1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bi giờ em phải làm gì??

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi aaroncarter1987, 03/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dexter_eddy

dexter_eddy Thành viên quen thuộc

Ngồi đọc linh tinh vài topic gần đây thấy có trò xin tư vấn chán chê thì chủ thớt e*** lại xóa sạch cả bài post. Vào lật mấy trang đọc éo hiểu gì. Rất nhảm. Hậu quả là các bài tư vấn trở thành độc thoại, như hề chèo cả lũ. Thế khác nào vào giữa hội nghị thượng đỉnh ị một bãi rồi thoải mái đi ra.

Nhớ ttvn cũ cấm e*** sau 48h, topic lập ra được xung công, mót, min cũng chỉ được lock, ko xóa. Một số box còn qui định số bài kiểm duyệt trước khi được hiện bài hoặc lập topic mới. Thế nên cái trò nhảm này ko xử lý thì hơi phí, để bọn này ngồi xổm giữa đám đông là rất thiếu đạo lý, có tội với hội đồng chém gió.
  2. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Hành động và thái độ này của bạn, mình không biết nên phải bình luận thế nào nữa!
  3. aaroncarter1987

aaroncarter1987 Thành viên mới

Đây sẽ là bài viết cuối cùng của em.

Em rất ít khi tham gia các diễn đàn nên các anh chi tha lỗi, em không biết về chuyện viết xong thì phải để đấy. Em chỉ nghĩ đơn thuần đây là nơi để mình vào 1 phần là tâm sự/ 1 phần là hỏi ý kiến những người khác về chuyện tình yêu của mình. Cũng giống như mình gọi điện đến tổng đài tư vấn, mong có một lời khuyên để mình tham khảo.Vì người trong cuộc nhiều khi không tỉnh táo và thông suôt về câu chuyện của mình bằng người bên ngoài. Những người vào nhận xét thì đều muốn giúp em thôi. Có thể họ hiểu đúng hoặc không hiểu đúng, nhưng họ mất công đọc tất cả những dòng tâm sự của người khác và đưa ra nhận xét thì là rất đáng quý. Em cũng muốn đưa ra lời khuyên cho ng khác trong các topic khác nhưng sợ mình không đủ trình để khuyên người khác (chuyện mình còn không giải quyết được nên em cũng k dám nhận xét về chuyện còn người khác)

Em xoá đi không hề có ý gì khiếm nhã. Chỉ là vì em tâm sự quá nhiều và quá chi tiết trong đây. Em sợ có người quen đọc được. Nếu em biết Xoá bài đi là vô ý thức thì em đã không tâm sự chi tiết như thế. Dù sao lý do vẫn là lý do, em rất xin lỗi về hành động này. Có điều em cáo lỗi không post lại được vì thực sự có những lời tâm sự ở đây mà em chưa bao h tâm sự với người quen ở bên ngoài (ví như chuyện gia đình em), nếu người quen đọc được thì sẽ không hay.

Có thể các anh chị không chấp nhận câu xin lỗi của em nhưng dù gì em cũng cảm ơn các anh chị đã lắng nghe và giúp đỡ em. Mod có thể close hoặc xoá hẳn đi như topic này chưa đừng tồn tại cũng được.