1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bí kíp tặng hoa cho mẹ, vợ hoặc bạn gái dành cho các khách hàng nam của VTC Pay

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi phuongminh1103, 05/07/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongminh1103

phuongminh1103 Thành viên quen thuộc

Trong một năm, những người phụ nữ xung quanh chúng ta có rất nhiều ngày kỉ niệm, 8/3, 20/10, ngày sinh nhật, Ngày của Mẹ, Kỉ niệm 1 năm, 2 năm,..10 năm yêu nhau, kỉ niệm ngày cưới,…Là đàn ông, hẳn các bạn luôn phải đau đầu vì không biết lựa chọn quà gì cho mẹ, vợ hay bạn gái, em gái của mình. Để thể hiện tình cảm yêu thương dành cho những người phụ nữ quan trọng ấy, phái mạnh nên dành tặng những điều tuyệt vời nhất thông qua những bó hoa tươi đẹp nhé. Và vì bạn là một khách hàng thân thiết của Ví điện tử VTC Pay, nên hôm nay, VTC Pay sẽ mang đến cho các bạn một vài địa chỉ đặt hoa online cực uy tín và thanh toán nhanh chóng, thuận tiện qua VTC Pay.

Tặng hoa cho phụ nữ dù là một hành động nhỏ nhoi thôi nhưng chứa chan rất nhiều tình cảm và luôn mang những thông điệp thật ý nghĩa. Dưới đây là một số gợi ý, bí kíp khá thú vị mà Ví điện tử VTC Pay muốn mang đến cho các đấng mày râu về cách chọn hoa tặng thật ý nghĩa dành cho mẹ, vợ hoặc bạn gái.

Đối với vợ
    Là vợ chồng với nhau, hẳn bạn đã biết vợ mình thích loài hoa nào, bạn chỉ cần lựa chọn đúng loài hoa ấy. Ngoài ra, bạn cũng nên lựa chọn những loại hoa như hoa hồng đỏ, hoa cẩm chướng, hoa cẩm tú cầu, hoa Lily hay hoa Tulip,….

Đối với người yêu (gấu)
    Thì những loại hoa thích hợp như: Hoa hồng đỏ (tình yêu mãnh liệt), Hoa Tulip (tình yêu chúng ta thật tuyệt), Hoa Lan Chuông (Em rất dịu dàng), Hoa Thủy Tiên (anh rất quan tâm đến em), Hoa Loa Kèn (anh may mắn gặp người con gái có tâm hồn trinh trắng, Hoa hồng xanh (niềm tin và hy vọng)

Những đóa hoa dịu dàng, bắt mắt sẽ giúp xóa bỏ những nghi ngờ, giận hờn, viết lại những câu chuyện tình yêu, tô điểm những ước mơ hạnh phúc đôi lứa trong tình đầu vụng dại

Đối với mẹ
    Những loại hoa thích hợp để bạn tặng mẹ như: Hoa LyLy xinh xắn (cảm ơn mẹ đã lo lắng chăm sóc cả đời cho con). Hoa Hướng Dương (thể hiện mẹ là niềm tin, chỗ dựa vững chắc cho con), Hoa Cúc (mẹ thật nhân hậu và giản dị), hoa Lan (nói lên lòng bao dung), Hoa Đồng Tiền (thể hiện Mẹ là người có thể vượt qua bao nhiều thử thách, khó khăn, vất vả).

Đặc biệt hơn nữa khi là một khách hàng thân thiết của VTC Pay, bạn có thể mua hoa đẹp, giá rẻ, giảm ngay 10% khi thanh toán Online bằng Ví điện tử VTC Pay

Từ 1/7/2016 đến hết 31/7/2016, khi thanh toán online tại website andy.vn qua Ví điện tử – Cổng thanh toán VTC Pay, bạn sẽ được giảm giá 10% trên tổng giá trị đơn hàng khi nhập mã coupon “VTCPAY”. Bạn có thể lựa chọn thanh toán qua Interner banking, qua thẻ Quốc tế VISA/Master/JCB hoặc trực tiếp qua Ví điện tử VTC Pay rất dễ dàng.

Chỉ cần vài phút bạn đã mang tới món quà bất ngờ đầy ý nghĩa tới mẹ, vợ hay người yêu – những người mà bạn yêu thương. Hành động ngay hôm nay bạn nhé!