1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bầu thêm Mod mới cho TVTY !!! Đọc kỹ yêu cầu trang 1 và 3. Lưu ý mới trang 10. Tuyệt đối cấm lạc đề

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi beauhomme, 18/06/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuong_bt

cuong_bt Thành viên mới

tơ bầu cho chanquayxoan
    Những người nói thẳng nói thật luôn được nhiều người ủng hộ
  2. 12OaksEstate

12OaksEstate Thành viên mới

"Nói thẳng nói thật" không có tý họ hàng nào với "nói tục chửi bậy và thích lên giường" cả
  3. holyphoenix

holyphoenix Thành viên mới

Mình cũng vote 1 phiếu cho chanquayxoan, dưng mà cái quan trọng là bác ấy có thích làm không? có thấy bác ấy ý kiến gì đâu
  4. Truongdon

Truongdon Thành viên mới Đang bị khóa

Hiện tại phát hiên 1 IP cùng 3 nick Topic này.Cảnh cáo Vote* ko đúng mực!lock ko thương tiếc nếu còn bầu vote* lấy các nick ảo
  5. sentenced1806

sentenced1806 Thành viên rất tích cực

Em có đôi nhời với bác "bô" :
    1. Nhiệt tình thì ai cũng có , nhưng bác phải thêm cái khỏan : nghe chửi dài kỳ , miễn phí , thậm chí được PM mỏi tay vì "liên hòan" chửi !
    2. Online suốt ngày thì nhiều người có .
    3. Đóng góp thì tính bằng gì ?
    4. Kế hoạch cải tổ thì chắc chắn là k ăn thua rồi , box nào bây giờ cũng như box lào. Chỉ có offline là mới mẻ thôi .
    Vote 1 phiếu cho em "girl cười dê" vì những đóng góp nhiệt tình k chỉ cho 1 box TVTY mà cho cả các box khác trong suốt thời gian vừa qua.
    P/S : thiếu mod thía cơ hả bạn "bô" ?
  6. MrNGCK

MrNGCK Thành viên mới

Bầu cho bác Công050 , ăn nói chừng mực, có văn hoá
    Đề nghị chú nào tự ứng cử thì fải có 1 bài tự giới thieu jvề bản thân , trình độ học vấn, tuổi tác, kèm theo ảnh minh hoạ
    Không thì chả biết là nguời thế nào, nhìn ra sao. có mỗi cái Nick ăn thua jì
  7. lanbaby

lanbaby Thành viên mới

vote 1 phiếu cho anh chanquayxoan
  8. light22007

light22007 Thành viên mới

theo em thấy anh NGCK tham gia nhiệt tình các hoạt động của box, lại còn đẹp trai, hiền lành nữa. anh cứ nhiệt tình ứng cử đi ạ.
  9. cong050

cong050 Thành viên tích cực

Sau khi suy tính kỹ lưỡng, và được các anh em đề cử. Em Cong050 xin phép được ứng cử. Xem xét các điều kiện của bác Bia, em tự thấy mình ứng cử được:
    1/ Em đã có tinh thần trách nhiệm và tự ứng cử
    2/ Thời gian online của em 8 tiếng ban ngày, 2 tiếng ban tối, đều đặn 7 ngày 1 tuần.
    3/ Đã có đóng góp cho box, có một số lượng thành viên ủng hộ.
    4/ Kế hoạch cải tổ:
    Đầu tiên em phải đề nghị là các bác cho em chức thì phải cho em quyền, trong này đã có hơi nhiều mod rồi, vậy quyền của em tới đâu.

Cái thứ 2 là dẹp loạn dân trong topic Album, trong đó tập trung chủ yếu các phần tử náo loạn. Em sẽ lưu vào sổ tay "thù vặt" một số nhân vật, để lúc nào các nhân vật ấy post bài sẽ bị kiểm duyệt khắt khao hơn những người khác . để các thành viên này tự tung tự tác thì người đọc trong box này sao phục.
    Cái thứ 3 là tôn vinh các hiền nhân, các hiền nhân nổi tiếng, bài viết sâu sắc, xuất hiện trong bài nào em sẽ đưa bài đó lên đầu, để mọi người tham khảo, không để tâm huyết các bác lùi mãi về dĩ vãng trang 10 phía sau. Và các việc làm tương tự thế.
    Cái thứ 4 là em vẫn luôn ủng hộ chính sách các bác trước là không văng tục chửi bậy, nhưng mà gập mấy đứa thần kinh điên điên, muốn nói ác mấy câu cho nó tỉnh, thì mấy bác lại xóa mất. Em nhớ từ ngày anh Truongdon vào mới có cái tội "khích động thành viên", bác có biết người viết bài chọc ngoáy mới thực có tài, viết sao cho người kia tỉnh ngộ thì phải thưởng chứ sao lại phạt. Em mà gập mấy bài hay thế em sẽ vote đủ 5 cánh.
    Cuối cùng em rất ủng hộ bác chanquayxoay, nhưng để bác ứng cử 1 mình cũng mất khí thế, em vào cạnh tranh với bác cho vui. Mong bác đừng xem em là địch.
    Chúc công cuộc cải tổ thành công tốt đẹp.

được Truongdon sửa chữa / chuyển vào 13:30 ngày 19/06/2008
  10. MrNGCK

MrNGCK Thành viên mới

Em là em LÀo thế, nói chuyện cẩn thận đi, đừng nói linh tinh
    Bác cong cho ai vào sổ tay thù vặt thế, cần jì fải tính đến nuớc hạn chế, thuờng quá, ai làm sai quy chế thì cứ treo là xong
    Chưa jì đã dọa nhau, nhưng dù sao cũng thấy bác xứng đáng nhất
    Một box có nhiều cảm xúc như box này cần 1 cái đầu lạnh và cách cư xử chuẩn mực để điều hành đc
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa