1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bệnh thủy đậu có nguy hiểm không?

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi ngguyennhinhpham, 22/11/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngguyennhinhpham

ngguyennhinhpham Thành viên mới

Cả nhà cho em hỏi dính phải bệnh này thì có nguy hiểm không ạ? Với lại trị bênh này bằng phương pháp nào thì hiệu quả nhất ? Chữa trong bao lâu thì khỏi được ạ ? em cảm ơn
  2. Nguyennhanai

Nguyennhanai Thành viên mới

Bệnh thủy đậu nên chữa triệt để nếu không cũng rất nguy hiểm nha. Bệnh thủy đậu sẽ xuất hiện 10 – 14 ngày sau khi tiếp xúc với nguồn bệnh, khởi phát bệnh thường đột ngột với triệu chứng nổi mụn nước, mụn nước nổi ở vùng đầu mặt, chi và thân, mụn nước xuất hiện rất nhanh trong vòng 12 – 24 giờ có thể nổi toàn thân. Để chữa căn bệnh này thì có nhiều phương pháp chữa như tôi thì tôi sử dụng Thủy đậu hoàn đan của nhà thuốc đông y bà kiều dùng có 1 tuần là khỏi và không để lại seo luôn ý.
  3. Thanhhuyenhoa123

Thanhhuyenhoa123 Thành viên mới

mình là con trai lại bị thủy đậu nên rất sợ ảnh hưởng đến vấn đề sinh sản sau này.mình lại còn chưa có gđ nữa nhưng sau khi mua và sử dụng thuốc Thủy Đậu Hoàn của nhà thuốc Vạn xuân Đường thì mình thấy tác dụng nhanh lắm sau 4 ngày thì mình gần như là khỏi chỉ còn vài nốt mụn nước thôi.với lại sẹo do mụn nước để lại cũng nhanh se lại và gần như không để lại sẹo.mình thấy thuốc này hay nên đưa lên đây để ai bị thủy đậu thì tham khảo.
  4. nguyenthanhhang

nguyenthanhhang Thành viên mới

mình cũng từng bị thủy đậu uống cái Thủy đậu hoàn hết đấy ban, mà đk cái uống cái đấy ko bị sẹo