1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bầu cử mod cho box KHPL

Chủ đề trong 'Khoa học Pháp lý' bởi MinhTrinh, 11/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Remediot

Remediot Thành viên mới

Constancy ơi, vẫn còn "nợ" KHPL mấy thứ đang làm dang dở từ hồi xưa đấy nhé, giờ hình như là cũng có chút thời gian thong dong ở đây rồi, vậy đề nghị em Cons vào làm mod để "kéo cày trả nợ" :)
  2. hoakhongtim

hoakhongtim Thành viên mới

mới đọc iem tưởng anh fsai tính bảo "tôi ngồi chức mod cũng lâu rồi... nay tôi xin xuống để các bạn khác lên" nhưng kô phải vậy
    em ủng hộ anh fsai tái cử.
  3. myngocc

myngocc Thành viên mới

Em xin cử chị hoakhongtim làm ban quản trị box này.
  4. MinhTrinh

MinhTrinh Thành viên mới

Thời gian ứng cử hoặc đè cử sẽ chấm dứt vào lúc 12 giờ đêm ngày 15/7 này ( Giờ VN ) .
    Mong anh em TV hăng hái ra ứng cử chứ đừng để giông như vụ bầu phó chủ tịch UBND ở HN ...
    http://vnexpress.net/Vietnam/Xa-hoi/2007/07/3B9F81AC/
    Bầu Phó chủ tịch Hà Nội gay cấn đến phút chót
  5. nguyenbalocvn

nguyenbalocvn Thành viên mới

Hì hì, sao không ai đề cử bác khoiks nhà mình nhỉ? Hay là sợ bác ấy lên làm mót rồi treo bài cả?
    Tớ 1 phiếu để cử bác khoiks, mong bác ấy nhiệt tình với box.
    Đề cử như thế có gì sai thể lệ không nhể?
    Trong lòng vẫn mong bác MinhTrinh tiếp tục thực hiện sứ mạng cao cả. Bác đi rồi thì tiếc lắm thay! Dường như cái topic huy động chữ kí để kiện admin của bác đã bị khóa rồi thì phải! Cho nên mong bác tiếp tục hết lòng với KHPL, chỉ dẫn kinh nghiệm cho đàn em thân iu.
  6. MinhTrinh

MinhTrinh Thành viên mới

Bạn đề cử không sai nhưng phải được người được đề cử đồng ý .
    TV Khoks còn ngày hôm nay để quyét định .
    Cám ơn bạn có lòng mến, thiết nghĩ việc làm mods, admin .. nên để thanh niên trẻ phụ trách thì thích hợp hơn .
    Cái topic đưa đến sự thắng lợi của anh em TV đã được đưa vào " Viện cơ mật " để anh em rút kinh nghiệm rồi . Tôi sẽ không nhắc lại những việc đã qua mà chỉ hướng về tương lai với thiện ý xây dựng .
    Dù sao, qua sự kiện trên, nhận ra TTVNOL còn cần nhiều đóng góp xây dựng nội quy vì với lối hành xử hiện nay của admin, mods chỉ là đầy tớ không công mà lại còn trên đe dưới búa .
    Tôi sẽ mở 1 chủ đề về những vấn đề của nội quy TTVNOL khi bàn giao xong trách nhiệm ở đây .
  7. MinhTrinh

MinhTrinh Thành viên mới

Thật là buồn vì anh em KHPL chưa nhiệt tình đủ để tổ chức bầu cử cho xôm tụ... Có đúng 3 ứng cử viên ra mà cần 3 mods cho nên khỏi cần bỏ phiếu nữa .
    Trong vòng 24 giờ, nếu không có khiếu nại chính đáng, coi như 3 bạn có nick dưới đây sẽ là mods của box KHPL :
    1/ Fsai .
    2/ KOJ .
    3/ Analyst .
  8. pna

pna Thành viên mới

Nói trước là tớ không có ứng cử MOD miếc gì đâu nhé. Vì tớ chỉ là dân luật nửa mùa.
    Đọc đến cái đoạn vàng vàng, thấy hơi tự ái hộ nhiều người. Đề nghị cái bạn này cải chính thông tin giùm nhé.
  9. namoadiaphat

namoadiaphat Thành viên mới

Xin chúc mừng các mod mới
  10. KOJ

KOJ Thành viên mới

thanks,
    Trước tiên xin gửi lời cảm ơn đến đồng bào, chiến sỹ cả nước đã ủng hộ tôi, trong thời gian đợi Quyết định chính thức của Admin trưởng, tôi đã soạn thảo diễn văn nhận chức cũng như Cương lĩnh hành động trong nhiệm kỳ của mình và post lên đây để toàn dân góp ý, đảm bảotinh thần dân chủ,