1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bị lừa DT định đánh nhau tí

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi Dotran, 22/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Dotran

Dotran Thành viên mới

Bị lừa DT định đánh nhau tí

Vừa bị thằng Dũng Mai lừa mất cái dt O2. Đã báo Công An nhưng nếu ai gặp nó ở đâu thì gọi báo cho mình một tiêng theo số 0914281833. Định tẩn cho nó một trân, lâu lắm rồi không đánh ai. Thanks
  2. qava

qava Thành viên quen thuộc

Thật hay đùa đấy, bác Dotran mà cũng bị lừa cơ àh? Bác kể lại đầu đuôi chi tiết xem nào, để anh em rút kinh nghiệm...
    Chia buồn với bác
  3. donguyen1983

donguyen1983 Thành viên quen thuộc

Bác ơi là bác,lang thang đâu mà lại gặp thằng Dũng mai thế để nó lại lừa cho quả nữa vậy ???Đã bị nó lừa một lần rồi mà vẫn chưa rút kinh nghiệm sao bác !Mà bác muốn tẩn nó thì cũng ko được nữa đâu vì em lại mới nghe hình như nó lại mới bị túm vô khám rồi .Thôi xin chia buồn cùng bác.Kính bác một ly để giải đen .Tình hình này thì liệu có đi off được ko đấy bác ? Mà biết hồn bác đã về lại HN chưa hay là vẫn còn đang lang thang trên những con dốc của Đà Lạt mộng mơ để tìm hiểu người Đà Lạt rộng lòng hay hẹp lòng .
  4. vottaytrai

vottaytrai Thành viên quen thuộc

Ô, thế mọi người không biết à, bác Dotran nhà ta 4 mắt, 2 mắt phụ dày cộp. Chả thế mà nghe lời tâng bốc ngon ngọt: "Quả giật của anh dạo này phũ quá" thế là sung sướng quá bỏ kính ra, đang lim dim tận hưởng lời tâng bốc ngọt ngào thì văng vẳng bên tai có lời mượn O2. Cũng may mới chỉ là O2 thôi đấy, chứ lúc đấy ngồi cạnh có con bồ ngon lành nó hỏi mượn thì chả biết sự việc sẽ đi đến đâu nhỉ?
    Chán quá nên tối qua uống rượu lai rai đến tận tối khuya cũng chửa thấy về. Mà chả hiểu tây tây thế nào mà cứ ấn vào điện thoại gọi cho VTT tôi. Biết là chú Đổ Trần nhà ta đang mơ màng nên VTT tôi toàn phải từ chối cuộc gọi. Chứ không sáng ra tỉnh dậy thì lại thấy cái hóa đơn tiền cước lại phát rồ mà đi kiện cáo với mấy thằng cha bưu điện.
    Thế tỉnh chưa đấy hử?
  5. spin_illusion

spin_illusion Thành viên mới

Thằng Dũng con bà Mai trọc thì nổi tiếng là lừa đảo roài. Mấy tháng trước nó tý nữa đã vào bóc lịch vì tội lừa DT đấy nhưng mẹ nó đứng ra xin và đền cho những người bị mất nên mới thôi.
    Ko hiểu bác kiểu j mà vẫn bị nó lừa.
    Ặc ặc..........
  6. nat__

nat__ Thành viên mới

hehhehe Bac dotran em cung xin chia buo^n` cung` bac nha... coi nhu* la` cua? di thay nguo*i` bac ah`...do*i` ai a(n o*? tha^t'' du*c'' thi` se fai? ganh'' chiu ha^u qua? ma`...em do'' bac biet em la ai do
  7. vottaytrai

vottaytrai Thành viên quen thuộc

Hôm qua vừa mới nhìn thấy ông bạn cầm O2 của Đổ Trần ở xới Vĩnh Tuy. Chả hiểu thế nào mà ông bạn thân của Đỗ Trần lại mon men đến miệt vườn này. Đang định gọi điện cho Đổ Trần đến giao lưu với tay này thì ngoảnh đi ngoảnh lại đã chả thấy thằng "chả" đâu cả, lặn từ bao giờ...
  8. CongTu_BacLieu

CongTu_BacLieu Thành viên mới

Nó là thằng con cô Mai mà hồi xưa hay lang chạ ở Tăng Bạt Hổ đánh vợt mặt gai ý hả? Từ 10 năm trước nó đã bị nện nhiều lắm rồi vì tội bố láo, ranh con đã đi lừa đảo.
    Nhưng thật ra mà nói, ********* này mà được đào tạo chính quy thì nó nhân tài đấy.
    Nhưng nó không có cơ hội.
    Nếu nó có điều kiện thì nó vượt xa thằng Quỳnh với thằng Hải.
  9. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

Anh bạn cứ quá lời, thằng đấy tư cách như thế thì dù có được điều kiện thế nào cũng không lên được đỉnh cao như QUỳnh Hải đâu. Nó chỉ làm trò giỏi ở Tăng Bạt Hổ chứ ra sới khác chả thấy nó đâu, chìm nghỉm !
    Ngoài tư cách ra thì thể chất của nó còi cọc cũng khó mà đánh đỉnh cao được. VĐV phải có thể hình tương đối thì mới đánh đỉnh cao được .
    Còn về tư chất, cách nhìn nhận thi đấu thì trình độ của nó chỉ doạ được 1 số nghiệp dư còn non thôi. CÒn trình độ cỡ như Tuấn BK thì chắc nó phải trốn gai
    Chỗ ở thích hợp nhất cho nó là trại cải tạo, không phải vì mấy cái trò ăn cắp, hút hít mà vì cái đạo đức thối tha của nó. Đến anh em bạn bè với nó mà nó còn chơi thì đúng là chó
  10. tosido

tosido Thành viên mới

thế ko bác nào có ảnh của nó đưa lên cho anh em chiêm ngưỡng dung nhan àh,up lên đi chứ