1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bệnh viện Thần kinh Trung Ương ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi green_2810, 20/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. green_2810

green_2810 Thành viên mới

Bệnh viện Thần kinh Trung Ương ?

Tớ có một người bạn bị bệnh, tớ rất cần đến Bệnh viện Thần kinh Trung ương nhưng tớ không biết địa chỉ cụ thể. Tớ chỉ biết hình như nó ở tận Hà Tây, bạn nào biết làm ơn chỉ đường giúp tớ được không ? Có thể đi xe bus không ?
    Cảm ơn nhiều !
  2. kisskillingkids

kisskillingkids Thành viên mới

Chưa nghe thấy Châu Quỳ bao giờ ah .
    Đi sang bên Gia Lâm . Đến cầu chui rẽ phải , ra đường 5 .
    Nếu đi xe BUS thì đi tuyến Cổ Loa nha !!!
  3. dungthutrang

dungthutrang Thành viên mới

Đấy là bệnh viện tâm thần TW nằm ở huyện Thường Tín - Hà Tây. Bạn đi hết đường Giải Phóng qua bến xe phía Nam đi theo quốc lộ 1A cũ khoảng 15km thì đến thị trấn Thường Tín đi thêm 1 đoạn nữa thì rẽ phải (đường rẽ đối diện với bưu điện Thường Tín ở bên tay trái đường,bạn yên tâm biển chỉ đường to vật vã ngay bên tay phải đường,đây cũng là đừng rẽ vào chùa Đậu nổi tiếng của Hà Tây và cũng là đường đi vào Bình Đà làm pháo nổi tiếng 1 thời ) Bệnh viện cách đường 1A khoảng 4km thôi bên tay phải đường. Bẹnh viện đẹp như 1 công viên có sân bóng đá đẹp như mơ và bệnh nhân nhiều người rất đáng yêu k như bệnh tật mà họ mang trong mình.
  4. dungthutrang

dungthutrang Thành viên mới

Trời ơi quên mất có tuyến xe bus đến tận chỗ rẽ vào viện,bạn phải bắt xe ôm từ 1A cũ vào mất khoảng 5 nghìn VNĐ (4 km mà nhưng có thể giá này bây giờ k phù hợp rùi vì giá xăng lên ) Tôi k nhớ chuyến số mấy nhưng bạn cứ đến mấy điểm chờ xe bus bắt đầu từ bệnh viện Bạch Mai mà xem đó là tuyến số mấy. Quá đơn giản
  5. green_2810

green_2810 Thành viên mới

Đúng nơi này rồi, cảm ơn bạn nhiều nhé ! Hi vọng nó sẽ đơn giản như bạn đã chỉ cho tớ !
    Những người bệnh ở đó cũng từng là người bình thường mà ! Và sẽ trở lại bình thường !
  6. vespapx

vespapx Thành viên mới

thế bạn của bạn đã được bác sỹ khám chưa? Tớ nghĩ lúc đầu nên vào Bạch Mai khám cho gần (ở đó cũng có chuyên khoa về thần kinh và chuyên môn của các bác sỹ cũng cao). Tuỳ rừng trường hợp mới phải đi xa như thế thôi.
  7. kara_men

kara_men Thành viên mới

Ừ đúng đấy. Các bác cứ nghe chữ Trung Ương cho nó to chứ ở Bạch Mai có một khu nhà lụp xụp (sau nhà xác thì phải), analyze and repair tốt lắm