1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Biệt thự tăng cân ^^

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi oliver80, 17/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MinnieBear

MinnieBear Thành viên mới

Gud moorning cả nhà !
    Sau mấy hôm ăn uống, ngủ nghỉ điều độ chiều qua đi tập bon chen lên cái cân mà huhuhu chẳng thấy kim nó nhúc nhic gì cả, vẫn 41,5kg cả giầy chứ, buồn ghê ghớm.
    2 chị em mình cùng thực hiện chế độ lên cân mà đứa em mình ăng 3lạng rồi í hihi. Chắc vì mấy hôm vừa rồi QKĐ nên chẳng dám uống sữa với đò ngọt nên tăng chậm chị em nhỉ. Hôm nay lại quyết làm lại, sáng sáng cứ phải vào nhà mình để lấy tinh thần ăn uống
    Ah, mọi người cho mình hỏi tý tẹo với, chả là mình chiều đến là đi tập aerobic nhưng có người bảo mình gầy không nên tập với bục gỗ vì tập cái đó sẽ làm mặt mình hốc hác hơn, có phải không nhà mình ơiiiii....
  2. kuntuxinh

kuntuxinh Thành viên mới

xin lỗi các nàng nhiều , gần tuần nay tớ phải về quê chăm ông bà nội , ra mắt đủ kiểu . trộm vía gà quê ngon nên bữa nào cũng tẩn nửa con . Tí rảnh rỗi sẽ update nhật kí nhé , ham chơi nhưng không quên nhiệm vụ
  3. oliver80

oliver80 Thành viên quen thuộc

Update tình hình cho chị em .
    Sáng:
    Ngủ (cả tháng nay chỉ chăm chỉ mỗi Belly dance ko bỏ bữa nào. Còn lại tennis thì bữa đực bữa cái)
    1 bát phở
    11h: 1 hộp sữa chua
    12h20: 3 bát bún nhỏ
    4PM: 1 miếng bánh gato
    Giờ tớ về đây Dạo này lười ăn uống quá, n vẫn 53kg. Chưa bị sút cân. Chị em mình chịu khó lên nhé.. !! Béo mới xinh, béo mới đẹp đó
  4. oliver80

Tớ thấy tập bục gỗ chẳng có vứn đề gì cả. Vì có nhảy nhót nhiều đâu.. Có đùi phát triển thôi. Ngại nhất là món nhảy ko bục. Hồi trước tớ tập, cứ đoạn nhảy nhảy tự do là cô giác bảo tớ nghỉ .
    Tớ thấy nhảy nhiều mặt quắt lắm . Vì thế, muốn chạy để giảm mỡ bụng mà cũng ko xong.. Chả biết làm thế nào để giảm mỡ bụng đây.
    À, mà tớ tập Belly dance 4 buổi (tuần 2 buổi) giờ bụng đỡ fì nộn đấy. Eo hôm nọ 73 giờ còn có 70 thôi. Cố lên chút nữa là oke nhỉ. (Cơ mà vòng bụng vẫn to nhé )
    Chị em ơi, vì 1 sự nghiệp xinh đẹp.. Cố lên !!
  5. oliver80

Mọi người chú ý nhé. Phải chăm tập Thể dục thể thao. Tớ kiểm nghiệm kỹ rồi. Đợt này tớ lười tập thể thao là thấy lười ăn ngay. Giờ cũng ko có cảm giác đói nhiều lắm
  6. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

hơ, tớ là con trai, trước có 49 cân, giờ chuyển nhà mới 3 tháng mà tớ lên 3,8 cân...giờ là 52,8 cân....hehe vừa nhảy lên cân xong, vô khoe tí....
  7. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

em cũng úp đết cho bằng chị em nào
    Sáng : bánh mì sanwich Kinh Đô chấm sữa + 1 cốc sữa đậu nành
    Trưa : 2 bát cơm kèm tôm chiên xù , mướp đắng
    Chiều : 2 quả na to vật vã :">
    Tối : 2 bát cơm kèm thịt kho
    Một tuần đều đặn 4 tối đi tập salsa
    Được Kj3u_Ljnh sửa chữa / chuyển vào 19:10 ngày 18/08/2009
  8. MinnieBear

MinnieBear Thành viên mới

Oai` dạo này nhà mình đi đâu hết rùi, tình hình là sau 2 tuần em gái minh tăng 1kg cùng mà em vẫn thế huhu em phải dùng biện pháp mạnh thui, cái này mà không ăn thua nữa thì em botay luôn hihi.
    Chả là em đang định nhờ tới "Nhung Hươu" ạ.
    Hôm trước có bạn nào đó dùng rồi chỉ cho mình cách dùng với. Mình nhớ là bạn đó ngâm rượu uống trước khi đi ngủ nhưng có ai biết liều lượng thế nào không bảo mình với
    Chúc cả nhà 1 tuần mới vui vẻ
  9. van366

van366 Thành viên mới

Chào cả nhà. sao dạo này nhà m yên tĩnh thế nhỉ?
    Dạo này chiều nào em cũng đi học bơi, n chả thấy lên cân gì cả. Ui cứ nhìn vào cái kim đồng hồ mà lòng não nề quá . Mất tự tin kinh khủng
  10. ngatun267

ngatun267 Thành viên quen thuộc

hic, em tập erobic hơn tháng nay nhưng xem ra lại tụt cân mới chết chứ
    may quá tìm đc topic này ,mừng quá
    mà chị chủ topic ơi, sao tự tập bơi lại nhùn đi