1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bầu mod mới! Có phải một cách làm nóng Box ?

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi nguoikinhbacyeumuathu, 30/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

To NKBYMT: Ở đây chúng ta không đề cập đến vấn đề văn hay không. Ý kiến của mọi người đều được các Mods tiếp nhận cũng như các nhành viên Kinh Bắc đọc và tiếp nhận nếu mọi người thấy nó đúng và có ích. Còn các ý kiến của một người nào đó có thể ở thời điểm hiện tại nó không thích hợp hay không đúng với các mục tiêu mà KBC nhà mình đưa ra.
    Chúng ta hãy nhìn vấn đề một cách thoáng ra như vậy mọi việc sẽ đơn giản hơn. KBC luôn luôn mở rộng cánh tay để đón các bạn.
    Hãy tiếp tục đưa ra ý kiến của các bạn nhưng nhớ khi đưa ra hãy nhìn cả hai mặt tích cực và không tích cực. Không nên áp đặt các suy nghĩ của cá nhân cho mọi người !
  2. friendship_83

friendship_83 Thành viên rất tích cực

hix tuy friendship không phải là thành viên hay post bài nhưng rất hay đọc bài. Nhưng không tìm được bài nào là bài chát chít của anh [nick]travacu[/nick] nào cả có lẽ những bài bạn cho là chát chít của anh [nick]travacu[/nick] làm có topic có vui vẻ hơn thì bạn cho là bài chát chít. Và và KBC là box offline và là một box trong khu vực Giao Lưu Gặp Gỡ không nhất thiết chỉ có những topic có chất lượng mà còn phải có các topic khác để cho mọi người có thể trao đổi và giao lưu với nhau, đúng là những topic có chất lượng là rất cần thiết không chỉ cho KBC mà cho tất cả các box của ttvn điều đó đâu chỉ các mod có thể tạo ra các topic như vậy, vì mod thì ít mà thành viên thì nhiều lên thành viên tạo ra các topic như vậy cũng được chứ sao chẳng nhẽ cứ phải chờ mod lập ra.
    friendship còn nhớ có một đợt @nguoikinhbacyeumuathu đã tạo rất nhiều topic, tại sao friendship nói là rất nhiều và trong đõ những topic nào là topic có chất lượng khi chiếm đến 2/3 trên trang 1 của KBC là topic của @nguoikinhbacyeumuathu và mỗi topic chỉ post có vài bài thậm chí có những topic chỉ có một bài sau đó lại có một topic khác nội dung gần giống như vậy lại được chính bạn lập ra nhiều đến lỗi mà mod boygalang phai vào TMG để phàn làn về những topic của bạn, mod không muốn khoá các topic của bạn lại vì khi đó là đợt bạn mới vào box lên không khóa để lại, vì mod muốn tạo không khí thoải mái cho thành viên nhưng cuối cùng cũng phải khóa vì số lượng topic của bạn quá nhiều vvà trùng lặp nội dung. vậy bạn cho là những topic là topic có chất lượng.
    bạn nói là ttvn phần online là quan trọng đúng là quan trọng với những box online còn các box trong khư vực Giao Lưu gặp Gỡ là box offline thì khác, mod không chỉ là những người quản lý box mà còn biết tổ chức các buổi offline để gặp gỡ các thành viên. Vậy @thanhk43 làm mod là tốt chứ sao.
  3. beconthichdua

beconthichdua Thành viên rất tích cực

Chẹp!
    Rõ là iem cảm cái Tâm của bác chã nguoikinhbac, không dưng ngay từ đầu iem ủng hộ nhiệt liệt cách đóng góp thẳng thắn của bác chã là gì. Bên cạnh sự què quặt về lí trí khi cho rằng các cụ mót già không thể nâng đỡ box, bác lại có một trực giác rất tinh đời khi chốt lại rằng môi trường tốt trước tiên phải có những đầu tàu tốt. Chỉ có điều bác cứ loạn xị ngậu trong cách nghĩ khiến iem chả thể nào mà theo kịp. Lúc bác cho rằng các cụ mót dek có khả năng, lúc bác lại bẩu các cụ gắng phát huy khả năng vốn có, lúc bác lại coi các cụ mót không hiểu ý thâm tứ sâu của bác. Bác đem mùi thơm của nước hoa Chanel mà lấp đi cái mùi hôi khắm lặm, iem đồ rằng chưa được lòng người cho lắm đâu. Iem bác chã cũng thuộc dạng típ người ngôn thẳng, nhưng iem bác không cho rằng mình leo lên được đỉnh everest khi mới chỉ lóp ngóp lên được cái đồi trọc. Bác có khả năng kiết xuất như những gì bác nói? em không đủ trình để nhận xét. Nhưng đang theo đà nên to gan một vế, mong bác chỉ dạy đặng khai sáng cái dạ tối tăm.
    Kính bác
    Quote lại cái câu này của bác chã nguoikinhbac:
    Cái này phải hỏi lại u thầy iem đã, trong giâý khai sinh của iem bác chưa hề như thế này
  4. beconthichdua

Friendship_83 và các cụ khác cũng không đúng khi có hàm ý cho rằng vì nguoikinhbac phẹt ra toàn những bài không có chất nên không được hàm hồ ý này ý kia cho rằng các cụ mót là không nên không phải. Cái tư tưởng ?onếu mày làm được thì mày làm pịe nó đi? sẽ dìm trí khôn của ta đây đi đấy. Đấy là ý kiến riêng của NKB, các cụ nhà mình cứ nhảy loạn lên, khiếp nhể
  5. friendship_83

friendship_83 Thành viên rất tích cực

hehe friendship cũng muốn KBC ngày một phát triển và có những bài post chất lượng, và friendship muốn nói rằng để cho KBC phát triển nếu chỉ dựa vào mod thôi thì không bào giờ có thể phát triển được mà do tất cả thành viên cùng phát triển nó,va muốn có những bài post chất lượng thì tất cả các thành viên đều có thể lập và post lên sao cứ phải là do mod cầm đầu, muốn thì chỉ có mấy người làm sao lúc nào cũng có thể có những bài viết có chất lượng để post lên, thành viên cũng có thể post lên cơ mà.
    @nguoikinhbacyeumuathu góp ý thẳng thắn như vậy là rất tốt các mod có thể rút kinh nghiệm, và những topic mà NKB đã post cũng có những bài hay nhất là mấy bài thơ của NKB, vì NKB post nhiều nhưng mỗi bài viết là mở một chủ đề tại sao những bài có nội dung giống nhau không post vào chung một chủ đề để mọi người dể theo dõi. Vậy mà NKB lại nói là mod không có những bài post có chất lượng đâu phải lúc nào cũng có bài chất lượng post để post.
  6. beconthichdua

cô bé này nặng về phần trình bày quá. Thanh minh qua từ tháng 3 rồi.
  7. mongyeulinh88

mongyeulinh88 Thành viên mới

Mụ nói ra làm ta phải đọc lại hơn 1 bài đã pót trong chủ đề này của friendship83! Sao giống cái kiểu lèm nhèm của bà vợ già mình thế nhỉ!
    To friendship: Xin lỗi nếu cậu là male thiệt nha!
  8. andray

andray Thành viên quen thuộc

Thương thay!
    Kẻ ngông cuồng
    Than rễ chết vì cành khô lá héo
    Buồn thay!
    Kẻ ngông cuồng
    Chẳng thể anh hùng vì quốc gia loạn lạc
    Càng đọc càng muốn cười
    Âu cũng là chứng vĩ cuồng của người trẻ tuổi .. chẹp
  9. nguoikinhbacyeumuathu

nguoikinhbacyeumuathu Thành viên quen thuộc

Cái này phải hỏi lại u thầy iem đã, trong giâý khai sinh của iem bác chưa hề như thế này
    [/QUOTE]
    Bài này thiếu tính đoàn kết NKBYMT xin xoá. Mong anh em thông cảm! Xin lỗi em cỏ dại vì đã đọc bài post của NKB gửi bé con!
    Bà bé con tôi dừng cuộc bút chiến với bà ở đây!
    Nào mời các mod xin cho tôi phỏng vấn tiếp!
    Được nguoikinhbacyeumuathu sửa chữa / chuyển vào 20:15 ngày 01/06/2005
  10. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Chỉ mới đọc vài dòng của NKB ở bài trên codai đã ko muốn đọc tiếp.Ko hiểu bạn đến với KBC bằng tấm lòng như thế nào,codai ko dám bình luận.Nhưng bạn bảo nơi này là một cái chợ cá thì thật là quá đáng lắm thay..
    Người ta bảo trước khi nói ai đó hãy nhìn lại mình.Bạn có hiểu câu đó lá thế nào ko.Hay bạn chỉ nói theo những gì bạn vừa chớm suy nghĩ trong đầu.Mà thôi,nói ít hiểu nhiều,codai xin phép im lặng,Bởi ko muốn bị nói là bà hàng cá.