1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Beatz 4____When.Where.How????

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi Max_Guevara, 08/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Max_Guevara

Max_Guevara Thành viên mới

Cách đây ko lâu EDM có họp bàn về chuyện chuẩn bị chương trình BEATZ 4.Theo như em được biết thì BEATZ 4 dự định tổ chức vào tháng 7 đúng ko ạ.từ bây giờ đến tháng 7 ko còn nhìu thời gian nữa vì tất cả mọi người còn bận rộn với công việc hàng ngày của mình.vậy tại sao chúng ta ko đẩy mạnh việc chuẩn bị chương trình,từ việc chọn lựa và xây dựng kịch bản,phân công công việc,tìm nhà tài trợ,tiến hành tổ chức.....ngay từ bây giờ để với chừng đó thời gian chuẩn bị,chúng ta có một chương trình tốt nhất có thể.
    tổ chức EDM có một số lưọng thành viên đông đảo,mỗi người đều có thế mạnh riêng của mình,sao chúng ta ko cùng góp sức vào chuẩn bị để có một show diễn làm hài lòng cả người chơi và ngưòi thưởng thức.
    Bây giờ chẳng phải là lúc EDM đang được để ý đó sao.sau nhưng chương trình truyền hình,sao chúng ta ko làm một cái gì đó phù hợp và đúng lúc để thực hiện mong muốn của chúng ta là phổ biến nhạc điện tử.Đừng để những kịch bản hay nằm trên giấy mãi,đừng để nhiệt tình của mọi người nhạt đần đi 1 cách lãng phí.Nếu chúng ta ko tận dụng được khả năng của rất nhiều thành viên EDM,nếu những bản kế hoạch chỉ được để mắt tới 1 vài lần bởi 1 vài thành viên thì có phải là 1 sự lãng phí.
    beatz3 đã là 1 bài học,chúng ta đã có nhiều thời gian chuẩn bị nhg cũng ko thu được thành công như mong muốn.chắc ko ai muốn chuyện đó lặp lại.
    em ý kiến ý cò cũng vì mong chúng ta sẽ có 1 chương trình hoành tráng,ít nhất là như chúng ta mong muốn,và cũng mong là có thể hâm nóng bầu không khí của EDM.mong mọi người cùng ủng hộ em
    Luv ya all
  2. silentshadow

silentshadow Thành viên mới

ủng hộ iem.........nghĩ ngay điiiiiiiiiiiiiiiiiiii....................................................... làm ngay điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..........
  3. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

Dự định làm ngày 15/7 nhưng hiện giờ cũng chưa có kế hoạch cụ thể nào. Phải lên kế hoạch gấp rút thôi còn xin tài trợ. Đang đợi Tommy Việt viết kế hoạch phác thảo.