1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bí quyết để cho tiếng anh của bạn được tốt hơn

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi mrtrong178, 21/04/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mrtrong178

mrtrong178 Thành viên quen thuộc

5 cách cải thiện điểm thi TOIEC của bạn.

1) Khởi đầu từ ngày hôm nay. Ngôn ngữ mất một lâu năm để trở thành một phần tự nhiên của bộ não của một ai đó, Bởi vậy sớm hơn bạn bắt đầu học tập tốt hơn. Nếu hai tùy chọn là làm rất nhiều hiện thời và tiếp đó chỉ cần sửa một chút trước khi kỳ thi hoặc bắt đầu ngay tại thời điểm này và tiếp theo nghiên cứu rất nhiều ngay trước kỳ thi, bạn sẽ khám phá ba hoặc bốn lần nhiều hơn bằng sử dụng các bước lần đầu tiên, và cũng nhớ ngôn ngữ còn sau khi thi xong.

2) Khảo sát cho chính xác kiểm tra bạn đang làm. không những làm bạn cần phải khảo sát một chút khác biệt nếu bạn đang làm bài xem qua trên máy tính, nhưng có một cơ hội mà bạn có thể có để có những bài coi qua như trước khi các chỉnh sửa 2007 hoặc Test- phong thái mới tùy thuộc vào việc bạn đang dùng các thử nghiệm trong doanh nghiệp của bạn hoặc trong một đại lý thử nghiệm. Xin hãy kiểm tra lại trước khi bạn mua một cuốn sách thi thực hành và bắt đầu thực hiện các bài kiểm tra thực hành. Hơn thế nữa, sự khác biệt giữa các version của kỳ thi là đủ nhỏ rằng nếu bạn đã có một số tài liệu cho một version khác mà bạn muốn sử dụng trước khi chi tiêu nhiều tiền hơn, có nghĩa là không có câu hỏi.

luyện thi toeic ở đâu tốt

3) Có một kế hoạch tấn công. Đặt cho mình địa điểm hiện thực cho điểm số TOEIC của bạn trong 3 tháng, 6 tháng, một năm, vv và quyết định các điều giá ưu đãi nhất để làm lần đầu để chuẩn bị cho nó và có các điều có thể chờ đợi cho đến gần lúc này thi.

4) gom lại vào những phần quan trọng. Những gì bạn cần để vượt qua kỳ thi chủ yếu là vốn từ vựng (cả vốn từ vựng tiếng Anh tổng quan và từ vựng tiếng Anh thương mại) và thực hành được nghe và đọc. thực hành ngữ pháp có thể trợ giúp, nhưng hầu hết các sinh viên thấy đây là phần quan trọng nhất của kỳ thi.

5) tụ tập vào những gì bạn cần. Nó thường được dễ dàng hơn để đạt được điểm trong kỳ thi bằng cách thực hành phần bạn thấy khó khăn hơn là đạt được điểm nhiều hơn trong những phần bạn thấy dễ dàng, đặc biệt là nếu bạn tìm hiểu kỹ thuật về làm thế nào để chọn ra những bộ phận quan trọng và có thể quản lý các phần của kỳ thi . Các phần dễ dàng hơn sau đó có thể được lưu để được sử dụng khi bạn cần nghỉ ngơi từ những thứ gian nan.

Hơn thế nữa còn 1 cách thức khác là bạn có thể tìm nơi luyện thi TOEIC tốt nhất ở TPHCM như sa lon anh văn Thầy Thảo để luyện thi nhé.
  2. chuyentinhlan

chuyentinhlan Thành viên mới

Ngoài giờ học ở trường ,mình còn tham gia câu lạc bộ tiếng Anh để thực hành. Với lại mình đang học ở trung tâm ILI để cải thiện kỹ năng nữa. Nhưng muốn phản xạ tốt thì học với giáo viên nước ngoài mọi người nhé.Khi về nhà, mình đọc sách, báo, xem phim và nghe nhạc tiếng Anh.
  3. pisahara

pisahara Thành viên tích cực

Tìm hiểu ILI thử xem sao bạn. Mình cũng tìm hiểu nhiều nơi , trên mạng tìm hiểu qua những đứa bạn . Mình cũng đến trung tâm hỏi thông tin. Cuối cùng mình chọn ILI vì thấy họ thân thiện, mấy cô tư vấn rất dễ thương cộng với những lời khen từ những người bạn. Mình học tới hôm nay thì ít nhiều gì mình cũng có thể nói được những câu mà trong khả năng vốn từ của mình . Phải siêng học với lại tìm được môi trường thích hợp thì hiệu quả nhanh mọi người ah.
    diemqyunh21 thích bài này.