1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bầu Mod box Tennis !

Chủ đề trong 'Tennis' bởi ndt_007, 01/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ndt_007

ndt_007 Thành viên mới

Bầu Mod box Tennis !

... em xin làm luôn chủ đề mới để các bác tiện tham gia và quyết định bầu cử Mod cho box, như các bác bàn ở topic trước chúng ta sẽ bầu ít nhất là hai Mod để quản lý box. Nếu làm tốt và được tín nhiệm thì sẽ tiếp tục, còn nếu không thì ta lại bầu chọn tiếp, chứ không nên đưa đẩy nhau. Hiện nay đã có bác xipomos đứng ra nhận làm Mod ( hoan nghênh )

- dựa vào topic trước do các bác đề cử, em xin phép đưa các thành viên ứng cử Mod : Batigol_hn, hititlikefederer, Imnvd81, khongtenso0, locke, xipomos ... nếu có bác nào muốn tự ứng cử hoặc giới thiệu thì xin post thêm vào ... cho dân chủ. Và sau đợt bầu Bác nào được tín nhiệm quá cũng không được từ chối

(+) Để làm Mod ở bất kỳ box nào thì em nghĩ đều cần có điều kiện sau :

- Sự nhiệt tình với Box
    - Sự tâm huyết
    - Khả năng tổ chức, quản lý, và có cái nhìn bao quát đối với box
    - Sự hiểu biết, kiên thức về nội dung Box mà mình đăng ký box
    - Thời gian online
    - Sự hoà đồng với các thành viên trong box
    - Sự thống nhất giữa các Mod với nhau

... xong rồi ! chờ kết quả nữa thôi - chọn theo người có số phiếu đc bầu cao nhất - thời gian bầu 3 ngày 1.12 đến 3.12.04 ( đây là ý riêng em các bác xin đóng góp thêm ý kiến )

(+) bực quá tối qua em post rồi thế mà sao không hiện lên bài trong box lại chạy vào trong 1980 - Hội Khỉ Sài Gòn không hiểu diễn đàn hiện nay bị làm sao nữa. Các bác bầu lại nha ( dưới em xin post lại ý kiến của các bác )
  2. ndt_007

ndt_007 Thành viên mới

( ý kiến của bác Imnvd81 )
    Úi trời. Em xin tình nguyện rút lui. Nhà dùng dial-up. Chỉ rỗi được buổi tối một tí vì còn phải rửa bát quét nhà và học thuộc lòng, tập viết chính tả.... Em đâu kham nổi. Xin cho em làm cái chức vụ gì mà có thể block được các thành viên thắng em trên mặt trận Tennis thôi. Hic. Tạm thời các thành viên đang tranh nhau từ chối. Em cũng adua. Nhưng mà em cũng xin nói 1 câu. Cứ phải tự tin như Xipomos, thời gian sẽ chứng minh năng lực. Phải dám làm. Còn ít nhất một chân Mod trong nước. BatigolHN lãnh trọng trách đi. Mặc dù cũng rất muốn bầu bác hitit nhưng bác này nọ quá. Thôi bác làm thành viên ưu tú đi. Ngoài ra cả 3 đ/c Ntd007,khôngtên và locke đều xứng đáng cả.
    Đề nghị xipomos chuyển tiền về để Box liên hoan.
    Dzung
  3. ndt_007

ndt_007 Thành viên mới

( ý kiến của bác hititlikefederer ) Gửi lúc 01:19, 01/12/04
    Mod 1: xipomos (hoan nghênh sự tình nguyện của bạn).
    Mod 2: Batigol_HN
    Vậy là giải quyết xong vụ mod miết rồi nhé. Move on, guys.
  4. ndt_007

ndt_007 Thành viên mới

( ý kiến của bác xipomos ) Gửi lúc 01:27, 01/12/04
    hơ hơ... tình cờ lại vào đây!hihi thế hóa ra bác ndt_007 mở trưng cầu ở đây à?? tớ cũng là khỉ Sài gòn đây! Vậy mà bây giờ mới biết topic nhà mình!hì hì... Ở bên kia tớ thấy box ảm đạm quá, bức xúc quá nên mới nhận đại đó chứ! Vì thấy các bác cứ từ chối hoài! Cá nhân tới thấy bác ndt_007 xứng đáng làm mod lắm đấy chứ! Sao bác ko điền tên bác vào danh sách cho tớ vote? Có tên bác là tớ bầu liền!!hehe Mà bác bảo sao?? cái avatar của tớ trông đầu gấu lắm à??? hihihi chết cha! vậy thì phải đổi gấp!! Ngày mai bác sẽ thấy cái avatar khác!! hehe tớ hiền khô chứ đầu gấu gì?? Suốt ngày tham gia box tình yêu bác ạ!!
  5. khongtenso0

khongtenso0 Thành viên mới

Tớ đề nghị : Ở Vn thì Bác Batigol_hn sẽ lo vụ liên hoan, còn bên này Bác xipomos sẽ tổ chức, nếu anh em nào đến được thì đến ! hehehe (nhớ nhắn tớ nhe xipomos, xin đăng ký vài chỗ ! he..he.. )
  6. locke

locke Thành viên rất tích cực

1. Thuở khai thiên lập box, locke cũng có tham gia, có xin chân phó mod (một mặt vì tham quyền chức vị, một mặt vì tình yêu thể thao). Giờ lại thấy tên mới nhớ. Cảm ơn bác ndt.. Đuợc ứng cử nên cũng phải phát biểu đôi lời. hic.
    2. Sự nhiệt tình với Box , với TTVN, mình có,, Thời gian qua bận quá, chỉ kịp xem bài mà không htam gia nhiều, đặc biệt là việc offline và bầu mod.
    3. Thời gian online, tạm chấp nhận đưọc, ngày nào cũng online
    4. Tạm thời chưa có kiến thức và trình dộ cao về tennis
    --> vậy nêu các bác có khả năng, trình độ, điều kiện hơn mình (mình thấy có nhiều) thì xin vì lợi ích chung mà đảm nhận công việc.
    --> về phần mình, nếu đuợc bầu, mình sẽ không từ chối. Nhưng chỉ có thể đảm bảo đuợc việc xoá bài, set tittle, ghép chủ đề, .. Nói chung là 60% công việc của một mod phải làm nếu làm hết sức. Vì thế ngay từ hồi lập box, mình cũng chỉ mong muốn đuợc làm phó, hay đại loại gì đó, để chia sẽ gánh nặng cho mod thôi.
    ---> một lần nữa mong các bác có khả năng vì lợi ích chung của box, vì sự phát triển của tennis hãy làm mod. GO GO GO.
  7. locke

locke Thành viên rất tích cực

À, wên, còn một việc nữa.
    Có lẽ nên để thời gian bầu mod dài ra, đến tầm 10 hoăcc 15/12 chẳng hạn. Vì có thể anh em còn bận bịu , không lên box thuong xuyên đuọc (đặc biệt là trong giai đoạn này, cuối năm, thuế má, thi cử, dự án dồn dập, .... ) như thời gian gần đây đã nhận thấy trong hoạt động box, không xôm như hồi đầu.
    Thực sự thì bầu mod chưa quá hot , không cần làm gấp gáp lắm, anh em thống nhất hạn định nhỉ?
    Khoản tiền nong, đóng góp ,.. có khi họp bàn rồi quyết định nhỉ? không nênnói truớc, anh em khó xử, vì mình nghĩ còn nhiều anh em là HS, SV, chơi tennis đã là cố gắng rồi, chuyện tài chính họp hành, liên hoan nên bàn sau là hơn. Lúc đây có tổ chức, có ban bệ rồi, cũng không khó làm lắm.
    Được locke sửa chữa / chuyển vào 00:55 ngày 02/12/2004
  8. xipomos

xipomos Thành viên mới

hehe.... bác Imnvd81 đúng là thích đùa! hay là để tớ chuyển $ về cho bác nhé!! Mai mốt có về VN xin bác một chân đánh ké!hehe
    hmm... mấy hôm nay khó vào ttvnol quá!! Bác Loke nói cũng chí lý lắm! Nếu kéo dài thời gian bầu mod ra thì mọi người tham gia sẽ đông hơn nên sẽ chẳng ai có thắc mắc gì ! Thực ra nếu bác Loke đã có kinh nghiệm làm mod rồi thì cũng nên tham gia đi! Vì ở đây mọi người vì niềm đam mê là chính! Đóng góp cho box cũng là đóng góp chung cho sự phát triển của môn thể thao mình yêu thích! Box phát triển thì cơ hội chúng ta được học hỏi sẽ nhiều hơn! Vậy là cũng có ích cho cả bản thân mình! Bất kì sự đóng góp nào cũng không bao giờ là thừa cả! Thực ra tớ cũng chưa bao giờ làm mod ở đâu, chưa có kinh nghiệm gì cả! hehe vì muốn cho box phát triển và muốn mình có một nơi để hàn huyên, giao lưu học hỏi thêm nên mới xung phong coi như là người mở đường ấy mà! hì hì Nếu đánh giặc mà không có ai xung phong giáp lá cà thì chắc cả binh đoàn cứ nằm im chờ đối phương tới xử!! hehe vậy là thụ động quá!! Nói thiệt chứ bác nào ở trên này có kinh nghiệm làm mod rồi và cả kinh nghiệm tennis nữa thì cứ xung phong lên cho anh em được nhờ! Ở trong này chắc toàn đàn ông con trai cả mà!! Mà nếu các bác sợ nhiều việc thì cứ xin Admin cho box nhiều mod vào! Mỗi người một tay thể nào chả xong?? Đâu có phải là bầu vua bầu chúa gì đâu mà chỉ bầu có một ??? Tớ thấy ở bên box đá banh kia kìa người ta có hàng 5,6 mod lận á! Box sôi nổi ầm ầm! Đấy! các bác nghĩ thế nào thì nghĩ! thiển ý của tớ là thế! các bác xem sao chứ tớ chẳng có kinh nghiệm gì cả! bây giờ chuyện hỏi admin phong mod làm sao tớ cũng chả biết nữa là!hehe... lát nữa còn phải đi dịch cái bài "chiến thuật" để post lên cho các bác! À!! mà sao thấy người vô đây coi cũng nhiều mà lanh quanh có mấy bác phát biểu thế nhỉ?? các bác khác đâu rồi?? lên tiếng đi chứ ạ?!!!
  9. Imnvd81

Imnvd81 Thành viên quen thuộc

Tại sao không nhỉ? Số tài khoản đây. Đang kẹt tiền hê hê. Sẵn tiền bác em đi Lên núi phát. Dù gì bạn của Xipomos MOD box Tennis cũng phải giỏi giỏi tí chứ. Gửi số tài khoản bác sau nhé. Đang để ví dưới nhà ....
    Đề nghị sủa lại chế độ bầu theo kiêu rđánh dấu tích. Một người có thể bầu nhiều người . CHứ để thế kia chưa thích hợp.
  10. ndt_007

ndt_007 Thành viên mới

... hôm qua mất mạng không rô đc - hôm nay vào thì hơi buồn có đúng 5 bác bầu ... còn ngày nữa, sao đó em chuyển topic này qua admin. Các bác phải hăng hái lên chứ chỉ đọc bài thôi không đc, phải bầu nữa - nhìn thấy mới có 5 bác bỏ phiếu thì sầu quá ! Rô rô phải hò các bác như hồi thành lập box thì hi hi