1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

biết làm sao được các anh chị ơi!!!

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi rangkhenh1285, 12/07/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rangkhenh1285

rangkhenh1285 Thành viên mới

biết làm sao được các anh chị ơi!!!

câu chuyện này hoàn toàn không chút giả dối .Mình chứng kiến từ đầu đên giờ và thực sự ko biết nói gì lúc này. các anh chị cùng cho em lời tâm sự chân thành với cô ấy với
    tôi sinh ra ko phải bọc trong nhung lụa,ko phải là một tiểu thư đài các nhưng gần như các công việc bình thường nhất ko phải làm. Ba tôi là kẻ đào hoa đa tình nhưng nhất quyết chơi bời chứ ko ly dị với mẹ. Mẹ là người đàn bà hi sinh vì con cái và rất chiều con.Ba mẹ ko hạnh phúc.
    thi năm thứ 2 mới đỗ tôi tìm được tình yêu đầu tiên sau năm thứ nhất. Anh ko giàu nhưng cách sống của người thành phố cũng khác tôi rất nhiều . gần hết năm thứ 3 tôi chết sững khi phát hiện ra mối quan hệ của chồng chưa cưới với cô em cùng quê,sống cùng phồng . Tôi như nguời chết đứng choáng váng tưởng chừng không đứng đậy được thì anh xuất hiện nâng đỡ bước tôi. anh yêu tôi. và rồi nguôi ngoai nỗi đau nó yêu anh lúc nào không hay .
    anh làm nghề kinh doanh ,bắt đầu kinh doanh anh được tôi giúp rất nhiều và bây giờ anh là người thành công.anh và tôi đã đính ước.Hai bên bố mẹ rất ủng hộ. tôi ko xin việc mà năn nỉ mẹ( cộng với mẹ anh cũng có lời) về giúp anh kinh doanh . chúng tôi sống với nhau như vọ chồng .gần đây anh có biểu hiện lạ. vô tâm tôii nghĩ do công việc căng thảng nhưng anh càng ngày càng xa ngã . bù lại anh chiều chuộng thưong yêu tôi gấp vạn lần . và rồi anh đi nói là có công việc nhưng cách cư sử của anh tôi nghi ngờ .Hôm sau tôi tinh cờ phát hiện anh nói dối.Rồi bạn bề anh lúc đấy mới nói hết tát cả những gì xấu xa anh làm sau lưng tôii .Tôi quỵ ngã .Đêm!! tôi thức trắng chò anh về.càng chờ càng mất hút .Ngày tôi vẫn làm tốt công việc của mình .Mẹ chồng tôi sót xa sin tôi tha thứ cho anh .Hiện tại anh vãn chưa vè và rồi về tôi biết sử sao đây .Giờ đây bỏ ko được mà tiếp tục thì se ra sao?ra sao?

mọi người cho em lời khuyên giúp em với
  2. xinxit

xinxit Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bạn phải nói rõ anh ấy đã làm những gì thì mọi người mới biết đường mà khuyên chứ???
    Cố gắng lên nhé, nỗi đau nào rồi cũng qua (nghe sáo rỗng quá nhỉ :( )
  3. email_hangnguyen

email_hangnguyen Thành viên mới

Bạn phải kể ra chứ, anh ấy đã làm gì? Phản bội bạn ah
  4. nhim2014

nhim2014 Thành viên mới

Chắc là cặp bồ nhưng mờ cặp với ko chỉ 1 ng. Hik.
    @: Bạn vít sai lỗi chính tả nhìu qúa.
  5. cu_non_lon_ton

cu_non_lon_ton Thành viên mới

Sai lỗi chính tả và lủng củng. Mình đọc chẳng hiểu gì!!!
  6. rangkhenh1285

rangkhenh1285 Thành viên mới

anh bỏ đi ,đường đột bất ngờ . theo bạn xấu,cặp bồ ....
  7. oisoioi

oisoioi Thành viên mới

Khoá topic với lý do: Tìm hifu thêm thông tin cho chắc chắn thì mọi người m>i giúp 'ưọc chứ!!!!!!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa