1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bệnh nhiều người mắc: Ra mồ hôi tay và chân!

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi linh_beo_dien, 12/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mirage2310

mirage2310 Thành viên mới

Hi cả nhà, sao nhiều người đồgn cảnh ngộ với mình thế nhỉ ?
    Mình cũng bị bệnh này, cũng ko nặng lắm nhưng trời nóng thì ra mồ hôi chân tay rất khó chịu, vì công việc của mình bị bệnh này rất bất tiện nên mình quýêt định đi chữa theo quảng cáo trên internet là bệnh viện VIỆT PHÁP có phươgn pháp ngâm chân tay trong dung dịch điện để chữa mồ hôi tay, mình đã đến chữa 2 đợt, hết tổng công gần 400 USD, tay có khỏi nhưng CHỈ TRONG THỜI ĐIỂM CHỮA, ngừng khoảng 2 tuần là mồ hôi tay lại ra, người ta nói là phải chữa nhiều, chữa liên tục mới có hiệu quả, mình có hỏi 1 em gái ở đó đã chữa đến đợt thứ ... 7 mà vẫn chưa khỏi mà tốn gần 20 triệu rồi ... phương pháp này rất tốn kém mà chưa có gì đảm bảo là khỏi ( kết quả theo quảng cáo là khỏi trên 80 % của bệnh viện VIỆT PHÁP rất mơ hồ ). Thế nên mình muốn thông báo cho mọi người biết để cân nhắc tránh mất tiền oan !
    Chào cả nhà
  2. eckdb

eckdb Thành viên mới

gần đây lông nách bị màu trắng ở chân lông (giống như là dính đất á), chỉ bị có 1 bên thôi
    tại sao vậy ?
    trị như thế nào ?
    xin cảm ơn mọi ý kiến
  3. explorer

explorer Thành viên quen thuộc

Cảm ơn Mirage..... có thể mọi người sẽ bị mất tiền oan nếu không được biết.
  4. phuongdung8682

phuongdung8682 Thành viên mới

Chị ơi thế bây giờ chị không bị ra mồ hôi nữa à? Em chỉ sợ cắt cái hạch ấy đi về sau minh tiệt không ra tí mồ hôi nào nữa thì chết.
  5. bigmoney

bigmoney Thành viên mới

em tuong có mỗi mình em bị không ngờ nhiều người bị nhỉ
    vấn đề em quan tâm bay giờ là chữa trị xong có khỏi hẳn không ,hay là vài hôm lại bị thì cơm toi,nói thật có lần em định chặt mẹ nó ngón tay đi cho đỡ tức,và lại bi giờ muốn chữa cũng chưa có tiền .......đau quá các bác ạ
  6. thuyhang182

thuyhang182 Thành viên mới

Tôi nghe nói chữa bằng fương fáp cắt hạch giao cảm sẽ ảnh hưởng đến chuyện có con sau này đối với fụ nữ. Có đúng thế k ạ? Có bác nào cho biết chính xác đc k?
    Có ai ở TPHCM đã chữa bằng fương fáp này chưa? Ở BV là tốt ạ? Many thanks trước nha.
  7. dombeo

dombeo Thành viên mới

Hi all, tớ cũng đã bị qua cái chứng ra mồ hôi chân và tay này rồi, nhưng chắc là không bị ướt đầm như các bạn.
    May là tớ gặp được 1 ông thầy Đông Y trong TP.HCM, có phòng mạch tại Đông Hải dược phòng tại số 5 Hải Thượng Lãn Ông-Q5. Sau khi uống 13 thang thuốc thì hết sạch mồ hôi tay chân. gần 1,5 năm rồi chưa bị lại. Theo giải thích của ông Lang này thì chứng bệnh này chủ yếu là do khí hậu của VN và cách sinh hoạt không đúng cách của chúng ta gây ra. Cụ thể như đang đi nóng về vào ngay phòng điều hoà lạnh or đi tắm, tắm muộn, mùa đông đi chân trần, v v. làm cho kinh mạch trong người bị rối loạn, khí huyết không lưu thông..... Nói chung là rất dài dòng nhưng được cái thuốc thì rẻ và bắt mạch chỉ dẫn tận tình.
    Tổng chi phí khoảng 400N, hình như 30N/thang.
    Nếu ai ở TP.HCM có thể đến thử địa chỉ trên để bắt mạch và cắt thuốc.
    Thông báo thêm là uống thuốc Đông y không tốn thời gian lắm đâu, chỉ cần ra chợ mua cái nồi nấu thuốc của TQ khoảng 100N, đun vô tư không sợ cháy, sau đó để uống dần.
    Cheer
  8. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Đấy là cắt, còn đây là họ bơm huyết thanh nóng để triệt tiêu tuyến mồ hôi ở đầu cái hạch ấy, nếu như có di chứng thì chả có bệnh viện nào dám làm đâu bạn ạ.
  9. Haiau_com

Haiau_com Thành viên rất tích cực

thực sự bệnh này rất bất tiện, làm việc gì cũng k tự tin