1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bể bơi nước nóng ở Hà nội

Chủ đề trong 'Diễn đàn thể thao' bởi La_Vita_E_Bella, 08/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. New_face

New_face Thành viên mới

Ừ, tớ thấy NK là ok nhất, vì rất tiện là không fải mang theo khăn tắm, có máy sấy tóc. Mùa hè thì nói chung bể nào cũng đông. Còn mùa đông thì NK là lựa chọn số 1 đấy. Vắng và sạch. Còn tùy ấy, cứ đi hết các bể HN thử xem sao. Nếu ấy bơi quanh năm thì ra NK thôi. Tớ nghĩ nghiêm túc hay không là do mình ,cứ bơi là bơi,chả gì là nghiêm lém
  2. New_face

New_face Thành viên mới

Thông báo : Mùng 6 tết bể bơi nước nóng Ngọc khánh mở cửa họat đồng trở lại sau hơn 1 tháng nghỉ nâng cấp.
    Ai đi bơi vào ngày đầu xuân năm mới sẽ được lì xì nhá....

3. never_winter

never_winter Thành viên mới

Bể Ngọc khánh mở rồi sao, chẳng biết đã có cải tiến gì chưa??? nhà em ở Pháo đài láng, đi Ngọc Khánh cũng tiện.
    Bể nước nóng em mới đi được 3 bể:
    Trần Hưng Đạo: bể truyền thống, cứ nhắc đến 4 mùa là người ta nghĩ ngay đến nó, ko có gì để nhận xét, bình thường.
    Trương Định: hơi xa nhưng cảnh quan đẹp- khu đó trông như resort ấy, giá vé khá rẻ: 20k. Em hồi năm 1 toàn đi bể này nhưng giờ thấy ko hợp lý lắm: rẻ được mấy đồng, bù lại công đi lại, đường xá xuống đấy tắc như cơm bữa, phải hôm đi giữa giờ ko sao, hôm nào đi vào giờ cao điểm thì biết mặt nhau.
    Ngọc Khánh: Em đến đó 1 lần rồi cạch luôn: bể khá đẹp, cảnh quan đẹp, phòng tắm lịch sự tiện nghi, khổ nỗi hôm đó xuống bể lắm "..." (nói thế nào nhỉ) cũng đẹp nốt , mải ngắm quá chẳng bơi biếc gì được!
    Bể Đặng Tiến đông chưa đi thử, hôm nào đi thử tí nhưng nhà em ra đó cũng hay tắc chỗ Trần Anh.
    Có lẽ với anh nào ở Chùa Láng và em thì bể Ngọc khánh là best choice!!!
    Chị new_face hay đi ngọc khánh có mua vé tháng không ạ, cho em hỏi cái hạn dùng của vé tháng đó là bao lâu ạh???
    Em máu đi bơi lắm, cũng định mua vé tháng để đi cho đều nhưng nhu cầu & khả năng nhiều lắm cũng chỉ bơi 2-3 buổi/ tuần thì... hơi khó nhỉ... ai cho em góp gạo với!
  4. New_face

New_face Thành viên mới

Bể có vé tháng chứ bé, vé 15 ngày và 1th đều hạn bơi trong vòng 3tháng. Bé ít đi thì mua cái loại 15 ngày thui, 400k, đắt hơn mua loại 30ngày (750k)
    Bơi 2,3 buổi / tuần là wá đều roài, lo chi
  5. batmanz

batmanz Thành viên mới

bể ngọc khánh ở chỗ nào vậy, ai vẽ đường đi, tớ ko rành đường trên đó lắm
    400K 15 buổi hạn dùng trong 3 tháng hả các bạn
  6. New_face

New_face Thành viên mới

Biết Giảng võ chưa bé, biết rồi thì biết Hotel Hà nội chứ, nhìn thấy hồ Giảng Võ chứ, hìhì.
    Bé cứ ddi vòng theo hồ đến kịch thì thui, sẽ thấy trung tâm GTC, đi vào đó là bể bơi Ngọc khánh.
    Giá vé như đã nói ở trên
    Chúc bơi khoẻ
  7. R_E_D

R_E_D Thành viên tích cực

Bác New_face chắc đi bơi nhiều bể. Bác cho em hỏi giá bơi ở bể Đặng Tiến Đông là bao nhiêu ? Vé tháng ở đó là bao nhiêu ạ?
  8. New_face

New_face Thành viên mới

Hì, tớ mới bơi ở Ngọc khánh với KS Bảo sơn thôi. Chưa ra ĐT Đ. Nhưng chắc là rẻ hơn ở NK. Thấy dân bảo là bơi ở đó hông khoái lém, chả bít có thực không
  9. trandung984

trandung984 Thành viên mới

Giá vé ở Đặng Tiến Đông cũng 35 nghìn. Nước ở Đặng Tiến Đông xử lý tốt hơn nhưng không có khăn tắm.
  10. New_face

New_face Thành viên mới

Thế à, tớ chưa đi nhưng thấy bảo là nước không tốt bằng, mí lại nước ở NK mặn cơ , nhưng hè thì bể NK đông dã man, chán .