1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Biểu hiện thế nào thì biết con trai thích mình ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tatgiay, 26/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tatgiay

tatgiay Thành viên mới

Biểu hiện thế nào thì biết con trai thích mình ?

Hic, em và người ta đang trong giai đoạn gặp gỡ làm quen thôi ạh, em có cảm tình nhưng ko biết anh ấy có cảm tình với mình ko, nói chung vẫn thỉnh thoảng đi chơi với nhau nhưng chỉ thế thôi. Em thấy cứ mờ mịt thế nào ý, làm thế nào để biết anh ý có thích mình hay ko.
  2. trungmabu128

trungmabu128 Thành viên mới

Con zai mà thích á, thì cứ phải gọi là em bị khủng bố liên tục, đến lớp ngồi cạnh, về nhà thì nó gọi điện nhắn tin..... rủ đi chơi....
    Cơ mà đấy là những zai gà như anh, do ko kiềm chế được cảm xúc
    Chứ theo các cao thủ trên này, thì zai mà thích, zai lại lảng ra, thế mới lạ chứ
  3. xmenbmw

xmenbmw Thành viên mới

liếm mép..chảy nc dãi..
  4. thongtinlaptop

thongtinlaptop Thành viên mới Đang bị khóa

Nhìn cứ muốn ăn tưoi nuốt sống đi ý
  5. tatgiay

tatgiay Thành viên mới

Hic, em nghĩ con trai có những người thích nhưng lại cứ lảng đi ko nói gì thế mới khổ chứ. Mà hình như thế để chị em phải chú ý đến hay sao ý, em ko rõ anh ý đang giả vờ lảng đi hay thực sự chỉ coi em là bạn nữa. Có cách nào để biết rõ được ý người ta không nhỉ
  6. tatgiay

tatgiay Thành viên mới

Anh ý học cùng lớp học TA với em. Anh ý bắt đầu nói chuyện với em do cậu bạn của anh ý có cảm tình với em, he , đời thật ngang trái là sau một thời gian nói chuyện em lại thấy có cảm tình với anh ý mới chết chứ.
    Có lần thi về em rủ anh ý đi chơi với con bạn và có tế nhị nói là mình ko có cảm tình gì với anh bạn kia rồi. Nói chung chả dám nghĩ là anh ý có cảm tình gì với mình.
    Nhưng tự dưng có một hôm anh ý gọi điện rủ uống nước với một người bạn cấp 3 của anh ý. Đại loại bảo cô đi chơi anh giới thiệu cho cô bạn của anh nói chuyện vui lắm. Hôm đó sốc quá em từ chối luôn, hic hic.
    Hôm qua lớp được nghỉ học. Anh ý và cái cậu bạn thích em ý lại rủ em và một đứa bạn nữa đi uống nước, nói chuyện linh tinh.
    Liệu có phải anh ý rủ đi uống nước thế này là do muốn mai mối cho anh bạn kia chứ ko phải là do có cảm tình với em. Em băn khoăn quá, ko biết nên thế nào nữa.
  7. mike89

mike89 Thành viên mới

cứ đi thì biết ! ngồi mà đoán già đoán non
  8. houseman

houseman Thành viên mới

thằng này thích bạn rồi,có điều nó nhát cáy thôi
  9. girl_cuoide

girl_cuoide Thành viên mới Đang bị khóa

Đoán đoán hồi hộp thế mới hay chứ
    CHứ cứ lồ lộ ra thì còn gì mà thú

10. tatgiay

tatgiay Thành viên mới

Thích em sao lần nào rủ đi uống nước cũng phải lôi cái anh bạn thích em đi cùng là thế nào, hic hic.
    Em năm nay 23 tuổi chưa yêu ai bao giờ nên thấy cái gì cũng ngỡ ngàng, anh ý hơn em 5 tuổi, có vẻ cũng vài mối tình vắt vai rồi, nói chuyện về tình yêu có vẻ hiểu biết lắm. Mà anh ý ko nghĩ em chưa yêu bao giờ, cũng ko tin em chưa có người yêu, lại còn nói con gái các cô bây giờ là kinh lắm, ai cũng mở hết mình rồi sau đó quay ngoắt đi.
    Em hơi sợ, cảm thấy ở tuổi này mà chưa yêu ai thì người ta nghĩ mình bị làm sao, he he, thấy anh ý là người tốt nhưng có vẻ hiểu biết về mấy chuyện đó quá. Anh ý còn bảo em cô chỉ nên tin con trai 60% thôi, nên thế này, nên thế kia...
    Thật là rắc rối, em có nên thể hiện ra là mình cũng có cảm tình ko nhỉ