1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Biết là chẳng còn j nhưng sao vẫn thấy rất buồn

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi intheend2015, 17/10/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. van2020

van2020 Thành viên quen thuộc

chuyện tình cảm thật khó hiểu nhiều lúc buồn thật
  2. hoanglong2577

hoanglong2577 Thành viên mới

loại gái này bỏ đi chú ơi. đời còn dài dái còn to lo gì không có vợ
  3. cong050

cong050 Thành viên tích cực

Đang đọc lướt lướt, chú lại làm anh phải đọc lại kỹ hơn, đọc thật kỹ thật hiểu vấn đề xong lại thấy từ tháng 10.

Chú làm anh mất công quá.
  4. ZzYaozZ

ZzYaozZ Thành viên tích cực

Lần sau bài nào quá 2 tuần thì dìm nó xuống nhé, đọc tới bài bác còng mới để ý, haizz. Thôi thì thằng chủ topic nếu chết không yên có hiện hồn về thì anh có vài điều nhắc nhở: lần sau gái có mà tâm sự khóc lóc ỉ ôi thì nhân đó mà rũ đi uống nước rồi vào nhà nghỉ, nó chắc chắn sẽ không chưới chú đâu nên thịt được lần nào hay lần đó gọi là thu hồi vốn tốn công yêu, nếu được thì có thể làm người tình nó (không phải người yêu nhé) con này khỏe thịt chắc sướng nên cố mà hưởng sau này không hối tiếc. Còn cảm giác của chú chẳng qua là một món đồ của mình nâng niu bị nhiều thằng khác không xin mà xài chung nên sinh lòng ấm ức vậy thôi.
  5. intheend2015

intheend2015 Thành viên mới

Hiện lên đây ,xong rồi đèn nhà ai nấy sáng mặc dù gặp nhiều hơi khó chịu chút nhưng gần đây tâm cũng tịnh rồi cảm ơn các bạn,còn kêu làm người tình thì thôi khỏi,nói mình cù lần cũng đc mình đã nói yêu thương là phải cưới cồn ko thì thôi ko liên quan j nữa,vấn đề xã giao thì lại càng ko.The end,1 lần nữa cảm ơn các bạn
  6. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đợi bác vào thì bệnh nhân từ khúc còn cầm cự bằng oxy giờ nó ngỏm củ tỏi rồi :)) dại mồm có khi chủ thớt nhảy lầu rồi cũng nên. dạo này lượn đi đâu rồi bác ơi. otofun hay voz thế bác?