1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bị bệnh đại tràng thì phỉ dùng thuốc gi?

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi maithienphong, 06/12/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. maithienphong

maithienphong Thành viên mới

Em bị bệnh đại tràng. Em đang hoang mang vì không biết dùng thuốc gi hiệu quả. Ai biết thuốc nào trị bệnh đại tràng hiệu quả chia sẻ giúp em với ạ
  2. minhhaiyen

minhhaiyen Thành viên mới

Bệnh đại tràng bạn dùng tràng khang bảo điển nhé. Hiệu quả đấy bạn ạ
  3. doankhanhtrung

doankhanhtrung Thành viên mới

Bố em bị đại tràng đã6 năm mà dùng tràng khang bảo điển giờ đã khỏi rồi. Em chia sẻ mọi người có thêm bài thuốc tin cậy để sóm khỏi bệnh ạ. Không phải tốn bao nhiêu tiền và công sức chữa nhiều nơi như gia đình em trước đay nữa
  4. hoangminhthe

hoangminhthe Thành viên mới

Tôi đã dùng tràng khang bảo điển rồi rất hiệu quả đó bạn. Bạn tham khảo thử xem
  5. minhnamson

minhnamson Thành viên mới

Tôi bị đại tràng co thắt gần 4 năm nay. Đã đi khám ở Bv Bạch Mai và 108 . Mới đầu dùng thuốc thì bệnh co thuyên giảm cứ ngỡ là đã hết được bệnh nhưng sau 1 thời gian thì tôi lại bị đau trở lại. Vừa rồi được con gái giới thiệu dùng tràng khang bảo điển chữa bệnh đại tràng rất tốt nên tôi đã dùng. Sau 2 liệu trình sử dụng giờ tôi thấy hoàn toàn khỏe mạnh. Ăn uống thỏa mái mà không bị đau bụng đi ngoài như trước, giấc ngủ thỏa mái hơn không bị đi tiểu đêm nhiều lần nữa. Tôi đã dừng thuốc 1 thời gian dài rôi nhưng tôi vẫn thấy bình thường không còn có những cơn đau xuất hiện như trước nữa. Tôi chia sẻ để mọi người tham khảo. Mong mọi người sớm khỏi bệnh