1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Benefit của em Hieurua bên muare. Tin đuợc không ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi autumnmoon86, 26/12/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. autumnmoon86

autumnmoon86 Thành viên mới

uh , có lẽ tớ chờ bạn tớ mang cái hộp dởm về rồi mượn ai có hộp xịn và ai đã mua của Hieurua rồi check vậy, chứ bây giờ thì cũgn chẳng dám kết luận sớm vì tớ mới chỉ đánh giá đc qua một số chi tiết kia thì chưa đầy đủ, hơn nữa cái mùi và màu nó còn tùy cái xưởng sản xuất nào của TQ nữa vì đồ tớ mua có thể là xưởng khác ở tàu nên mới có cái mùi thơm phức, mang sang muare hỏi thì lại phải mod vào can thiệp rồi đi tìm chứng cứ xác đáng mà sợ nhất là khi sự vụ chưa rõ ràng thì mình luôn là người bị đánh hội đồng đầu tiên, cứ hỏi bên lam dep các nàng kinh nghiệm và nhã nhặn hơn. Nhưng thực sự thì tớ luôn ác cảm với Hieurua từ khi em ý xuất hiện trên muare với cái kiểu chém cắt cổ như cái vụ son MAC 30k bán 150k nghe mà tức, thực ra nếu em ý cứ luôn nhận là fake thì thôi mình chẳng có cớ nhưng tự nhiên em ý cũng thành đc một thương hiệu chuyên bán hàng xịn ngang với mấy nick uy tín khác nghe mà ớn
    Bạn dauthouu bảo mini không có hàng fake thì nhầm to luôn, nếu mà đi qua biên giới Thái Lào nhìn mini xếp cả rổ, cả Dior channel đủ hết. Mà nói thật chứ tớ nhìn cái ảnh em ý chụp mấy cái hộp mini clinique lở lóc bong tróc nói thật không phải fake thì có khi là hàng tồn kho vài năm
    Nhưng nếu có nàng nào đã mua hay đã dùng đồ thật thì cứ vào đóng góp cho tớ vài nhận xét hay kinh nghiệm nhé
  2. viethp

viethp Thành viên mới

hic, em thì chưa mua mỹ phẩm của chị này bh nhưng hm đi vs bạn em qua đấy xem quần áo thì ấn tượng khá tốt vì chị í rất thoải mái, để mình tự nhiên xem đồ, giọng cũng nhẹ nhàng. Bạn em mua đc 1 cái áo khoác, chị ấy bớt cho 10k vì khai trương. chị này cũng thuộc dạng hot girl mà, làm ăn vớ vẩn bị chửi cho chết ấy chứ :-s đang định mua benetint mini nhưng tình hình này có khi hóng thêm đã
  3. autumnmoon86

ơ hay thế chả lẽ cứ hot girl thì bao giờ cũng luôn làm điều tốt với chả không dối trá à ? Chẳng hiểu tứ bao giờ ở VN tự dưng sinh ra cái chủ nghĩa sùng bái hot girl cứ tôn thờ như thánh sống ý, xin lỗi em chứ chắc em này mới vào mem muare hay là em thuộc thế hệ 10x mới nói cái giọng ngây thơ thế ý chứ cách đây khoảng 3,4 năm gì đó muare liên tục xi căng đan của các em hot girl đấy ạ, xinh đẹp thôi rồi, chuyên đi LX ( hồi đấy LX là kinh lắm rồi đấy) mà chuyên bán đồ fake lãi phải đến cả chục triệu, giọng ngọt xơi xới ai cũng yêu quý, đến lúc bị lật mặt thì chối biến mất tăm tích, đến nhà đòi thì chạy biệt, rồi tạo nick ảo chửi hội đồng người ta như té nước ý em ạ
  4. pillory

pillory Thành viên quen thuộc

Bó tay, lò dò vào enbac xem mắc cười quá lại fải comment 1 câu
    rút kinh nghiệm những lần trước, đợt này mình xóa hết info cá nhân rồi
    hết cả chửi bới hăm dọa
  5. viethp

viethp Thành viên mới

[/quote]
    ơ hay thế chả lẽ cứ hot girl thì bao giờ cũng luôn làm điều tốt với chả không dối trá à ? Chẳng hiểu tứ bao giờ ở VN tự dưng sinh ra cái chủ nghĩa sùng bái hot girl cứ tôn thờ như thánh sống ý, xin lỗi em chứ chắc em này mới vào mem muare hay là em thuộc thế hệ 10x mới nói cái giọng ngây thơ thế ý chứ cách đây khoảng 3,4 năm gì đó muare liên tục xi căng đan của các em hot girl đấy ạ, xinh đẹp thôi rồi, chuyên đi LX ( hồi đấy LX là kinh lắm rồi đấy) mà chuyên bán đồ fake lãi phải đến cả chục triệu, giọng ngọt xơi xới ai cũng yêu quý, đến lúc bị lật mặt thì chối biến mất tăm tích, đến nhà đòi thì chạy biệt, rồi tạo nick ảo chửi hội đồng người ta như té nước ý em ạ
    [/quote]

em 8x xịn chứ k phải 9x hay 10x đâu chị ạ, và e cũng chả tôn thờ j mấy chị/bạn/em hot girl cả, em chỉ nói những cái em nghĩ thôi, còn theo em chị đã vốn ác cảm vs hàng này như thế thì qua bên chị Phương Anh caheomap mà mua chị ạ, yên tâm mà dùng k lăn tăn j cả. Chứ kể cả nếu hàng này có chứng minh đc là ngta bán hàng Au thì ấn tượng vốn k tốt mua về rồi dùng vẫn k thoải mái. Em cũng rất ghét loại bán fake mà rao là Au, đặc biệt là mỹ phẩm, nhưng loại lừa đảo ấy thì đầy rẫy chả thiếu, nên cái chính là tìm đc hàng mình tin tưởng thôi, chứ đối chất vs loại ấy thì k cãi lại đc, giọng chợ búa sợ lắm, rồi lại rước bực vào người!
    Em chỉ dám ý kiến thế thôi ạ!
    Được viethp sửa chữa / chuyển vào 13:24 ngày 30/12/2009
  6. autumnmoon86

tại chị thấy em có vẻ bênh em ý hơi quá mức đâm nghi ngờ ;;), à dĩ nhiên với người mua rồi thì có thiện cảm, hơn nữa có lẽ vì chị ác cảm sẵn nên chụp mũ thái quá chăng biết đâu em ý bán hàng thật chắc mình phải quỳ gối đến xin lỗi quá =)), nhưng đơn giản là chị là mem lâu hơn em và chị đã chứng kiến rất nhiều kiểu đạo đức giả thế rồi nhưng khi lòi đuôi thì tráo trở kinh người, thế nên chị ko bao giờ đánh giá người ta bán hàng "AUth" chỉ vì người ta " tốt bụng dễ thương" cả, vì thực ra thì mua nhiều chị lại thấy người bán hàng auth hay "kiêu " một chút hơn là dễ thương, đó là cảm nhận của chị
  7. TRANGKEOshop

TRANGKEOshop Thành viên mới

8. chibikey

chibikey Thành viên mới

Công nhận hồi trc bạn này bán đồ fake mắc thấy mồ, thế mà mọi ng cứ mua rào rào, chắc tại bạn í nhỏ nhẹ dễ thương. mÌnh có ngèo cũng ko rớ vào đồ fake. Còn giờ thì bán đồ au thì chưa mua nên hổng dám comment, nhưng mới đầu cũng thấy lạ là sao hổng thấy ăn lãi "ác ôn" như hồi bán đồ fake hehe
  9. viethp

viethp Thành viên mới

ôi em chả dám cho con bạn em xem cmt này đâu (n mua 1 cái áo khoác ở hàng chị này mà ) rồi n lại đay nghiến e vì e rủ n ra hàng đấy xem trong khi e k mua j còn n mua cái áo khoác gần 400k
  10. thoivay

thoivay Thành viên mới

đây là chai benetint em mua của chị ý, đến tận cửa hàng mua lun
    ảnh em chụp = đt k dc rõ lắm nhưng chắc cũng đủ để mọi người thử xem là fake hay au !