1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Biết gì về c(g)ái đẹp mà yêu?

Chủ đề trong 'Quán trọ Zimbabwe' bởi Juliana, 20/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Juliana

Juliana Thành viên mới

Biết gì về c(g)ái đẹp mà yêu?

Cellis: Này chú, anh đã yêu dăm bảy (chục) cô, cô nào cũng xinh, thắt đáy lưng long, mũi thẳng môi hồng... Nhưng rút cục, anh vẫn chửa kết luận được thế nào là c(g)ái đẹp đích thực của đời mình, liệu chú có hơn gì anh không?

tbm: Với đệ, c(g)ái đẹp là nhìn vào thì cái gì... cũng đẹp. Mắt không được ti hí, mũi không được to, môi không quá mỏng hoặc quá dầy... Nhìn thì biết ngay chứ khó khăn gì.

Cellist: Ấy ấy, anh hỏi chú là hỏi về c(g)ái đẹp đích thực, c(g)ái đẹp sâu xa, chứ mấy cái nông nổi ấy anh lạ rì...

tbm: Chứ xưa nay đệ tưởng huynh cũng chỉ thiết tha với mấy cái nông nổi đầy cám dỗ ấy? Đàn ông cần quái gì nhiều huynh, c(g)ái đẹp chỉ ở bên ta 1 chốc một lát khi ta mỏi gối chồn chân cần một đôi tay ngọc ngà để vuốt ve an ủi...

Cellist: Chú còn trẻ người, chỉ được cái mắt tớn lên thôi. Anh kể chú nghe, một lần, trên lộ trình vạn dặm, anh có ghé một quán trọ ven đường, ở đó, nhiều c(g)ái đẹp vô kể, anh có chọn 1 c(g)ái có đôi mắt trong veo như hồ nước mùa thu, thân hình mĩ mãn... Trước khi vào cuộc, anh có đọc bài "********" cho c(g)ái ấy nghe, chú biết cô nàng nói gì không?

tbm: Cóc biết!

Cellist: "Thằng dở người, làm gì thì làm mẹ đi còn bày đặt thơ thẩn!" Anh cú, c(g)ái đẹp này làm anh thấy ghê, bấy lâu nay chúng ta vẫn cứ nhìn thấy c(g)ái xinh hầu hết lại gọi nhầm thành c(g)ái đẹp. Từ ấy trong anh mơ hồ một chân lý mới: C(g)ái này đẹp nhưng nó cóc có tâm hồn! Cho nên anh mới hỏi chú, đã khi nào đang tí tớn bên một c(g)ái đẹp mà nó lại làm chú mất hứng như thế chưa?

tbm: Ợ ợ, đệ chưa bị c(g)ái đẹp nào làm cho mất hứng cả, số đệ may mắn chăng?

Cellist: Chán cái đời, thôi anh đi hỏi Don Quixote , gallivant, Peterngoaymui... đây. Bớ mấy gã lang thang suốt đời rêu rao rằng mình yêu c(g)ái đẹp, mấy gã cũng chỉ như ta, bấy lâu nay nhất thời đam mê mấy c(g)ái đẹp nông nổi mà thôi, còn c(g)ái bề sâu... thật sâu... thật sâu... nó là như thế nào, mấy gã có giả nhời được không...

You think that I can't live without your love? U'll see..
  2. truongdu

truongdu Thành viên rất tích cực

Như em julianna thì không phải là c(g)ái đẹp, nhưng chắc chắn là ... sâu , các chú Cellist,tbm không sợ mất hứng đâu.
    ... think of you, every night and day ...
    truongdu

3. Quang

Quang Thành viên quen thuộc

Em chờ và em tin,
    Dù trái tim không vậy-
    Chúng ta ở đôi bờ
    Một dòng sông nào đấy...
  4. Tanoshii

Tanoshii Thành viên mới

Không đành lòng được nên em vốt cho bác sao nữa !!!
    Nếu còn có ngày mai.....

5. NeuConCoNgayMai

NeuConCoNgayMai Thành viên rất tích cực

Đúng rồi,các bác xứ Zim này mồm cứ xoen xoét nói là yêu c(g)ái đẹp,nhưng mà c(g)ái đẹp qua đây chơi thì các bác cứ chọc ngoái lung tung,b-ố ai mà chịu nổi nhiệt.
    Sẽ chẳng bao giờ em nói
    với anh về một khoảng trời...
    Có một vì sao nhỏ xíu
    thắp riêng cho mình anh thôi...
  6. Cellist

Cellist Thành viên tích cực

Thím Juliana, anh nghi ngờ thím cũng biết anh từ trước. Từ cái hồi anh quay vào TTVN đến giờ chưa được nửa tháng mà chả hiểu sao có tới 5-6 em đăng ký vào hoặc nhảy vào trêu anh rồi.
    -----------------------------------
  7. Juliana

Juliana Thành viên mới

Chú Xeo, tớ mới chỉ biết chú cách đây tuần không hơn. Hôm qua vào quán trọ thấy chú mắng c(g)ái đẹp không tiếc lời, tớ chả chịu được, mặc dù nghe khẩu khí ngông cuồng của chú tớ cũng rất khoái. Thế nếu tớ biết chú từ trước, thì chả nhẽ chú "đáp lễ" tớ bằng mỗi 1 câu ngắn tủn thế này thôi sao?
    Tớ nói lại là tớ chưa có biết nhiều về chú đâu.
    You think that I can't live without your love? U'll see..
  8. sexymexicanmaid

sexymexicanmaid Thành viên mới Đang bị khóa

Nói chuyện một chút, em biết Châu Phi không?
  9. Cellist

Cellist Thành viên tích cực

Thôi, thật rồi. Mới có mấy tuần vào TTVN quậy lại mà đã tóm được một đống các em mang về quán trọ Zimbabwe rồi nhé. Các bác khác sao vẫn chưa thấy cảm ơn công lao của em nhỉ
    Em nhường các bác hết đấy, em bi giờ không thích tình iu chỉ thích ******** cho nên có vẻ như là không nên sờ soạng các chị em trong này.
    -----------------------------------
  10. nông_dân_new

nông_dân_new Thành viên quen thuộc

Tu tu, nhà cháu chả có bít thế lào nà đẹp mí không đẹp nhưng mờ cứ hổng phải quân đớ đứng nà cháu bụp thôi các bác các cô các chú ơi. Mẹ đĩ nhà cháu trong nhỏ người thế mà mắn đáo để các bác các chú ạ. Chả thế mờ cái hĩm thứ 5 nhà cháu đã kịp tòi ra mấy tháng rồi đấy. Đến khổ các bác các cô các chú ạ, nhà cháu nghèo, xương cháu nhô ra chơm chởm mấy năm lay nại càng nhô dữ dội, nhức nhối.
    Sự thật luôn luôn trần truồng.