1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

bệnh tật của đàn gà ....

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi belysymbol, 26/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. belysymbol

belysymbol Thành viên rất tích cực

bệnh tật của đàn gà ....

hiện tại do ăn chơi quá độ nên bely@ đã bị lao lực đến nỗi mất tiếng roài ..... bệnh tật đổ dồn dzề. Răng đang mọc đau dzã man, họng đau nói ko ra tiếng chỉ nghe tiếng thều thào thui các đức lang quân thì đi leng beng dzới các bà nhỏ bà bé bỏ lại con gà mái già nì ở nhà nèm treo queo dzới nỗi bệnh tật dày vò người thì nóng hầm hập thí nì đây ( chắc bệnh này do anh whis@ gây ra cho bely@ roài tại dzì hum qua anh ta ngồi cạnh mình mình lại cướp mất đồ ăn của anh ý nữa ). Các bác gà trống nhà mình ai có lòng hảo tâm qua nấu dùm em bát cháo hành cái nhờ ..... em xin đa tạ đấy .....còn ko thì ..............

đừng bao giờ bỏ cuộc nếu anh vẫn có thể tiếp tục,đừng bao giờ nói ko còn yêu nữa nếu như nước mắt em vẫn có thể giữ chân anh

Được belysymbol sửa chữa / chuyển vào 15:40 ngày 08/06/2003
  2. kankuli

kankuli Thành viên rất tích cực

[​IMG][​IMG]Bely ơi.Một người như em mà bây giờ bị cấm khẩu thì làm sao em chịu được cơ chứ.Tội nghiệp em quá đi.Em chạy ra ngoài hiệu thuốc mua mấy viên trepxin về ngậm là đỡ liền à.Nhớ lần sau đừng có la hét nữa nha.[​IMG]
    Ngày mai đang bắt đầu từ ngày hôm nay.
  3. LinhTinh_ne

LinhTinh_ne Thành viên mới

Trùi, còn nguyên cả hàm răng của bé lỳ nè, bé lỳ nói nhiều quá nhưng lại ăn hơi bị ít( ít so với thường ngày hihi) nên mới bị đau họng đấy, lần sau thì ăn nhiều thêm nữa vào nhé, hihi
    Chúc bely mau khỏi bệnh, chứ mà cứ giả bộ bệnh để các lang quân rầm rầm mua quà bánh để đi thăm là không được nghe chưa, hhihhi, không thì linhtinh sẽ cắn lại đó, mà không cắn vào tay đâu, mất vệ sinh lắm, cắn vào cái mỏ choe choé của bely cơ.
  4. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Thật không thể tưởng tượng nổi là 1 ngày nào đó bely@ lại bị cấm khẩu... hichic... chuồng gà này sẽ vắng tiếng cục tác của bely@... và ngày ngày vẫn trôi qua bình thường thui mà bely@ nhỉ?
    bớt ăn chơi đi em!
    Hanh phuc la dau tranh
  5. batre

batre Thành viên mới

Đáng đời bà nhá, đi mà không rủ tui, âm thầm bỏ bạn theo mấy ông chồng và bồ nhí (lâm râm cầu nguyện cho bả tắt tiếng 1 tuần)
    cơm nguội cũng là cơm
    bà già cũng là phụ nữ
    rượu giả cũng là rượu
    Bà Trẻ lúc nào cũng trẻ
  6. belysymbol_0209

belysymbol_0209 Thành viên quen thuộc

phảo cônh nhận vấn đề trù ẻo của batre@ dạo này tăng ghê nhá, hum nay tui ho đến rát cả cổ ........thí là mất hết giọng nói thánh thót của bely@ roài ......vình biệt mi bùn ơi
    yêu nhau chưa hắn ở bên nhau đã hạnh phúc , mình có thể hy sinh vì hạnh phúc của người mình yêu
  7. 100dong

100dong Thành viên quen thuộc

hai bà này chẳng hoà hợp với nhau gì cả , chỉ giỏi đá nhau , lại khổ tui

không phải yêu mà là rất yêu
  8. belysymbol_0209

belysymbol_0209 Thành viên quen thuộc

tui cấm lão đấy nhá ....... tui oánh à, tui tạ acid à ..... tui ghen lém à ....
    yêu nhau chưa hắn ở bên nhau đã hạnh phúc , mình có thể hy sinh vì hạnh phúc của người mình yêu
  9. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Thua...
    Cấm khẩu mà thế đấy!!!
    Hanh phuc la dau tranh
  10. belysymbol

belysymbol Thành viên rất tích cực

cấm khẩu nhưng tay của bely@ vẫn hoạt động tốt lém nhá ..... type liên tục 90từ/phút è ..... thi tốc ký dzới bely ko ??

đừng bao giờ bỏ cuộc nếu anh vẫn có thể tiếp tục,đừng bao giờ nói ko còn yêu nữa nếu như nước mắt em vẫn có thể giữ chân anh