1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Becky Sharp xấu quá đi.............[:D]

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Ghost_Killer, 04/06/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MaxFire

MaxFire Thành viên rất tích cực

chú thử nhòm lại cái HLC của chú đi, thế này người ta gọi là chó chê mèo lắm lông
  2. Tuylip_den

Tuylip_den Thành viên mới

Anh Ghost_Killer muốn cúc cu chị Béc nhà ta thì cứ thẳng thắn đến nhà chị để cúc cu tại sao lại nói xấu chị ấy trên ttvn thế này. Anh làm thế thì chị ấy ê sắc a`? Không biết chị ấy có xinh không nhưng em thấy anh Ghost_Killer chẳng ga lăng và lịch thiệp với bạn gái gì cả. Tình hình này thì anh chẳng có ai để ý đâu........hic hic

Một túp lều tranh, hai cái hũ vàng

Được tuylip_den sửa chữa vào 11/06/2002 10:08
  3. Becky_Sharp_new

Becky_Sharp_new Thành viên quen thuộc

Hợ không có chú thì cái chợ HP này vẫn thế mà có chú thì chỉ tổ làm cho nó chán thêm thôi. He he he........Còn chị xinh hay xấu thì mặc xác chị. Vẫn có người yêu là được phải không chú em. He he he...chị đùa thôi, chị đây không giận chú em trẻ người non lòng đâu. He he he.....

KHÔNG CÓ GÌ QUÍ HƠN ĐỘC LẬP TỰ DO !!!
    HÃY ĐỂ CHO TÔI YÊN !!!
  4. Ghost_Killer

Ghost_Killer Thành viên rất tích cực

..he..he..May ra mèo mù vớ cá rán chứ em thì có ma nó thèm yêu , hay là tự động viên mình.
    Tuylip_den ơi , anh Ga lăng cực kỳ..hic..hic...không tin hỏi Becgiê mà xem..........HLC còn vui hơn cái Box Hải Phòng này gấp vạn.
    My love is your love.
  5. Tuylip_den

Tuylip_den Thành viên mới

Vâng em thấy anh nói như thế thì em biết thế chứ làm sao kiểm chứng được. Nhưng thấy anh chê chị Béc thế kia thì khi nhìn thấy em chắc anh cũng lập một topic bảo em giống Quỷ cái chứ gì, tụi con trai bọn anh ai mà chẳng bảo mình galăng trước những phụ nữ xinh đẹp, còn những người xấu như em và chị Béc thì các anh chê bai, dè bỉu, các anh chỉ quan tâm tới các cô gái xinh đẹp ưa nhìn thôi. em nói thế anh sẽ không thấy sai chứ, hy vọng là anh sẽ không thấy buồn trước thực tế đáng buồn ấy.
    Còn box HLC thì em cũng là thành viên, nhưng em cũng buồn vì bài bên ấy kém chất lượng quá, mà thành viên trong ấy lại còn thừa thời gian đi nói xấu phụ nữ box khác chẳng chịu xây dựng box của mình gì cả. Em cũng nghe nói nhiều về anh nhưng ...

Một túp lều tranh, hai cái hũ vàng
  6. Ghost_Killer

Ghost_Killer Thành viên rất tích cực

..khà..khà..Phải công nhận là tất cả những gì em Tuylip_den nói đều rất rất đúng như trong......SGK .Nhưng em ơi , thằng đàn ông ( dùng như thế cho nó nhấn mạnh ý nghĩa ) nào khi yêu mà chả mong có được con người yêu xinh đẹp , còn chả thằng nào ngu đần đến nỗi vác cả cái máy tiêu tiền tốc độ cao đó về nhà đâu (không chấp bọn thừa tiền ).
    Nữa nhé , HLC bi giờ không còn tham gia hoạt động trên mạng nhiều nữa.Các hoạt động off life được chú trọng , ví dụ như đội bóng chẳng hạn vì các thành viên đã quen nhau hết rồi , không còn cái gì mới mẻ để tìm hiểu và khám phá nhau nữa..............
    Và cuối cùng..hic..hic..ai nói với em cái quái gì về anh thế?
    My love is your love.
  7. Becky_Sharp_new

Becky_Sharp_new Thành viên quen thuộc

He he he cái Topic này nên chuyển thành nơi cuc cu giữa tulip_den và bé Ghost đê.

KHÔNG CÓ GÌ QUÍ HƠN ĐỘC LẬP TỰ DO !!!
    HÃY ĐỂ CHO TÔI YÊN !!!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa