1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bầu thêm Mod cho box Du lịch F233 nhiệm kỳ 2012 (Chúc mừng Tân Mod ga_ru_21 - Trang 4)

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi favourite, 23/02/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nhucafe

Nhucafe Thành viên mới

E vote cho e Gà vì đã từng chứng kiến khả năng của e: Nhiệt tình, trẻ trung và năng động :x
  2. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Mình nghĩ tất cả đều trong topic này, vì vậy khi Admin tổng hợp lại sẽ cập nhật lại các bầu chọn trong các đề cử từ trước, vậy nên bạn không cần vote lại đâu [r2)]
  3. ngogialinh

ngogialinh Thành viên rất tích cực

Theo tôi thì ai cũng được.
  4. hanthiendia

hanthiendia Thành viên mới

BQT có các bạn nữ sẽ chăm chút hơn cho Box.
    Một phiếu cho Gà rù và một cho Huonglpl
  5. Magic_vnu2711

Magic_vnu2711 Thành viên mới

Xin vote cho 3 đ/c trên vào ban quản trị Mod :D:)>-, @HuongLPL @Ga_ru_21 mạnh dạn đi, anh sẽ xin chân trợ lý của các người đẹp :-bd[r32)]
  6. ga_ru_21

ga_ru_21 Du lịch Moderator

Xin chào các anh chị em,

Cảm ơn sự tín nhiệm của một số anh chị khi đề cử em cũng như các thành viên nhiệt tình khác làm mod. Mỗi người có những công việc bận rộn cá nhân riêng nhưng vẫn dành thời gian với niềm vui khi đóng góp cho một đại gia đình chung. Gà xin xác nhận việc được đề cử vì biết với cố gắng của bản thân thì còn nhiều hẫu thuẫn và ủng hộ từ phía sau. Là thành viên đi lại cùng box mới hơn 3 năm, nhưng em đã “lục lọi” kho dữ liệu, đã có dịp tham gia, hỗ trợ tổ chức hoạt động có liên quan và bắt đầu có mối liên kết với nhiều thế hệ của box. Cá nhân em không phải người viết hay, không chụp ảnh đẹp, hay chưa chia sẻ nhiều thông tin nhưng có thế mạnh về việc kết nối, tổ chức và biên tập nên mong có thể góp sức vào hoạt động chung nếu làm mod như sau:

- Hoạt động thường xuyên online: dọn dẹp các bài viết rất thiếu tính chất đóng góp hoặc mang tính chất spam, sắp xếp các topic theo đúng box, cập nhật các topic có chất lượng vào box Hồi ức.
    - Hoạt động offline: cùng BQT tổ chức đại hội vào tháng 10, hỗ trợ các hoạt động văn hóa – du lịch, từ thiện khác.
    - Phong trào Đi và viết: ra mắt sách “Tản mạn chuyện trên đường” với Thaihabooks vào tháng 4.
    - Tạo phong trào chia sẻ thông tin “hot” đính kèm: săn vé giá rẻ, giảm giá tour … Thêm tiện ích cho members.
    - Thêm ý kiến với BQT tổ chức các cuộc thi online (có giải thưởng hấp dẫn) về chia sẻ cảm xúc bằng chữ hoặc hình ảnh định kỳ, để box có thêm nguồn dữ liệu đáng quý và sự hấp dẫn nhất định khi tham gia.
    - Ngoài ra nếu có thể (chưa nghĩ ra hình thức): thêm sự rủ rê/chia sẻ về các chuyến đi nước ngoài.

Đây là một số ý kiến của em. Xin hết ạ.
  7. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Cám ơn em Gà, yêu em chết đi được :)) cứ tưởng mùa Mod năm nay ế lòi :-"

Bác toiyeu.vietnam và em Huonglpl bớt chút thời gian ghé vào topic cho ý kiến với ạ :D
  8. toiyeu.vietnam

toiyeu.vietnam Thành viên tích cực

Xin chảo toàn thể anh chị em trong box !

cá nhân mình thì sinh hoạt với box cũng chỉ mới thời gian ngắn thôi, vả lại năng khiếu ăn thì được chứ viết lách thì chịu, và chắc là không thể hoạt động thường xuyên cũng như online được. Theo ý kiến cá nhân các bạn nên đề cử thêm 1 bạn nam khác hoặc là cơ cấu Mod 2 nam 2 nữ là được. ( Nếu bạn huonglpl đồng ý). Cá nhân mình sẽ tham gia các hoạt động cũng như phong trào của box 1 cách nhiệt tình trong điều kiện cho phép !
  9. huonglpl

huonglpl Thành viên quen thuộc

Em xin trình bày 1 chút ạ (lâu lắm em chẳng được trình bày :D)

Đầu tiên em xin được gửi lời cám ơn tới tất cả mọi người >:D:D:D. Em cũng sẽ ko dám nhận nếu ko chắc chắn mình có làm được tốt hay không.
    Mod sẽ cần tập trung và dành nhiều thời gian hơn cho Box, nói đơn giản là ko chỉ hàng ngày lên dạo quanh xem có gì thì tham gia mà cần làm thế nào để Box quy củ và phát triển hơn cả về các hoạt động Online và Offline… Nếu làm Mod mà hàng ngày em chỉ dạo quanh rồi tham gia đều đều các hoạt động mà không làm được gì mới mẻ thay đổi Box thì em cũng ko muốn lắm ạ, như thế em lại day dứt suốt thì nguy :”>. Một phần nữa vì 1 số công việc riêng nên em sợ ko thể tập trung toàn thời gian được. Với những lý do trên em lại chân thành xin rút 1 lần nữa ạ :D

NHƯNG

Chắc chắn em sẽ vẫn tham gia vào các hoạt động chung của Box 1 cách nhiệt tình (nếu ko có biến gì ạ :D). Có ko làm Mod em vẫn xí 1 chân các vụ tổ chức sự kiện, truyền thông cho Box, ko làm thì thôi nhưng làm thì sẽ làm hết mình luôn ý :D

Giống như các anh chị đã nói với em, Box là ảo những người bạn có thể bắt nguồn từ ảo, nhưng những tình cảm mọi người dành cho nhau luôn là thực. Box là nơi chứa đựng quá nhiều kỉ niệm của rất nhiều người, nên dù có tham gia thường xuyên hay ko em nghĩ Box vẫn luôn là nơi trở về bình yên hạnh phúc nhất của tất cả mọi người >:D:D:D:D<
  10. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Cám ơn bác @toiyeu.vietnam và em @huonglpl - Vậy là vụ bầu Mod nhiệm kỳ năm nay lại giống năm ngóai rồi :P

Bất chiến tự nhiên thành hay sao ý :D giờ thì... tính sao đây anh em [r2)] beer chúc mừng tân Mod được chưa nhỉ :-bd
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa