1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bầu chon MOD cho Xứ Zim

Chủ đề trong 'Quán trọ Zimbabwe' bởi policemexu, 15/05/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. policemexu

policemexu Thành viên mới

Bầu chon MOD cho Xứ Zim

Tôi rất mong muốn rằng dân tộc xứ Zim ta sẽ đoàn kết và topic này sẽ mãi mãi là tấm gương và nhiều kỷ niệm về xứ Zim này. Nhưng có lẽ tớ đã lầm và mãi mãi sai lầm khi có một ngày nào đó, tớ nhận thấy rằng người lãnh đạo và người anh cả Xứ Zim đã chết trong lòng tớ, đã không còn tồn tại trong lòng tớ dù biết rằng như thế là nôi đau và ko làm hài lòng bất cứ những ai đang yêu mến và qúy trọng.
    Tuy tớ rất ít khi vào Zim, rất ít và cũng đã sai vì rất nhiều lý do, nhưng trên hết tớ mong rằng chúng ta sẽ đoàn kết và gúp đỡ nhau trong công việc, trong tình bạn và trong cái xã hội mạng bé nhỏ này.
    Tớ viết ra những điều trên với niềm tin vào một Xứ Zim và một tình bạn chân thành nhất gửi tới mọi thần dân Xứ Zim nói riêng và những người bạn nói chung hãy vì một cuộc sống tốt đẹp hơn, một nền trí tuệ Việt Nam và một tình bạn trong sáng.
    Quay trở lại mục đích chính. Tớ Mexu rất muốn, và mong muốn Zim sẽ có bà chủ Miền Nam và một Hoàng Hậu Miền Bắc. Vì thế tôi Mexu xin mạnh dạn ứng cử tieuthuvuive và missFiêu làm MOD Xứ Zim. Ko ai thích hợp hơn , ko ai xừng đáng hơn và mong rằng tất cả hãy ủng hộ và đặt niềm tin vào hai người con ưu tú của Xứ Zim này.
    Cám ơn tất cả mọi người đã đọc, cảm ơn những tình cảm của mọi người đã dành cho con người và suy nghĩ của chúng tôi. Hãy cố gắng vì mình và vì cộng đồng xã hội nhé
    .
  2. vhdndt

vhdndt Thành viên mới

Đây là lý do cho anh hiểu vì sao anh về TH, gọi chú ko nổi. Nữa, anh nói luôn, anh bị hack nick chứ anh ko fải loại nhố nhăng như vậy. OK?
  3. tieuthuvuive

tieuthuvuive Thành viên mới

Cảm ơn sự tín nhiệm của em mexu. Nhưng có lẽ một kẻ du mục như tieuthu có vẻ không phù hợp với vị trí đó.
    Nếu có bầu thêm mod hay bầu lại mod thì tieuthu xin được đề cử một lão làng , một thành viên phải gọi là GẠO CỘI, đại diện cho đám thanh niên mê c(g)ái đẹp của xứ Zimb này, đó là TVinh.
  4. nghialong

nghialong Thành viên rất tích cực

Ặc
    Mod Zim trước hết phải là người muốn làm, ai ko muốn thì thôi luôn ko phải ép
    TVinh là bác nào? em chả mấy khi thấy nick
    Em thấy bầu thì phải bầu ai thân quen 1 tý, như chân dài Fieu thì ko phản đối rồi
    Mà Zim là xứ thần tiên, thì phải bầu người nào có tinh thần Zim một tý chứ Kiểu như bầu Bán kem, mexu thì cũng chả ai phản đối cả. Are you OK? Bán kem với mexu ra tranh cử phát nhẩy
  5. tieuthuvuive

tieuthuvuive Thành viên mới

Chỉ cần 2 ngày, vào spam bung bét cái Zim này là thành "thân quen", nếu là thân quen theo cái định nghĩa của em.
    Như trước kia zimb không có mod, vẫn ok. Zimbabwe. vốn bản thân nó chẳng cần mod, mà cũng không nên có mod ở cái xứ này.
    Khỏi mod để khỏi bị hack nick và khoá một loạt các topic
    Chỉ cần nhờ các đồng chí lãnh đạo vào mở khoá các topic ra. để Zimb phát triển tự nhiên như ngày xưa. Hoang dại như chính nó.
  6. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

Tự ứng cử nha,chú NgiaLong ko biết anh cũng phải,qua GDGT hỏi là biết liền.Nếu đc làm mod tôi xin hứa sẽ hết lòng vì sự phát triển của Zim,cái ji chứ nếu tớ làm Mod thì Zim sẽ có hàng loạt các em gái đẹp đời vô,xin hứa.Lúc đó tha hồ mà ngắm,mà tán nhá
  7. Ko_Ta_Ro

Ko_Ta_Ro Thành viên mới

Vote cho TVinh 1 phiếu nhé
  8. losmerengues2711

losmerengues2711 Thành viên mới

Còn mấy ai hứng thú hay nhiệt tình mấy thứ vô bổ này nữa đâu, nên có người như TVinh tự ứng cử tôi nghĩ đó là điều tích cực cho Box này.
    Thế nên TVinh xứng đáng để có thể đảm nhận vị trí Mod của box zim ba wue hehheh.
    Bầu TVinh.
  9. Mjnicklove

Mjnicklove Thành viên mới

Tvinh là thành viên lâu năm và rất gắn bó với TTVNOL, Tôi ủng hộ Tvinh. Chúc anh trở thành Mod của box này và ngày càng gắn bó với box nói riêng và ttvnol.com nói chung
  10. Kolyan

Kolyan Thành viên mới

Vote cho đại ca TVinh 1 phiếu. Hy vọng chục tháng nữa, anh vươn vòi bạch tuộc nâng đỡ e làm admin khu vực