1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bệnh đại tràng chữa bệnh hội chứng ruột kích thích hiệu quả như thế nào?

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi minhhaiyen, 12/12/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minhhaiyen

minhhaiyen Thành viên mới

Tôi năm nay 29 tuổi. Tôi thường bị đau bụng và bị đi ngoài phân sống hoặc táo bón. Buổi đêm đi vệ sinh không biết bao nhiêu lần.Đi khám bác sĩ nói tôi bị đại tràng co thắt. Tôi đã uống hết tháng thuốc mà nó chỉ đỡ không khỏi hẳn được. Tôi đang rât lo lắng. Mọi người nếu ai biết phương thuốc nào chữa hiệu quả xin chỉ giúp tôi
  2. doankhanhtrung

doankhanhtrung Thành viên mới

Tôi bị bệnh đại tràng hành hạ đã nhiều năm nay. Tôi cũng chữa nhiều bệnh nhưng chỉ đỡ được 1 thời gian cứ nghĩ là khỏi hẳn nhưng rồi lại bị tái phát trở lại. Được người quen giới thiệu thuốc tràng khang bảo điển chữa bệnh đại tràng hiệu quả nên tôi đã sử dụng. Sau 2 liệu trình kiên trì sử dụng thuốc giờ bệnh đại tràng của tôi đã khỏi hoàn toàn. Tôi đã dừng thuốc 1 thời gian và vẫn thấy bình thường không có dấu hiệu quay lại của bệnh. Bạn tham khảo nhé. chúc bạn mau khỏi
  3. hoangminhthe

hoangminhthe Thành viên mới

Mình thấy tràng khang bảo điển chữa bệnh đại tràng rất hiệu quả đấy bạn tham khảo xem
  4. minhnamson

minhnamson Thành viên mới

Bạn dùng tràng khang bảo điển đi chuyên chữa về bệnh đại tràng đó . Hiệu quả bạn ạ
  5. minhquangdang

minhquangdang Thành viên mới

Bố em bị đại tràng đã6 năm mà dùng tràng khang bảo điển giờ đã khỏi rồi. Em chia sẻ mọi người có thêm bài thuốc tin cậy để sóm khỏi bệnh ạ. Không phải tốn bao nhiêu tiền và công sức chữa nhiều nơi như gia đình em trước đay nữa