1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Biển mùa đông ^^

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi against3815, 15/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vietdoanhl

vietdoanhl Thành viên mới Đang bị khóa

trời nắng, nước đang nên, các cụ nên tận hưởng nốt mấy hôm đi bơi đi ko fải chờ đợi đến năm sau đấy
  2. vitttroi

vitttroi Thành viên mới

Bác nhớ nhá, mùa đông tụi mình đi nhá............hay quá đi mất, thế là có ít nhất một bạn đồng hành biển mùa đông rùi, chứ bi giờ đang nắng chang chang toát hết mồ hôi mồ kê thía này, các bác cứ máu đi thì ra đấy lại tung tăng quần ngắn áo ngắn, thế thì mất hết nó cái ý nghĩa "khăn em bay bay hiu hiu gió lạnh" đi à.......hị hị
  3. fifillehn

fifillehn Thành viên mới

đã đi biển mùa đông thì làm sao tắm biển được bác
  4. vietdoan20062006

vietdoan20062006 Thành viên rất tích cực

nói thật tắm biển mùa đông là sướng nhất, cực khoẻ luôn, dành cho những bác tắm thường xuyên thì bình thường
    bác đếk tin thì đợi em tìm cái ảnh em chụp vào cái ngày lạnh nhất của năm trước tầm 5 độ có mấy người xuống biển tắm cho bác xem nhá
  5. fifillehn

fifillehn Thành viên mới

bác này kinh nhở
  6. fifillehn

fifillehn Thành viên mới

có bác nào thích đi Lý Sơn mùa đông ko? e thấy cảnh ở đó với bãi biển đẹp lắm
  7. binto0002

binto0002 Thành viên mới

Bác nên rủ người đi cùng không thì lại phải lâm vào tình cảnh dở khóc dở cười như của E:
    E mới đi Đồ Sơn một mình về. Chả là thấy chán chán, nên muốn ra biển nghỉ ngơi vài hôm (có 2 đêm, 2 ngày rởi). Công nhận là thích. (E là boy, E đi nghỉ ngơi thật sự, mấy bác đừng nghĩ E đi làm bậy... những lúc khác thì cũng hay xuống đây vui vể thật , hihi, nhưng đợt vừa rồi ... chỉ có thích ngắm biển, ăn mặn, ngủ chay )
    E phải tìm đúng khách sạn của công ty du lịch đàng hoàng thì mới nghỉ ngơi được, chứ vào mấy cái nhà nghỉ, toàn các E quần đùi váy ngắn ra ra vào vào, bực mình lắm, không nghỉ ngơi gì được, với cả phòng ốc của mấy nhà nghỉ thì ... A E hay vui vẻ ở đấy chắc bít rùi, ... toàn mùi xxx, ko chịu được.
    Và E chọn Hải Âu Hotel, mùa này không đông, phòng VIP chỉ 650k. E lên phòng, vừa tắm xong, đang mặc dở cái quần, E lễ tân lên gọi cửa ... mej E cứ tưởng cái kiểu như ở mấy cái nhà nghỉ thì sẽ chửi cho chúng nó một trận tới bến. Nhưng không;
    - E lễ tân nhẹ nhàng bảo: A vui lòng tìm KS khác được không ạ
    - E hỏi: Vì sao? A thích ở đây cơ mà, E lại đuổi khách thế?
    - E lễ tân rụt rè trả lời: Vì sếp E bảo là A đi nghỉ một mình, nên không dám cho thuê...
    - E trố mắt: vì sao? A ở một mình thì càng đỡ tốn cho KS mà?
    - E ấy lại rụt rè (như kể chuyện ma): Sếp E sợ A đi tự tử. Ở đây có mấy trường hợp thuê phòng một mình để tự tử rùi...
    E nghe xong nổi gai ốc... (chửi thầm phát nữa, mej). E phải xuống nói chuyện với ca trưởng, gọi điện cho thằng bạn E nói chuyện với ca trưởng also, và bảo nó confirm là E vẫn còn yêu đời, chứ ko có chuyện tự tử! Híc! Kỳ kèo mãi mới ok đấy! Bố khỉ!
    Vậy mong: Bạn gái trên đang muốn đi biển một mình, hãy chủ động trong việc này, tránh tình trạg phải vào nhà nghỉ để thuê phòng ... không an toàn tí nào!
    Chúc vui vẻ nhá
    PS: nếu cần boi đi cùng ... tiện thể hãy nhắn tớ nhé, hihi, binto0002 (YM!)
  8. xoanquay68

xoanquay68 Thành viên mới

Loa loa. Sắp có lịch biển mùa đông. BÀ con chuẩn bị tinh thần hóng và chuẩn bị nhá
  9. fifillehn

fifillehn Thành viên mới

thu thôi bác, trời vẫn còn nắng chang chang kia kìa
  10. coolman7799

coolman7799 Thành viên mới

Nhà DDC chuẩn bị nghỉ dưỡng biển mùa đông tại Cô Tô - Quảng Ninh vào trung tuần tháng 11. Đi bằng oto và không hạn chế thành viên. Bạn nào có hứng thú vui lòng theo dõi tại nhà DDC. Thanhks