1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Beatz Series - 3 1/3 - Info & Fotos inside

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi honghaxinh, 03/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

Chú ý + Khuyến cáo: Hình ảnh của EDM. Đề nghị không sử dụng hình ảnh này để minh họa cho những mục đích khác. Ảnh được gửi tại đây để chứng tỏ chúng tôi có thể vui chơi hết mình mà không sử dụng ma túy hoặc các chất gây nghiện bị cấm.
    Hà đi múa cái bút dạ và CD Case đi.
  2. Giao_Hoang

Để nhớ lại x em nào, hôm qua có những ai tới nào: 5 DJ này, GH, Oishi, Lucky_cat, Yasu82, Cundc, Linhlovely, Kienlion, Mskool, Khothua, Sammy, Terminator3, Max_Guevara, moondy_eye, DJXO, Bluemen, cậu em của Bravery, Mèo bạn Tuấn Kruise, Nga bạn My, "chú của Kool", anh Hoàng sếp của Hà, Dom_rocker......
    Hôm qua còn thấy máy ảnh của Kruise và Kienlion chụp sao chẳng thấy đâu cả. Mất tính thời sự.
  3. dom_rocker

dom_rocker Thành viên mới

Anh quên gồi cả chị Phương Anh , sao mai của điểm hẹn của vtv đài truyền hình Việt nam của anh Hoàng sếp của anh Hà DJ của EDM ( ui mệt quá há há)
    Cái anh Việt hum qua trông dễ thương dã man nếu mà anh ý mà không tranh nhà vệ sinh của em hum đi uốn rượu làm em đau đớn mất 18 phút thì em đã thích anh ý lâu gồi.
    Hà hà, xì pam nhìu quá anh Giáo đuổi đi bi h...
  4. Giao_Hoang

Giờ thì lòi đuôi ra rồi nhé. I warn you!!!
  5. linenfan

linenfan Thành viên mới

Alô, vote cho GH một phát vì msg ở cuối các ảnh được post - nêu rõ ảnh ta là hoàn toàn vui chơi trong sáng. Bạn thấy vụ này hợp ý đảng lòng dân đấy. Thông điệp về sân chơi lành mạnh của EDM được tăng cường hơn. Thanks bạn GH đã lo vụ truyền thông/đối ngoại này.
  6. Giao_Hoang

Không bôi đỏ khuyến cáo như thế, mai mốt lại có con vịt nào đó sử dụng để minh họa cho một bài báo về tệ nạn nào đó thì khổ. Biết đâu biết đâu đấy. Mình cứ phải cẩn thận. Ngay cái avatar mặt cười của GH, khổ công mãi mới thiết kế được giờ lại bị hội báo Lao Động thản nhiên dùng trong trang 6 của tờ Lao Động T7 CN gì đó.
  7. DJNRG

DJNRG Thành viên mới

Kính thưa anh GH. Nếu trong báo LĐ số Tết thì chính là em đã sử dụng avatar của anh đấy ạ. Xin thưa là cty em design báo LĐ số Xuân ạ.
    Xin mời anh một bữa nhuận ảnh . hehe
  8. Giao_Hoang

Ặc, hoá ra là ông em. Thôi người nhà thì không sao, may quá mình chưa nói gì nặng nề không lại hố .
    Quên mất hôm nọ còn kể thiếu em PianoLove đến vào phút chót. Thích cái ảnh dancing của em Max quá, thấy được chuyển động. Buồn cười nhất hôm đó mình bắt chước mấy kiểu nhảy của Bravery, Deejayzx, DJXO, Oishi. Dân mình vung tay múa chân kiểu hip hop cũng nhiều quá. Không biết bao giờ mới được học Melbourne Shuffle đây vì nhảy mãi một kiểu cũng thấy chán.
  9. Girl_inLove

Girl_inLove Thành viên mới

Hic, lại mặc áo trắng nữa, ác thật!!!
    Nhìn thì xí trai mà sao mình cứ chết mê chết mệt, giời ơi là giời
  10. deejayz-x

deejayz-x Thành viên rất tích cực

điêu toa ra phết nhở em dorm, anh tranh bao giờ, anh nhường em cái tầng 2 thì em cứ đòi xuống cái tầng 1 của anh mà bây giờ lại nói anh tranh hả, e hèm.
    Thế là thêm một kinh nghiệm nữa, âm thanh ánh sáng ko tốt thì cứ cheesy Eurodance & hiphop mà chiến thì cứ gọi là phải xôm lắm lắm.
    My traxxlist:
    oy, me just goddamn forgot :D