi không thích, mà tôi không thích thì bác đừng nên làm gì động đến tôi. Cả cái GC gọi tôi là Mèo oder Shin, egal, đều được, hoặc cứ gọi tên offline của tôi cũng kein Problem, bác không phải xuyên tạc như thế. Tôi không thích nên nghe nhắc đến tôi là tôi chối tai lắm. Còn nếu không nữa thì bác cứ tránh tôi ra, tôi cũng tránh bác ra, chả liên quan đến ai cho đỡ phải nhọc thân .
  5. pear_pink_rose91

pear_pink_rose91 German Club

Hạ hỏa đi chị @Shin_Meo ơi :D, có gì đâu, gọi vui thôi mà ^^

-------------------

Bác Vi lên làm đi, em tặng bác luôn cái nick vàng, khỏi bầu bán gì luôn [:D]

Em tưởng phố đèn đỏ chỗ nhà bác Vi là to nhất cái deutschland rồi chứ ạ ? Việc j phải đi thị sát nữa bác Vi nhỉ [:D]
  6. la__bat__vi

thì rõ mà , em vốn có đụng tới bác đâu, chả qua thấy bác nói .. em tưởng bác ..nói em, .. nên em tiếp thu .. cho bác đỡ tức ..., mà tức lại già mau , già mau thì xấu gái, mà em thì vốn hiền lành nên thương hoa tiếc ngọc, nên .. .thà chịu thiệt phần mình còn hơn ...cho bác tăng xông nếp nhăn, khăn lau nước mắt .. í chớ.

thế nha, kể từ h , trừ khi nào em viết chính xác tên nick của bác, thì em mới đụng tới bác ..., còn mọi từ khác ....em tuyên bố ở đây là ko đụng chạm tới bác gì cả ...trong vòng ít nhất là 1 mét ... Em thề, em hứa em đảm bảo là như vậy và mãi mãi về sau là như vậy.

Để tránh hiểu lầm, xin mod hiểu cho em, em bầu cho mod Hoàng Hoa Thắm là bác Cô Thắm , chứ ko phải như bác .. cái bác mà bác mod vốn tưởng nhầm...nên e*** vô ...làm em khốn cả khổ.
  7. pear_pink_rose91

pear_pink_rose91 German Club

Tổng kết :

sau 14 ngày bầu bán, box GC đã chọn ra các ứng cử viên với các số phiếu như sau :

1. htcuong : 8
    2. pear_pink_rose91 : 9
    3. rooney : 5
    4. medikament : 4

5. lazymiu : 4
    6. shin_meo : 4

Riêng trường hợp bác la__bat__vi đạt được số phiếu chiến thắng tuyệt đối nhưng quyết không làm mod, dù có tod vẫn làm mem, nên em ko tổng kết cùng vào đây.

Ý kiến trình lên các admins : box GC đề nghị set thêm 2 mod mới ngoài htcuongpear_pink_rose91rooney91medikament.

- rooney91 : đang học dự bị tại leipzig, đã từng trải qua tất cả các quá trình làm hồ sơ đi du học, có rất nhiều kinh nghiệm để giúp đỡ các bạn mới
    (tuy nhiên mong bạn chịu khó vào diễn đàn và trả lời các bạn khác hơn nữa ^^)

- medikament : am hiểu vùng miền Nam nước Đức, vốn là 1 vùng khó xin học, nhiệt tình giúp đỡ mọi người, hơn nữa lại rất am hiểu luật pháp nước Đức.
    (tuy nhiên mong bác locker hơn 1 tý ^^)

Hiện tại danh sách quản trị diễn đàn gồm 7 người, nhưng chỉ có 2 người họat động là : pear_pink_rose91 và htcuong. Có rất nhiều ý kiến đề nghị rút khỏi danh sách các admins không họat động tại box và mod kuestenkicker vì đã rất lâu không vào, đồng thời set thêm các mod mới.

Việc set mod thêm cho GC theo ý kiến cá nhân em không phải là chỉ để thêm người quản lý diễn đàn, mà đồng thời cũng làm cho các bạn được set mod cảm thấy trách nhiệm và góp thêm phần xây dựng box hơn.

Vậy nên rất mong các admins ủng hộ việc bầu cử dân chủ này của box GC.

Xin cảm ơn.
  8. la__bat__vi

Năm mới chúc các mốt làm ăn thật tốt , học hành ko dốt, tiền bạc thì hốt, yêu cứ thề thốt, xong rồi quên nốt, cứng xương, khỏe cốt, không bị kiến đốt.
  9. coolair

coolair Thành viên tích cực

Phải công nhận là bác La_bat_vi làm thơ hay thật đấy. bái phục bái phục! :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
  10. database

database Administrator

Các bác post ở đây thảo nào ko ai biết
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa