1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

bị phản bội

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi in_blue, 22/06/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. in_blue

in_blue Thành viên mới

bị phản bội

thằng ng iêu tớ lăng nhăng mà mồm cứ xoen xoét iêu vợ nhất rồi này nọlọ chai. Mink thì biết tỏng chú hay đong đưa nhưng mà dạo này thấy tận mắt đi với 1 em khác. Ghen thì chả đánh ghen với em kìa làm j vì k có em í thì nó cũng có em khác. Trị thì fải trị tận gốc. Cho mink hỏi có cách nào, thuốc gì làm giảm, yếu sinh lí của đàn ông k???

Lúc trc khi mink biết nó lăng nhăng, có lần gặp 2 chị đang đối ngồi đối chất nhau cũng kiểu vợ và bồ jđó, có nói với nó, là em thì em chả việc j tốn thời gian nói chuyện thế này, tốn nc bọt. 1 can axit cho Cún con và 2 can cho bồ của Cún con. Thấy mặt thằng bé thộn ra quay sang nhìn mink sững sờ mấy giây. Sau em bảo hoặc cách khác là cắt gân thiêu sống, chú mặt càng hốt. Ah thì tính em k thích đùa, em nói rất nghiêm túc mặt trông lúc đó hơi hình sự tí nên thằng bé hơi ngớ ra. Thế là em bắt đầu nghi ngờ. Giờ thì bít rồi nhé.

Cả nhà giúp em vụ này nha

2. chimotetcna

chimotetcna Thành viên mới

Cho mink hỏi có cách nào, thuốc gì làm giảm, yếu sinh lí của đàn ông k??? -> hiện nay mình chỉ mới biết thuốc làm tăng chứ chưa thấy bán thuốc làm giảm...
  3. chaymatdep

chaymatdep Thành viên mới

Có chứ sao lại không? em cứ gọi thêm mấy đứa bạn (chọn mấy đứa xinh xắn, chân dài, da trắng thịt thơm vào nhé) về phòng rồi gọi thằng đó tới, bắt nó đêm đó ở lại và hưởng thụ, làm liên tục như vậy trong vòng 1 tuần anh đảm bảo sau đó nhìn thấy gái nó sợ ngay.
  4. handocthu

handocthu Thành viên mới

Hì hì cái thuốc làm yếu thì tui kô thấy chỉ toàn tăng kô àh. Mà phải no ham hố cái vụ xxx đó không nếu đúng thế thì bà phải coi lại mình y. Còn nếu không thì cái tật lăng nhăng đã thấm vào máu rùi pó tay.
  5. maNyWaYs

maNyWaYs Thành viên mới

=))))))) . Chủ top mà có cùng ý tuởng như lày thì em xin "tình nguyện" làm người yêu của chủ top luôn, nếu chủ Top k chê, =)))))))
  6. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

cứ nguyên tắc chỗ nào sai mình phang ngay chỗ đó, đơn giản, mỗi tội nếu chặt đi rồi nhỡ đâu ng thiệt lại là bạn
  7. in_blue

in_blue Thành viên mới

cũng đã nghĩ là sẽ làm gẫy đũa thần của chú í rồi mink bỏ cho chú í kay, nhưng k biết làm thế nào để tự nhiên và hồn nhiên vô tội nhất
    cũng k thấy thiệt j vì h đã biết nó k chung thuỷ là xác định luôn
  8. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

cho nó uống thuốc ngủ, cho 1 thằng gay vào, sáng ra choàng tỉnh, sẽ là nỗi kinh hoàng với anh ta, nhớ ghi lại cảnh quay để up lên mạng cho nó hot
    độ này trình chém gió của miềng lên vãi h
  9. grasshoper

grasshoper Thành viên mới

Phụ nữ gì mà ghê gớm quá đi. :(
  10. Sota

Sota Thành viên rất tích cực

tự nhiên nhất là lỡ răng cắn
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa