1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BCHANOI_CLUB : English & Social activities

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi hanoikiss, 05/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duloly

duloly Thành viên mới

@Lương: tớ đã nhắn tin off cho Đức rồi! Dạo này Đức bận học quá nên chắc k có nhiều time!!!^^ tớ cũng đang ôn thi...có lẽ phải cuối tháng 6 mới có thể tham gia cùng mọi người được!!!
  2. hanoikiss

hanoikiss Thành viên mới

Bác tuấn anh phụ trách công việc giám sát mà ít vào forum ,blog,hòm mail,đến các hoạt động, thì sao biết được bà con làm ăn ra sao để kịp thời chấn chỉnh.Bác có biết là clb đang thực hiện nhiều việc một lúc không nữa ?,do vậy với tư cách là cựu trưởng nhóm clb ,anh yêu cầu em bám sát tình hình hoạt động.Để anh lấy một số ví dụ quan trọng để em xem nhé.Diễm đang hoàn thành dịch bản tổng quan nộp cho giám đốc hội đồng anh vào 15-5,logo của clb đã viết chưa chuẩn cần sửa lại càng sớm càng tốt bác cường làm việc này,thảo luận về chí phí hỗ trợ đi tour bác thái làm,trên blog có nhiều thắc mắc quan tâm đặt câu hỏi nhưng chưa có trả lời bác cường làm,mail về vụ mùa hè xanh rất nhiều chưa có hồi âm bác lương làm ,chuẩn bị đề án ******** nguyện triển khai vào tháng 8 đức làm,bài report đi tour chưa report bác thái chuă phân công làm,in sao chuẩn bị tài liệu training tour nam bách khoa làm,việc cập nhật thông tin để nuôi sống blog bác cưòng làm,nội dung buổi họp tuần này đề cập tiếp đến vấn đề hoàn thành 2 nhóm training bác cường làm ....---------->những công việc trên đã làm đến đâu,và triển khai thế nào tốt hay không,công việc của bác giữ một vai trò quan trọng,anh mong em thực hiện tốt công việc này.Việc lập nhóm mạng HT sẽ là công cụ tôt để em hoàn thành công việc đó,em nên thúc đẩy việc này nhanh hơn.
  3. thanhvienbcc

thanhvienbcc Thành viên mới

Lượn blog với forum suốt ngày , nhg có bít hoạt động gì đâu mà nhắc với chả nhở . Anh có nói đâu mà biết , vừa đọc xong mới biết đấy . Biết việc rùi , sẽ làm ngay thưa sếp .
  4. fan_fan0102

fan_fan0102 Thành viên mới

dạo này ham chơi wa. ko khí 30/04 vẫn chưa hết.
    to Cường : PC nhà tui tạm thời teo rồi. chưa add nick ông đuợc. ko quen sử dụng yh ngoài net. có việc j ông cứ giao nhé. từ bây h chắc tui sẽ rảnh cả ngày cn
  5. hanoikiss

hanoikiss Thành viên mới

bác thái đã hoà mạng HT số như sau : 0926832112.Ngày mai lương sẽ hoà mạng,bà con nhà mình cố gắng đến 15-5 hoàn thành xong việc này để triển khai công việc tốt hơn nhé.
    nhắn anh khánh : anh ơi,anh xem có thể lập nhóm HT ko,nếu làm tốt việc này không chỉ hoạt động liên lạc với mọi người thông suốt mà mọi người sẽ gần nhau hơn anh ạ.
  6. hanoikiss

hanoikiss Thành viên mới

Những ý kiến và thắc mắc của mems
    1.+** T? Offline IM Oài đọc xong mà phát thèm. Làm sao h tớ muốn tham gia lắm nhưng E của tớ kém ko tưởng :((
    2.Thursday May 3, 2007 - 12:07am (ICT) Remove Comment
    TTTLi? Offline đề nghị sửa lại Blog. cố gắng viết bằng Unicode bạn à. tớ đã cố mọi cách mà ko thể đọc được đoạn đầu. Chỉ vừa đọc vừa đoán. tối thứ 6 tớ sẽ đến!
    3.Thursday May 3, 2007 - 08:27pm (ICT) Remove Comment
    Tungb? Offline E chuyen nganh con duoc,chu qua giao tiep nay chua tung thu,lieu co tham gia duoc ko ban? ;)
    Thursday May 3, 2007 - 09:49pm (ICT) Remove Comment
    4.duc t has sent you a message
    duc t Offline M
    Sent To: BCHANOI_CLUB
    minh cung muon tham gua lam nhung.....
    vom tieng anh cua minh lai hoi kem dac buet la khoan nghe noi, tham gia chac la cung cha duoc , chan that!@
    5.MeOxU has sent you a message
    MeOxU Offline Nguyen Tra My, F
    Hi!!
    I wanna join BC Club'''''''''''''''' activities.So how can i do? How can i join?
    Lookin'''''''''''''''' forward to ur feed back.
    6.dung vo has sent you a message
    dung vo Offline F
    minh dang ki tham gia tour.
    sap xep lich cho minh tham gia voi.Minh roi vao ngay thu 7 va chu nhat vi duoc nghi ma.sang chieu deu duoc .
    7.Trươn? Offline Cho tớ đăng ký một suất tham gia nhé.
    8.Wednesday May 2, 2007 - 12:07am (ICT) Remove Comment
    *.*to? Offline Cung phai dang ki 1 suat thui. Moi nguoi nho ghi ten minh nha
    9.Wednesday May 2, 2007 - 02:42am (MDT) Remove Comment
    hoang? Offline Ca tuan em hoc co moi mot buoi vao dung thu 6. Bo hoc thi ko dc bo phong van thi ko xong, le`m seo dc bi jo???
    10.Wednesday May 2, 2007 - 04:07am (PDT) Remove Comment
    Anh H Offline hay nhi tui cung xin dang ky
    11.Wednesday May 2, 2007 - 08:20pm (ICT) Remove Comment
    sunfl? Offline cho to dang ki voi neo!
    12Wednesday May 2, 2007 - 09:52pm (ICT) Remove Comment
    bebu Offline to dang ky mot suat nhe!
    13.Thursday May 3, 2007 - 10:21am (ICT) Remove Comment
    BCHAN? Offline IM Cam on cac ban,cac ban co the gui profile vao cua minh vao mail:bchanoi_club@yahoo.com,nhu huong dan tren THOI GIAN BIEU,nhu vay minh moi co the fong van ban dc.
    hen gap lai ca nha vao thu 6 nha.
    hanoikiss
    14.Thursday May 3, 2007 - 08:30pm (ICT) Remove Comment
    Xuan Offline Minh se den du buoi hop toi nay
    15.Friday May 4, 2007 - 12:07pm (ICT) Remove Comment
    Bowbe Offline Khổ quá! Mấy hôm nay mình ko làm cách nào sign in Yahoomail được. Nhưng mình vẫn sẽ đến để đăng ký. Ko biết có được không nhỉ?
    Friday May 4, 2007 - 04:29pm (ICT) Remove Comment
    16.
    TTTLi? Tớ Thuỳ Linh nè. Vừa gửi profile bản mềm xong. Hôm nọ gửi bản cứng rồi nhá.bao giờ có kết quả chương trình mùa hè xanh thông báo nhé. Mình hi vọng lắm!!
    17.Sun May 06 11:56pm ICT Delete
    meocon Mình muốn đi tour lắm nhưng ko bít lịch đi ntn?!
    18.Sun May 06 11:29pm ICT Delete
    David? Blog nen thay themes di
    de nhu the nao kho nhin qua
    19.Sun May 06 09:06pm ICT Delete
    01219? Chuc'''''''''''''''' BC tuan` moi'''''''''''''''' zui ze va
    20.TT Ar? Minh muon tham gia nhung van chua tim thay cho dang ki o dau ca:(( ban nao giup minh voi
    Thu May 03 12:27pm ICT Delete
    21.
    Tungb? Offline Blog Entry: Bản Tổng Quan Câu Lạc Bộ BCHANOI
    E chuyen nganh con duoc,chu qua giao tiep nay chua tung thu,lieu co tham gia duoc ko ban? ;)
    Thursday May 3, 2007 - 09:49pm
    22.Tungb? Offline Blog Entry: Bản Tổng Quan Câu Lạc Bộ BCHANOI
    E chuyen nganh con duoc,chu qua giao tiep nay chua tung thu,lieu co tham gia duoc ko ban? ;)
    Thursday May 3, 2007 - 09:49pm
    23.Doubl? Hic hic, nick có đúng là bchnaoi_club ko?sao tớ add mãi ko đc thế nhỉ?
    Sun May 06 07:02am ICT Delete
    24.đề nghị sửa lại Blog. cố gắng viết bằng Unicode bạn à. tớ đã cố mọi cách mà ko thể đọc được đoạn đầu. Chỉ vừa đọc vừa đoán. tối thứ 6 tớ sẽ đến!
    25.TT Ar? Minh muon tham gia nhung van chua tim thay cho dang ki o dau ca:(( ban nao giup minh voi
    Thu May 03 12:27pm ICT Delete
    26.All Comments(195)Linh.? e muon tham gia wa,add friend duoc ko ah.
    27Thu May 03 12:23pm ICT Delete
    Thu H? em cung muon nua
    28.Thu May 03 10:09am ICT Delete
    Fat&T? Smile
    Ui, to'''' cung rat muon tham gia Mua he xanh, gui mail cho minh nua nhe. Okie?
    29.May 03 08:53am ICT Delete
    Fhani? cho em tham gia mùa hè xanh được không ạ?
    30.Thu May 03 06:59am ICT Delete
    sunfl? cho minh tham gia mua he xanh voi. gui mail cho minh voi nhe.
    31.Wed May 02 09:56pm ICT Delete
    fam t? muon den phong van Mua he xanh thi fai dang ky truoc the nao a?
    32.Wed May 02 05:32pm ICT Delete
    hoang? Em cung mun tham gia mua he xanh. Email cho em voi
    33.Tue May 01 10:22pm ICT Delete
    fam t? Smile
    moi nguoi da co du nguoi chua?cho em tham ja mua he xanh voi!!!
    34.Tue May 01 10:14pm ICT Delete
    Pumpkin em nhan dc e-mail roi, nhug h thi lam sao nua?
    35.Tue May 01 06:56pm ICT Delete
    Pumpkin tham gia vao Mua he xanh dang ki nhu the nao ah?
    Tue May 01 06:55pm ICT Delete
    36.boong Offline IM Blog Entry: Thời Gian Biểu
    cho minh` hoi 1 chut nha. Hinh` nhu lich dang ky tham gia chien dich "mua he` xanh" da thay doi, minh co gui don dang ky qua email- khoang bao h minh` se duoc response?
    A. con` 1 thac mac nua la` minh` muon la thanh vien cua CLB, minh co the bat dau tu dau?
    ^___^ thanx in advance.
    37.Tran ? Offline Blog Entry: THÔNG BÁO TRƯỞNG NHÓM
    chao cac ban!
    nghe gioi thieu ve CLB minh rat muon tham gia CLB. minh hien dang hoc DH ngoai thuong Hanoi va cung tung la hoc vien cua BC.minh co cau hoi nhu ban QUEEN... lam the nao de dc tham gia CLB, xin chi cho mih voi. cam on moi nguoi. chuc vui ve.
    38.Tuesday May 1, 2007 - 02:54pm (ICT) Delete
    queen? Offline Blog Entry: THÔNG BÁO TRƯỞNG NHÓM
    chao cac ban, minh moi nhan duoc mail tu BCHanoi! minh cung la hoc vien cua BC, rat vui neu duoc tham gia vao club. Co the cho minh biet nhung yeu cau duoc ko? Cam on va chuc moi nguoi co mot ky nghi that vui!!!
    Tuesday May
    39.Catchy Offline Blog Entry: 4 NGÀY CITY TOUR VỚI CÁC BẠN ĐAN MẠCH,HÀN QUỐC
    các bác ktra júp e xem tên e có trong dsách clb chưa cái, vì e đkí nhưng chưa đi họp đc buổi nào :D
    40.tcbt Offline IM Blog Entry: 4 NGÀY CITY TOUR VỚI CÁC BẠN ĐAN MẠCH,HÀN QUỐC
    Lam on lan sau viet ho ten tac gia cai, keo lai ko biet ai voi ai.
    41.M.V''''S? em cung muon tham gia
    e-mail cho em cai Mua he xanh voi nha
    42.Tue May 01 12:20pm ICT Delete
    PHƯƠNG Smile
    cho em tham gia CLB voi
    Tue May 01 10:46am ICT Delete
    43.^^UME^^ bao h den he co hoat dong tinh nguyen gi ma co GIAY CHUNG NHAN thi anh(chi)inform cho em nhe^^tai bay h ban ­wa sap thi tot nghiep nen ko co thoi gian.
    44.MeOxU I wanna join you!!!!
    Sun Apr 29
    45.sunfl? minh cung la mem day ma. hixx. tan bi h moi ghe tham. sap den he roi. Rat mong duoctham gia nhieu nhieu cac hoatdong cua BC- C
    46.Sun Apr 29 04:50pm ICT Delete
    boong Wink
    hmmm... minh` da tim hieu va thuc su thich cac hoat dong cua CLB. Mong dc tro thanh thanh vien of CLB minh nha
    Sun Apr 29 01:06pm ICT Delete
    47.OCEANIA Offline Blog Entry: THE NEXT MEETING-NOTICE FOR ALL OF YOU
    Toi chua la thanh vien co the tham gia ko
    48.Fuuko Smile
    chao` BC club.mi`nh dang ki'''' lam` 1 than`h vie^n nha'''':D.
    49.Sun Apr 29 12:46pm ICT Delete
    diemh? Smile
    chao cac ban! doc blog duoc biet cac chuong trinh cua cac ban to chuc rat hay, bo ich. Minh muon hoi viec join vao nhom can co cac thu tuc gi vay? :P. minh add nick nevermind011vn nhung hinh nhu k duoc??
    50.Binht? Offline Blog Entry: Chương trình tourguide
    Anh da(t. cuc. gach. nhe''''
    Hien tai dang free
    Anh ten Binh.Tieng Anh du de boc phet voi bon do'''' thoi,ko kha'''' lam.
    Hand phone : 0988 406004
    E-mail: binhtinhtutin0808@yahoo.com
    p/s: neu anh ko nghe may thi gui e-mail nhe.Thinh thoang stress, so la ko nghe.
    51.Binht? Offline Blog Entry: Chương trình tourguide
    Anh da(t. cuc. gach. nhe''''
    Hien tai dang free
    Anh ten Binh.Tieng Anh du de boc phet voi bon do'''' thoi,ko kha'''' lam.
    Hand phone : 0988 406004
    E-mail: binhtinhtutin0808@yahoo.com
    p/s: neu anh ko nghe may thi gui e-mail nhe.Thinh thoang stress, so la ko nghe.
    52.cho mình hỏi là tình hình hiện nay của dự án như thế nào.Đây là một dự án hay và rất đáng quan tâm.
    Wednesday February 28, 2007 - 04:01am (
    53.David? Xin moi nguoi cho y kien nhe! neu ca nha dong y chung minh se gap nhau,minh se dua ra de an va moi nguoi deu co quyen ban luan de dua ra mo hinh kinh doanh cho Club hieu qua
    Rat mong duoc gop mot cai gi do cho club cua chung minh!
    Mon Apr 02 07:18pm ICT Delete
    Gửi Tuấn Anh và Cường : Em thấy Bác Cường giao cho Tuấn Anh tổng hợp ý kiến hay thắc mắc của mems ở blog và mail cũng đựơc.
    Được hanoikiss sửa chữa / chuyển vào 13:10 ngày 08/05/2007
    Được hanoikiss sửa chữa / chuyển vào 13:38 ngày 08/05/2007
    Được hanoikiss sửa chữa / chuyển vào 13:47 ngày 08/05/2007
  7. hanoikiss

hanoikiss Thành viên mới

Đề người đứng tour giao report và up lên blog cho tour với 2 bạn Hàn Quốc ,sau khi kết thúc tour khoảng 3-5 ngày chúng ta nên có report.
  8. BCHaNoiClub

BCHaNoiClub Thành viên mới

Hai...
    Hai...
    Test...
    Test...
    thử ..thử...
    A lô, alô... trạch trạch... chẹp....
    Xin kính chào các bạn.
    Đây là nick mới của BCHANOI Club, được tạo để post những bài có nội dung mang tính thông báo, trả lời hỏi đáp, report.... về các hoạt động của Club.
    Vì vị chủ tịch Lê Xuân Lương của chúng ta xin nghỉ hưu để lo lắng chuyện gia đình, vợ con nên tôi xin phép được thay mặt thông báo với toàn thể bà con.
  9. fan_fan0102

fan_fan0102 Thành viên mới

Cường ah ? ông tạo 1 cái Yh đi. có j liên lạc cho dễ. mà tui ko xài HT đâu. vác 1 cái tôi đã mệt rồi. tôi thấy hôm nào off cho mọi n biết mặt. chứ cứ ok qua email thì cũng = 0 .
    hỏi nhỏ chút : sư tử của tôi đâu ?
  10. nevermind011

nevermind011 Thành viên mới

Ờ.... sư tử á.
    Tôi "ăn" hết rồi, cho ông chừa cái tội đi oánh lẻ, mất mặt. hè hè..
    YM của tôi là: nevermind011vn
    Việc tổ chức một buổi Off để có mặt tất cả mọi người là rất khó vì mọi người đều có công việc riêng cả, tuy biết rằng mọi người đều rất cố gắng rồi. Ông chịu khó đi họp đi, rồi dần sẽ biết mặt tất cả mọi người