1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bầu mod mới! Có phải một cách làm nóng Box ?

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi nguoikinhbacyeumuathu, 30/05/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. nguoikinhbacyeumuathu

nguoikinhbacyeumuathu Thành viên quen thuộc

Xin lỗi em cỏ dại chỉ là tranh luận cá nhân mong em thông cảm. Anh sẽ nói chuyện với em với tóc tem với friendship sau.
  2. nguoikinhbacyeumuathu

Ối cha cha lại một đại thi hào nữa của Kinh Bắc đã ra tay!
    Kẻ ngông cuồng này xin chào! Rất mong cũng hùng biện để anh em được chiêm ngưỡng tài cao của ông bạn!
  3. nguoikinhbacyeumuathu

to codai:
    Trước tiên anh không phải là bạn của em. Em kém anh hàng mấy tuổi! Em cũng chưa đọc kỹ bài post đó của anh! Anh bảo bà bé con là hàng cá và nếu bà là thủ lĩnh thì KBCsẽ là chợ cá!
    Còn tự anh anh biết tâmlóng của mình như thế nào. Anh không rỗi hơi không thừa thời gian mà vào đây nói về vấn đề này làm gì! Anh cũng không muốn tạo tiếng vang tạo scandal ở đây!
    Còn bản thân em em có khả năng gì chắc em cũng biết! Anh không phải bàn!
    to friendship: Mong ông làm mod vui vẻ ông là người tài năng xuất chúng ai chẳng biết! Tôi cũng chẳng còn nhiệm vuở đây nữa rồi!
    To các mod: Điều tôi nhận xét có đôi chỗ tiêu cực nhưng đó là sự thật! Nếu không có cuộc cải tổ sâu rộng trong Box tôi nghĩ KBC sẽ là cái chợ chiều heo hút mà thôi!
    To duonglong: Chào chú mày! Anh đã ly khai và thành phần tử cực đoan! Anh đi đây mong chú ở lại mạnh giỏi! Thi ca vẫn sẽ là bến đỗ của anh. Cái topic chú mày mới tạo rất hay! Nhưng nói thật ở đây chẳng ma nào nó post bài cho chú mày đâu!
    NKBYMT xin bái biệt lần cuối cùng mong quý vị bằng hữu bảo trọng. Đa tạ quý vị đã trót đọc!
    Mong các vị bầu bán nhộn nhịp!
  4. duonglong

duonglong Thành viên mới

Thỉnh thoảng dạo qua KBC, chủ đề này vẫn rất ăn khách. Suy nghĩ của tôi lúc đầu là chủ đề sẽ có nhiều bài viết mang tính xây dựng, gắn kết nhau hơn vì có thể giải quyết các được các bất đồng. Tuy nhiên, các bài viết mang tính bới móc, mỉa mai, chọc ngoáy cá nhân xuất hiện hàng loạt, gây ức chế cho người viết và cho chính người đọc. Tôi tự đặt câu hỏi vậy mục đích của một số bài viết nêu trên là gì vậy? Sao kô thể hiện bạn đẹp biết bao? Sao không cùng tôn vinh cái đẹp của nhau?
    To nguoikinhbacyeumuathu: anh vẫn đọc rất kỹ các bài của chú, hấp dẫn đấy chứ nhưng đừng quote bài người khác nhiều quá rối mắt lắm! Rượu ngon bởi có bạn hiền, anh vẫn đợi chú!
  5. queen_83

queen_83 Thành viên mới

hik , 2 hôm liền ngồi cả tiếng đồng hồ gõ bài post lên , lúc post lên thì out nick , mất sạch sẽ ...Chán-----> ko còn đủ kiên nhẫn ngồi gõ lại nữa . Hôm nay xin có vài lời như thế này ...
    To Nguoikinhbacyeumuathu:
    Nhẽ ra tớ ko có ý kiến vào topic này , vì tớ cũng nghĩ rằng ko nhất thiết phải mở hẳn 1 topic như thế này . Bạn có thể post vào topic góp ý hoặc pots luôn vào topic bầu cử mod vì chúng tôi lập topic đó ra là để mọi người cho ý kiến mà .
    _ Cái topic này mục đích của câu xoay quanh 1 dấu hỏi ? to đùng rằng có phải vái vụ bầu cử mod này là 1 trò để làm nóng box lên ko? hihi bạn nghĩ như vậy sao? tôi cam đoan với bạn rằng đó ko phải là mục đích của chúng tôi khi đưa ra ý kiến này . Tất cả chỉ vì sự phát triển trong tương lai của KBC mà thôi .
    _ Bạn cho rằng các ứng cử viên trong top trên đều ko có đủ tư cách làm mod? tôi ko có ý kiến gì vì đó là ý kiến của riêng bạn .Và bản thân tôi cũng chẳng có ý kiến gì về tôi , tôi chẳng muốn lôi những lí do cá nhân để biện minh cho sự vắng mặt của tôi trên box . Vấn đề này thì các mod khác đều biết và thông cảm cho tôi . Nên miễn bàn . Tuy nhiên các mod khác có đủ năng lực hay ko thì tất cả các member khác đều biết và phải nhìn tổng thể chứ ko chỉ vì ý kiến riêng lẻ được , bạn hiểu ko?
    _ Bạn phủ nhận những baì pots của KBC đa phần là spam? Theo tôi KBC là diễn đàn đồng hương , là nơi mọi người giao lưu , trao đổi , giải toả bức xúc , kết bạn , tìm hiểu thông tin .... , thì KBC chúng ta phải có những bài như thế nào mới là những bài chất lượng và ko spam? bạn có thể góp ý kiến của mình về vấn đề này cho chúng tôi biết được ko?
    _ 1 số ý kiến của bạn rất đúng , 1 diễn đàn phát triển thì cần phải có 1 đội ngủ mod tâm huyết và có năng lực ---> hoàn toàn đúng . NHưng ở KBC này , những người như vậy có nhưng sao chẳng thấy lên ý kiến ? nếu vậy chúng tôi phải biết làm sao để "khai quật" họ lên đây? Vì vậy cần phải có tâm huyết + năng lực+ nhiệt tình nữa cơ bạn ạ
    _ Tôi biết tôi ko có năng lực làm mod . Mặc dù tôi cũng tham gia khá nhiều diễn đàn ( ko biết so với bạn thì sao ) và ở các diễn đàn đó tôi cũng làm mod , smod . Và tôi hiểu thế nào là spam và thế nào là chất lượng ...
    To DuongLong và andray: Nghe cứ như là cuộc bầu cử tổng thống ấy nhỉ? hihi .Cái vấn đề mà 2 người đưa ra nó có vẻ như bầu cử mang tính chuyên nghiệp quá , Rất hay nhưng theo em thì giờ thực hiện cũng hơi khó đấy
    Tóm lại : Danh sách mod cũ vẫn ở trong top bầu cử đấy chỉ là nguyên tắc mà thôi . Các bạn có sự lựa chọn cơ mà? ai thấy mình có đủ tiêu chuẩn mod: năng lực + nhiệt tình + tâm huyết thì có thể ứng cử cơ mà ....ok
  6. andray

andray Thành viên quen thuộc

Chú ca sĩ nhạc sến đừng vì tự ái mà bỏ đi như thế, cãi nhau .. cũng là một cách làm nóng box mà, dạo này trò vui hiếm hoi quá, diễn viên lại bỏ đi nhiều .. buồn
  7. beconthichdua

beconthichdua Thành viên rất tích cực

ớ, làm sao mà restore được bài đã bị xóa của bác chã NKB nhể? iem bác lại chưa có diễm phúc được đọc rồi.

không nên dùng những từ như vậy becon ạ
    Được queen_83 sửa chữa / chuyển vào 09:23 ngày 02/06/2005
  8. nguoikinhbacyeumuathu

Ông bạn nên cẩn thận trong cách ăn nói! Tôi cùng tuổi với ông đấy! Ai là ca sĩ nhạc sến? Ông à? Không có trình thì ông làm ơn chỉ đọc! Đừng ra vẻ kẻ thiên tài ẩn cư! Tôi không muốn topic của tôi mang tiếng là để cho các thành viên mạt sát nhau! Nó sẽ bị khoá đấy! Tôi nghĩ là có thể bỏ đi rửa tay gác kiếm được hoá ra lại phải tiếp tục cuộc chơi. Đáng buồn thay!
    Nào còn gì xấu nữa về tôi ông cứ lôi ra tôi sẽ cho ông được mở mày mở mặt mở tầm hiểu biết hiểu tài hùng biện và tranh luận của tôi một thể! Nhưng trên tinh thần xây dựng đóng góp cho topic chứ không phải là phá topic của tôi!
    Nào cuộc tranh luận của chúng ta lại tiếp tục!
    Ai đó hỏi tôi có khả năng gì? Tôi xin trả lời tôi có khả năng làm nóng Box! Như topic này chẳng hạn!
  9. nguoikinhbacyeumuathu

Bà bé con ạ! Tôi thiết tưởng bà già rồi thì nên bớt mồm bớt miệng chỉ nên chăm chồng chăm con chứ không nên lao vào đây như con thiêu thân rồi cắn rồi cấu rồi giựt tóc giựt tai tôi làm gì. Tôi không muốn bị mang tiếng xấu là một thằng con trai lại đi bắt nạt một người phụ nữ tay yếu chân mềm! Nên tôi đề nghị nếu bà muốn tiếp tục cuộc thư hùng với tôi bà làm ơn PM riêng cho tôi để topic của tôi trong lành và yên bình hơn!
    Tôi nghe thấy con bé con nhà bà đang khóc đòi mẹ về cho bú sữa đấy bà bé con ạ!
    Thôi gửi thư riêng cho tôi nhé? Biết đâu chúng ta chẳng trở thành cặp bài trùng của nhau bà nhỉ?
  10. beconthichdua

beconthichdua Thành viên rất tích cực

Iem đã bênh vực bác chã NKB khi lưu ý với bác Minh già: trong vấn đề tranh luận, bố ai lại lôi thông tin cá nhân ra mà xoáy . Bác chã làm ơn nhấc cái sọ dừa lên đọc lại mà xem, và nếu bác chã tìm được một bài viết nào iem đụng chạm đến đời sống riêng tư của bác chã thì chắc bác chã phải ngượng lắm khi đọc lại cái bài mới nhất của bác chã anh hùng pót, nhể
    Mà rõ là bác chả tập trung vào chuyên môn gì sất, bác chã bị người khác chọc vào đít cũng nhẩy dựng lên rồi. Chẹp, bác chã làm iem thất vọng lắm lắm cơ . À, iem ứ thích PM, iem thích công khai thế này, mà rõ là iem với bác có duyên ngay từ đầu mờ
    Còn nữa: cái câu Queen_83 xoá có nội dung như sau: "iem rất ghét những quần chúng chã đến cửa nhà người khác đái bậy, những quần chúng đấy iem xẻo..c..h..i..m hết". Iem phẹt lại kẻo bác lại ***g lộn vì tưởng nhầm iem, bác nghĩ iem động đến gia phả bác chã thì chết iem mất thôi. Iem vẫn còn biết tôn trọng người khác lắm