1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BHA Group - Trekking Group: Xuyên Đông Bắc Tuyên quang - Hà giang (2009) và Kilimanjaro - Tanzania (

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi bodyparty, 28/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. liketourism

liketourism Thành viên mới Đang bị khóa

Các mem của box du hý ơi! mình thấy rất nhiều thành viên của ttvn lập nhóm đi du lịch Sapa và leo Fan đợt Tết âm này. Mình ngắm thấy đợt tết âm này, các mem của box du hý có mặt tại Sa pa cũng phải lên đến gần 100 đấy. Vậy thì tại sao không nhân cơ hội hiếm có này, chúng ta, tất cả các thành viên của box du hý này không tập hợp nhau lại để giao lưu chụp ảnh, chúc mừng năm mới cái nhỉ?. Các nhóm chúng ta hãy thật cố gắng sắp xếp thời gian gặp nhau nhé!. Mình là đại diện của nhóm " Du lịch cộng đồng, khám phá sắc xuân Tây bắc 2008....". Nhóm chúng mình du xuân đợt này xuyên qua Tây bắc bằng bình bịch và sẽ có mặt tại Sapa vào sáng mồng 5 Tết, các bạn đại diện cho các nhóm nếu sắp xếp được thời gian hợp lý thì hãy pm để lại số điện thoại nhé, đến hôm đó chúng ta sẽ liên lạc hẹn nhau. Số của mình 0979168734
    http://www8.ttvnol.com/forum/f_233/1007941.ttvn
  2. little_che

little_che Thành viên mới

Nick cu?a bạn la? gi? nhi?, mi?nh chưa hê? pending ai ca?, chắc máy đê? ơ? pho?ng có ngươ?i khác sư? dụng.
    Cufng đang đợi trươ?ng đoa?n có ý kiến chính thức, vi? nhóm ơ? ngoa?i HN đaf off va? lên danh sách rô?i!
  3. anhchinhs

anhchinhs Thành viên rất tích cực

Còn nhận người nữa ko các Pác ơi. Em đang muốn đi quá
  4. IAN_WRIGHT

IAN_WRIGHT Thành viên mới

Nick cù?a bàn là? gì? nhì?, mì?nh chưa hĂ? pending ai cà?, chf́c mày 'Ă? ơ? phò?ng cò ngươ?i khàc sư? dùng.
    Cùfng 'ang 'ợi trươ?ng 'oà?n cò ỳ kiẮn chình thức, vì? nhòm ơ? ngoà?i HN 'àf off và? lĂn danh sàch rĂ?i!
    em nghĩ 'oĂn mĂnh nĂn ch't nhanh, 'Ăng $ 'f 'ặt vĂ, chứ tết ra sợ mua vĂ khĂ khfn.
    [/quote]
  5. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Bạn Body-party đang đi Campuchia đến 15/1 ngày mai về, ai thích đi thì cứ chạy và luyện tập dần đi là vừa., cần gì trưởng đoàn với phó đòan.
  6. nguyentrieuman

nguyentrieuman Thành viên mới

bạn huy leo vài lần rồi mà vẫn còn đi cơ à,ở nhà chăm con đê!
  7. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Leo Fan thì đơn giản nhưng trek Fans theo dẫy hoàng Liên thì khác, khác nhiều...
    Thế nên đây không phải là tour leo Fan,
  8. bodyparty

bodyparty Thành viên mới

He he, cuối tuần rồi tớ đi thác loạn ở Sihanouk ville . Đã nhắn tin cho toàn thể các đồng chí trong SG về tình hình buổi off, thời gian và địa điểm .
    Còn danh sách chỉ là .... danh sách. Chốt hay không là ở các bạn thôi. Với những ai nhiệt tình thì dang sách chẳng là cái gì cả.
  9. IAN_WRIGHT

IAN_WRIGHT Thành viên mới

yes. đc lời anh Trưởng em như cởi tấm lòng rồi. Tập và tập thôi.
  10. anhchinhs

anhchinhs Thành viên rất tích cực

Cho em xin 1 chân nữa được ko?
    Các bác Pm cho em sdt em alo lại cho. Em ở HN