1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bầu thêm Mod mới cho TVTY !!! Đọc kỹ yêu cầu trang 1 và 3. Lưu ý mới trang 10. Tuyệt đối cấm lạc đề

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi beauhomme, 18/06/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meonhocdangyeu

meonhocdangyeu Thành viên rất tích cực

1 là em tự ứng cử theo tinh thần xung phong do mod hưởng ứng
    2 là nếu em ko đc cũng k cay cú, ko xấu hổ nhục nhã vì bị thế gian chê cười, em rất chai với 1 số người xấu bụng nhé
    3 là em cũng có time rảnh
    tiêu chí dây ạ:
    Có thời gian online để duyêt bài và xử lý: Phải đều đặn và ít nhất là khoảng 1-2 tiếng / ngày. - Đóng góp cho box ( qua số lượng + chất lượng bài post, thời gian tham gia của nick...) : Cái này chính member tại box sẽ xác nhận được. - Trình bày kế hoạch cải tổ, giải quyết những tồn tại của box. Rất hoan nghênh những sáng tạo, ý kiến mới mẻ cho box được phong phú hơn.
    mọi ng đi qua ai k ưng thì cũng đừng chửi em thậm tệ nhé, tinh thần là chính, kết quả là chủ yếu mà
  2. DaiKastar

DaiKastar Thành viên mới

Bởi vì điều cần thiết và còn thiếu nhất là cái bên trên, thiết nghĩ chú chanquayxoan là rất thích hợp. Đề cử chú CHANQUAYXOAN
    (Whisper) Chú này làm Mod rồi thì cũng hay phải biết
  3. traitim_vietnam_hn

traitim_vietnam_hn Thành viên mới Đang bị khóa

tự ứng cử và đề cử thêm con mèo ở trên
  4. loveomega

loveomega Thành viên mới

Tớ đã ấn tượng với chanquayxoan từ lâu. Chắc hẳn bác đã có những ý tưởng hay dành cho box TVTY. Tớ tin với nhiệt tình và khả năng phải nói là sắc sảo, chanquayxoan sẽ giúp cải tổ box thành công. Bác chanquayxoan ra giúp anh em nhé.
  5. meonhocdangyeu

meonhocdangyeu Thành viên rất tích cực

nhưng anh ý hay lói bậy lắm, đc cái lói bậy nhưng buồn cười, chửi em mấy lần rồi
  6. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

em cũng bầu anh chanquayxoan ,anh ấy rất chững chạc và có trách nhiệm với bài viết của mình . Hy vọng anh chanquayxoan chịu nhận ứng cử
  7. SeoBen9

SeoBen9 Thành viên mới

Chú này mà làm mod, thì chắc các mem bị chửi tung lên đến tận zời làm mod ở đây hay ở đâu cũng thế thôi... cần nhất là nhiệt tình, có trách nhiệm với công việc và đặc biệt là ko kèn cựa, ko có tiền sử chuyên đi xúc xiểm các mem
    // Tớ thấy beauhome làm mod chính thức là ổn rồi mà
  8. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

Cái cần xúc xiểm , phải xúc xiểm , mới là đúng . Lúc là mem thì xúc xiểm cũng chẳng sao , tin là anh ấy là mod sẽ khác .
  9. MrNGCK

MrNGCK Thành viên mới

Em này nói cái mình muốn nói nhất, làm Mod quan trọng là fải có 1 bản lĩnh, chứ kô fải động 1 tý là khoa môi múa mép linh tinh, sẽ rất nguy hiểm cho 1 box nếu có Mod như thế
    Cứ nhìn Beauhome mà học tập, tìm chú nào giống bác beauhome nhất thì cho làm Mod là ổn
  10. loveomega

loveomega Thành viên mới

Tớ thì thấy những bài đấy nói là đúng đấy, có thể bức xúc quá thì viết thế thôi. Nhưng nó lại thể hiện khả năng của bác ý. Thường thì khi được giao trách nhiệm thì người ta sẽ thay đổi cách thể hiện. Và lúc đó thì nhiệt tình và khả năng là những yếu tố quyết định. Những cái đấy thì lại là điểm mạnh của chanquayxoan.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa