1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BBQ Party.! Mời bà con đăng ký! Có danh sách các vùng!

Chủ đề trong 'Mỹ (United States)' bởi ha_ma_beo_u_nu, 15/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuannj

tuannj Thành viên mới

vậy bác "lang thang trên mạng" pm cho em cái địa chỉ trước(chắc chưa ai dám công bố địa chỉ trên mạng vì sợ bom thư, vi khuẩn bệnh than). cái món câu cá ngoài biển thì quá hấp dẫn nhỉ, chác phải đi thuyền ra biển hả bác? tuần vừa rồi cũng được một chú mỹ rủ đi sailing. hắn ta bảo tao sail từ khi 9 tuổi. mình bây giờ cũng có thể tự hào nói: minh biết sail từ khi hai mươi......
    mọi người bờ đông hưởng ứng đi chứ nhỉ. từ khi lớn đến giờ thú thực mình chưa câu được con cá thật nào.....
    ---------------------------------------------------
    "life is too short not to take a chance"
  2. cmknight

cmknight Thành viên quen thuộc

bác netwalker cho em tham gia với, em ở ngay Boston City thôi...hehe......
    I couldve&nbsp;talked about my hard times on this songBut heaven knows I woulda been wrongI wouldnta been right, it wouldnta been love It wouldnta been life, it wouldnta been usThis cant be life</CE
  3. 1u29

1u29 Thành viên quen thuộc

Vớ vẩn nhỉ hôm nay mới để ý, hình như cái ông tuannj này với tôi là người quen, phải ông là dân MAERSK ko?
  4. huyhoang7t

huyhoang7t Thành viên mới

Bác Netwalker tổ chức đi cho tôi tham gia cùng với . Sắp hết hè rồi, bác và mọi người dự định bao giờ đấy?
  5. netwalker

netwalker Thành viên mới

Danh sách Party Bờ Đông
    1/ NetWalker
    2/ Tuannj
    3/cmknight
    4/huyhoang7t
  6. deadheart

deadheart Thành viên mới

làm ở bờ Đông có thể làm ở NYC hay gần đó kô? Nếu được vậy thì cho em tham gia với.Kô biết tới cuối tuần sau NYC có điện lại chưa! Hic, Boston thì xa quá, ngồi Amtrak cũng phê lắm!
    Dead Heart In The Dead World
    Được deadheart sửa chữa / chuyển vào 07:40 ngày 16/08/2003
  7. netwalker

netwalker Thành viên mới

Tôi sẵn sàng đi New York, nhân tiện cũng thăm bạn bè luôn nhưng vấn đề là làm ở đâu?
    Chỗ của cô Tidenbz bé tí mà lại có chú Tầu cứ cởi trần chạy nhông cũng ngại lắm
    NYC chỉ đi chơi được thôi, không có nhà ai rộng ở NYC để làm party được cả. Việt nam mà quạt bún chả trong mấy căn hộ ở gần Mahattan rồi pha nước mắm chấm. Bảo đảm một lúc sau, chúng ta nổi tiếng khắp nước Mỹ , được lên Breaking News ngay vì đã làm người dân ở mấy chung cư chạy toán loạn tưởng khủng bố bằng khí độc sinh học
  8. Joker298

Joker298 Thành viên mới Đang bị khóa

Anh chi oi........Co'' to chuc thi` nhanh le^n....2 ngay` nua~ em ve` Viet Nam roi`..........Em dang o LA......khach'' san Hermosa gan` bai~ bien Redondo Beach........Nhanh len.....Nam sau thi` em sang han nhung van~ muon gap moi nguoi`

Vãi Hàng.......
  9. deadheart

deadheart Thành viên mới

Hờ hờ hờ, Netwalker vui tinh nhỉ. Gần NYC cũng được mà đâu nhất thiết phải trong thành phố. À mà nếu chỉ khoảng nhóm 4,5 người thì mình đi chơi ở NYC, chụp hình kỉ niệm ,đói thì kéo nhau đi ăn, khi nào mệt thì về. Các bạn thấy vậy có được kô? Kô được thì thôi nhé ,đừng chửi mình , mắc công mình chửi lại thì tội lỗi cho mình lắm J/K
    Dead Heart In The Dead World
    Được deadheart sửa chữa / chuyển vào 09:36 ngày 16/08/2003
  10. netwalker

netwalker Thành viên mới

Đúng là Joker . Joker đổi title thành bi-coastal đi Vì thấy phần location thì nói là ở Boston, chuẩn bị thêm vào list bờ Đông thì lại thấy viết bài là em đang ở bờ Tây Eo Lây
    Thế sang năm sang là ở East Coast , hay West Coast hay lại ở Mid West chỗ cô Boulder_girl đây?